Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM được sử dụng phổ biến trong lình vực viễn thông hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}{C}



{C}{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

 

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Tìm hiểu >>> Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)