Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy hàn cáp quang Comway C6S giá tốt nhất tại Việt Nam

Máy hàn cáp quang Comway C6S giá tốt nhất tại Việt Nam

(23 đánh giá)

Comway C6S

Comway Mỹ/ Lắp ráp China

12 tháng

Máy hàn cáp quang Comway C6S thiết bị hàn sợi quang truyền dẫn tuyến trục tới 100km. Comway C6S đươc nâng cấp vượt trội và phân phối chính hãng tại thietbicapquang.com với mức giá tốt nhất cho người dùng tại Việt Nam 

Máy hàn cáp quang Comway C6S thiết bị hàn nối sợi quang chất lượng hiện nay. Với nhiều cải tiến vượt trội, Comway C6S hoạt động bền bỉ, ổn định và mang lại chất lượng tuyệt với nhất cho công việc thi công cáp quang của bạn. Comway C6S hiện đang được phân phối tại thietbicapquang.com với mức giá tốt cho các đơn vị viễn thông tại Việt Nam.

 

Máy hàn cáp quang Comway C6S chính hãng

 

Tìm hiều về máy hàn cáp quang Comway C6S

Nội dung

Thông số

Model

C6S

Hãng/Xuất xứ

Comway Mỹ/ Lắp ráp China

Kích thước máy

D156 x W135 x H149 mm

Trọng lượng

2.2kg cả pin

Công nghệ hàn

Căn chỉnh lõi

Thời gia khởi động máy

Chỉ 1 giây

Thời gian hàn

Chỉ 5 giây

Thời gian gia nhiệt

8 giây

Chế độ hàn

Sợi đơn

Loại sợi hàn

G.652, G.651, G.653, G657, G655

Suy hao mối hàn

0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS), BI: 0.02dB

Suy hao phản xạ

>>16dB

Dung lượng pin

5600mAh, trên 350 mối hàn và gia nhiệt

Chương trình hàn

100

Chương trình ra nhiệt

30

Hiển thị

Màn hình 4.3 inch

Tuổi thọ điện cực

5.000 lần phóng ARC

Nguồn điện

AC100/240V, 50/60Hz

Đường kính sợi

Đường kính lớp phủ: 80~150 µm

Đường kính lớp vỏ: 100 ~1000 µm

Lực kéo căng

1.96 ~ 2.25 N

Kết nối 

USB tốc độ cao

Lưu trữ kết quả hàn

20.000 mối hàn

Lưu trữ hình ảnh mối hàn

800 kết quả

Phóng đại Camera

Hiển thị riêng lẻ trục X hoặc Y >750 lần ở Chế độ Zoom

Hiển thị cả 2 trục >300 lần

Chiều dài căt

Đường kính phủ 250 µm: 8~16 mm

Đường kính lớn hơn 250 µm: 16 mm

Bảo hành

12 tháng 

 

Tìm hiểu về máy hàn cáp quang Comway C6S

 

Ưu điểm của máy hàn quang Comway C6S

Máy hàn sợi quang Comway C6S với phiên bản nâng cấp có nhiều ưu điểm vượt trội như:

- Comway C6S có tuổi thọ linh kiện cao với điện cực 5.000 mối hàn

- Kết nối USB tốc độc cao, bảo trì và nâng cấp phần mềm qua internet

- Máy hoạt động bền bỉ, ổn định và ít khi gặp lỗi trong quá trình làm việc

- Chống shock, chống bụi, chống nước mưa cực tốt theo tiêu chuẩn IP54

- Tính năng hỗ trợ bấm đầu Fast Connector suy hao thấp trên máy Comway

- Thời gian làm việc nhanh với tốc độ hàn chỉ 5 giây và gia nhiệt 8 giây

- Pin dung lượng cao kết hợp với bộ vi xử lý GPU cho phép máy hàn và gia nhiệt lên đến trên 350 mối

- Là chiếc máy hàn cáp quang có thiết kế nhỏ gọn

- Comway C6S sử dụng gia diện tiếng Việt thân thiện với người dùng

- Camera hiển thị được nâng vấp với khả năng phóng đại hình ảnh sợi quang lên đến 750 lần

 

Ưu điểm của máy hàn quang Comway C6S

 

 

Phụ kiện máy hàn cáp quang Comway C6S

STT

Tên thiết bị

Số lượng

1

Pin máy hàn

1 cái

3

Khối cấp nguồn

1 cái

4

Khay làm mát 

1 cái

5

Lọ đựng cồn

1 cái

6

Dây đeo vai 

1 cái

7

Vali đựng máy

1 cái

8

Cáp USB

1 cái

9

Điện cực dự phòng 

1 cặp

10

Dao cắt sợi quang

1 cái

11

Kìm tuốt vỏ sợi quang

1 cái

12

HD sử dụng nhanh

1 quyển

 

Phụ kiện máy hàn quang Comway C6S

 

Ứng dụng của máy hàn cáp quang Comway C6S

- Thi công hệ thống cáp trục truyền dẫn tới 100km

- Quản lý hệ thống FTTX

- Làm hệ thống mạng Building trong tòa nhà, khu công nghiệp

- Triển khai hệ thống Camera IP

- Thi công, quản lý hệ thống mạng cáp quang của các đơn vị Điện lực, Công An...

 

Ứng dụng của máy hàn cáp quang Comway C6S

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Comway A33

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)