Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM được sử dụng phổ biến trong lình vực viễn thông hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}{C}



{C}{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

 

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Tìm hiểu >>> Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Phím nguồn máy hàn cáp quang INNO

Phím nguồn máy hàn cáp quang INNO

Phím nguồn máy hàn cáp quang Inno phục vụ cho anh em có nhu cầu sửa chữa, thay thế linh kiện máy hàn cáp quang chính hãng.

EXFO BA-4000 - Thiết bị phân tích tỉ lệ lỗi bit (BER)

EXFO BA-4000 - Thiết bị phân tích tỉ lệ lỗi bit (BER)

EXFO BA-4000 là thiết bị phân tích tỉ lệ lỗi bit (BER) được hỗ trợ với mã sửa lỗi chuyển tiếp (FEC) cung cấp khả năng phân tích hiệu quả cho lỗi chùm.

EXFO MA-4000 - Module phân tích đo kiểm BER - MCB cho mạng 100G/400G

EXFO MA-4000 - Module phân tích đo kiểm BER - MCB cho mạng 100G/400G

EXFO MA-4000 là giải pháp tất cả trong một để đánh giá chất lượng bộ thu phát cho các thiết bị sản xuất, bao gồm thiết bị đo kiểm tỷ lệ lỗi bit (BER), bảng tuân thủ mô-đun (MCB) và phát công suất.

EXFO CD-4000 - Thiết bị phục hồi xung dữ liệu quang và điện

EXFO CD-4000 - Thiết bị phục hồi xung dữ liệu quang và điện

EXFO CD-4000 là thiết bị phục hồi xung dữ liệu quang và điện cho 28 GBd/56 GBd giải pháp hiệu quả cho dây chuyền sản xuất.

EXFO FTBx-2150 - Module phát công suất quang hiệu suất cao

EXFO FTBx-2150 - Module phát công suất quang hiệu suất cao

EXFO FTBx-2150 là module phát công suất quang hiệu suất cao với lựa chọn đặc biệt của đèn LED đơn hoặc đa bước sóng, đa chế độ và laser DFB đơn chế độ.

EXFO OSICS SLD - Module phát công suất cao băng thông rộng

EXFO OSICS SLD - Module phát công suất cao băng thông rộng

EXFO OSICS SLD là module phát công suất cao băng thông rộng với diodes phát quang lý tưởng cho đo kiểm thành phần quang học với công suất đầu ra cực kỳ ổn định.

EXFO OSICS DFB CWDM - Module laser diode công suất cao

EXFO OSICS DFB CWDM - Module laser diode công suất cao

EXFO OSICS DFB CWDM là module laser diode phản hồi công suất cao hoàn hảo cho đo kiểm mạng CWDM với khả năng điều hướng chính xác và độ ổn định bước sóng vượt trội.

EXFO OSICS DFB DWDM Module laser phản hồi phân tán

EXFO OSICS DFB DWDM Module laser phản hồi phân tán

EXFO OSICS DFB DWDM là module phát công suất quang dựa trên laser đi-ốt phản hồi phân tán hiệu suất cao lý tưởng để giám sát các hệ thống DWDM và mô phỏng các kênh WDM.

EXFO FTBx-5243-HWA - Thiết bị phân tích quang phổ độ chính xác bước sóng cao

EXFO FTBx-5243-HWA - Thiết bị phân tích quang phổ độ chính xác bước sóng cao

EXFO FTBx-5243-HWA là thiết bị phân tích quang phổ (OSA) cho DWDM, CWDM và mạng kết hợp DWDM qua mạng CWDM với độ chính xác bước sóng cao.

EXFO FTBx-5245/5255 - Module phân tích quang phổ cho phòng thí nghiệm

EXFO FTBx-5245/5255 - Module phân tích quang phổ cho phòng thí nghiệm

EXFO FTBx-5245/5255 là các thiết bị phân tích quang phổ thông minh (OSA) có độ chính xác cao, dễ sử dụng để phân tích mạng CWDM và DWDM.

EXFO FTBx-9110 - Switch quang lên đến 12 cổng chuyển đổi

EXFO FTBx-9110 - Switch quang lên đến 12 cổng chuyển đổi

EXFO FTBx-9110 là module switch quang nhỏ gọn lên đến 12 cổng để chuyển đổi cung cấp độ chính xác cao và có thể lặp lại giúp chuyển đổi sợi quang dễ dàng.

EXFO LTBe-9110 - Switch quang nhỏ gọn với số lượng cổng lớn

EXFO LTBe-9110 - Switch quang nhỏ gọn với số lượng cổng lớn

EXFO LTBe-9110 là Switch quang nhỏ gọn với số lượng cổng lớn giúp cung cấp độ chính xác cao và có thể lặp lại chuyển đổi sợi quang dễ dàng.

Top

   (0)