Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

(1 đánh giá)

SC-SC

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 đ 6,000 đ

5,000 đ

Là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang lại với nhau thì đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một lựa chọn được ưu tiên hàng đầu tại Việt Nam bởi các kết nối mà nó mang lại có chất lượng rất tốt, độ suy hao thấp, ngoài ra với mức giá thành rẻ nên sử dụng rộng rãi trong kết nối các sợi quang.

 

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam

 

Tham khảo thêm >>> Linh phụ kiện quang giá rẻ

 

Được thiết kế với dạng khớp nối thì đầu nối cáp quang SC-SC với 2 chất liệu: chất liệu đá Zirconia với chế độ Singlemode và chất liệu đồng với chế độ Multimode. Hiện nay trên thị trường có 2 kiểu adapter SC-SC thông dụng đó là đầu nối Duplex và đầu nối Simplex.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex

Đầu nối Duplex được thiết kế với vở làm bằng loại nhựa có chất lượng cao và ống bao ngoài được làm từ đá Zirconia là loại đầu nối vuông lớn thích hợp trong việc kết nối các đầu dây hàn quang và dây nhảy quang.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex giá rẻ

 

Đầu nối Duplex là loại đầu nối căn chỉnh các lõi sợi cáp quang với độ chính xác cao phù hợp với tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT và JIS với độ bền cao cùng suy hao tiếp xúc thấp và suy hao phản hồi cao nên được người dùng lựa chọn rất nhiều.

 

Sản phẩm thông dụng >>> Máy hàn cáp quang

 

Đầu nối cáp quang SC-SC Simplex

Là một trong những loại adapter quang SC-SC giá rẻ đầu nối Simplex được sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng viễn thông, mạng cáp quang, các mạng nội bộ, mạng CATV và kết nồi nhiều các thiết bị khác.

 

Đầu nối quang SC-SC Simplex giá rẻ

Với thiết kế có độ chính xác cao và bằng chất liệu đặc biệt cùng khả năng tương thích tốt trong các kết nối từ đó đầu nối sợi quang Simplex trở nên dễ dàng hơn trong việc lắp đặt và mang lại những kết nối có độ suy hao thấp.

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ nay tới thietbicapquang.com theo:

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Có thể bạn quan tâm >>> Cáp quang 2FO

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Thiết bị đánh bóng làm sạch Connector ATP-3000 chuyên cho sản xuất

Thiết bị đánh bóng làm sạch Connector ATP-3000 chuyên cho sản xuất

Thiết bị đánh bóng làm sạch Connector ATP-3000 giúp làm sạch số lượng lớn các đầu Connector quang cùng lúc. Đáp ứng nhu cầu lớn của quá trình sản xuất, đảm bảo chất lượng và tốc độ nhanh chóng.

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15)

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15)

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15) là phụ kiện thay thế dùng cho máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S. Giúp đảm bảo thời lượng sử dụng máy hàn khi pin bị chai hoặc bị hỏng.

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ sử dụng nguồn sáng có độ ổn định và máy đo công suất quang có độ chính xác cao để đạt được kiểm tra suy hao phản xạ và kiểm tra suy hao chèn tốc độ cao. 

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 là linh kiện quan trọng cho dao cắt sợi quang khi cần thay thế để việc hàn nối đạt hiệu quả và đem lại độ chính xác cao nhất.

Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck cho đo kiểm sản xuất

Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck cho đo kiểm sản xuất

SmartCheck là thiết bị soi lỗi đầu connector số lượng lớn với nhiều chức năng tự động và thông minh khác nhau như phân tích tự động, lấy nét tự động và chuyển mạch sợi quang tự động. 

EXFO OHS-1700 - Đầu dò đo công suất với hiệu suất cao

EXFO OHS-1700 - Đầu dò đo công suất với hiệu suất cao

Đầu quang hiệu suất cao OHS-1700 giao tiếp với mô-đun FTBx-1750, mang lại hiệu suất cao cho R & D và các thiết lập thử nghiệm sản xuất linh kiện chủ động / thụ động.

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR giúp thuận tiện chuyển đổi đầu đo mà không làm ảnh hưởng suy hao đến phép đo và chuyển đổi đầu đo một cách dễ dàng.

EXFO CTP10 - Nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động

EXFO CTP10 - Nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động

EXFO CTP10 là nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động vô song cho các thành phần WDM và mạch tích hợp quang tử phù hợp với các phòng lab và xưởng sản xuất.

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 chính hãng giá rẻ

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 chính hãng giá rẻ

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 là một máy hàn quang mini nhỏ gọn, với suy hao thấp và thời gian hàn - gia nhiệt nhanh chóng thích hợp cho hàn nối camera, thuê bao FTTH, mạng quang nội bộ.

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 là dao cắt sợi quang hiện đại, chất lượng tốt nhất hiện nay của hãng Fujikura. Với nhiều cải tiến và những tính năng mới giúp người dùng dễ dàng thao tác và sử dụng.

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C thiết bị cho phép đo tra sợi single mode và multi mode. Ngoài ra MaxTester 720C cho phép người dùng đo kiểm trên tuyến có tín hiệu một cách chính xác và hiệu quả nhất.

EXFO FTB-12 rackmount cắm module số lượng lớn

EXFO FTB-12 rackmount cắm module số lượng lớn

EXFO FTB-12 là platform rackmount cắm module số lượng lớn (12 khe cắm), mang lại sự đổi mới,  phát triển, khắc phục sự cố và cung cấp tốt hơn, nhanh hơn cho đo kiểm phòng thí nghiệm và sản xuất.

Top

   (0)