Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM được sử dụng phổ biến trong lình vực viễn thông hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}{C}



{C}{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

 

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Tìm hiểu >>> Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15)

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15)

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15) là phụ kiện thay thế dùng cho máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S. Giúp đảm bảo thời lượng sử dụng máy hàn khi pin bị chai hoặc bị hỏng.

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ sử dụng nguồn sáng có độ ổn định và máy đo công suất quang có độ chính xác cao để đạt được kiểm tra suy hao phản xạ và kiểm tra suy hao chèn tốc độ cao. 

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 là linh kiện quan trọng cho dao cắt sợi quang khi cần thay thế để việc hàn nối đạt hiệu quả và đem lại độ chính xác cao nhất.

Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck cho đo kiểm sản xuất

Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck cho đo kiểm sản xuất

SmartCheck là thiết bị soi lỗi đầu connector số lượng lớn với nhiều chức năng tự động và thông minh khác nhau như phân tích tự động, lấy nét tự động và chuyển mạch sợi quang tự động. 

EXFO OHS-1700 - Đầu dò đo công suất với hiệu suất cao

EXFO OHS-1700 - Đầu dò đo công suất với hiệu suất cao

Đầu quang hiệu suất cao OHS-1700 giao tiếp với mô-đun FTBx-1750, mang lại hiệu suất cao cho R & D và các thiết lập thử nghiệm sản xuất linh kiện chủ động / thụ động.

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR giúp thuận tiện chuyển đổi đầu đo mà không làm ảnh hưởng suy hao đến phép đo và chuyển đổi đầu đo một cách dễ dàng.

EXFO CTP10 - Nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động

EXFO CTP10 - Nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động

EXFO CTP10 là nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động vô song cho các thành phần WDM và mạch tích hợp quang tử phù hợp với các phòng lab và xưởng sản xuất.

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 chính hãng giá rẻ

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 chính hãng giá rẻ

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 là một máy hàn quang mini nhỏ gọn, với suy hao thấp và thời gian hàn - gia nhiệt nhanh chóng thích hợp cho hàn nối camera, thuê bao FTTH, mạng quang nội bộ.

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 là dao cắt sợi quang hiện đại, chất lượng tốt nhất hiện nay của hãng Fujikura. Với nhiều cải tiến và những tính năng mới giúp người dùng dễ dàng thao tác và sử dụng.

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C thiết bị cho phép đo tra sợi single mode và multi mode. Ngoài ra MaxTester 720C cho phép người dùng đo kiểm trên tuyến có tín hiệu một cách chính xác và hiệu quả nhất.

EXFO FTB-12 rackmount cắm module số lượng lớn

EXFO FTB-12 rackmount cắm module số lượng lớn

EXFO FTB-12 là platform rackmount cắm module số lượng lớn (12 khe cắm), mang lại sự đổi mới,  phát triển, khắc phục sự cố và cung cấp tốt hơn, nhanh hơn cho đo kiểm phòng thí nghiệm và sản xuất.

Máy hàn cáp quang Comway C6S giá tốt nhất tại Việt Nam

Máy hàn cáp quang Comway C6S giá tốt nhất tại Việt Nam

Máy hàn cáp quang Comway C6S thiết bị hàn sợi quang truyền dẫn tuyến trục tới 100km. Comway C6S đươc nâng cấp vượt trội và phân phối chính hãng tại thietbicapquang.com với mức giá tốt nhất cho người dùng tại Việt Nam 

Top

   (0)