Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1

Máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1

(3 đánh giá)

EXFO EX1

EXFO/Canada

12 tháng

Máy đo Ethernet, GPON và WIFI EXFO EX1 tới từ Canada. Thiết bị đo kiểm đa năng và thuận tiện nhất trong kiểm tra hệ thống mạng FTTH và các dịch vụ kinh doanh mạng hiện nay.

Máy đo Ethernet, GPON và WIFI EXFO EX1 một trong những thiết bị đo kiểm hệ thống mạng FTTH chất lượng. Với thiết kế nhỏ gọn và nhiều chức năng đo kiểm, EXFO EX1 sẽ là lựa chọn tuyệt với cho các đơn vị kinh doanh mạng viễn thông hiện nay.

Máy đo Ethernet, GPON và Wifi cầm tay EXFO EX1

 

Tìm hiểu về máy đo Ethernet EXFO EX1

Nội dung

Thông số kỹ thuật

 

 

1. Thông số chung

 

 

Model

EXFO EX1

   

Hãng/Xuất xứ

EXFO/Canada

   

Kích thước (H x W x D)

125 x 75 x 45 (mm)

 

 

Trọng lượng

0.45 kg

 

 

Nhiệt độ

0°C đến 40°C khi hoạt động.

-10°C đến 40°C khi lưu trữ vs pin (thời gian < 1 tháng)

 

 

 

 

 

 

Độ ẩm

≤ 93%, không đọng sương

 

 

Giao diện

 

 

Cổng RJ45

10/100/1000 Mbit/s

 

 

Cổng SFP

- Optical 1GE SFP

- SFP GPON ONT (2.4 Gbit/s download và 1.2 Gbit/s upload)

 

 

Cổng USB

USB 3.0 type-C

 

 

 

 

Bluetooth và WiFi

- Bluetooth v4.2

- WiFi 802.11a/b/g/n/ac

 

Bộ xử lý

ARM dual cortex-A53 ARMv8 1.0 GHz

 

Bộ nhớ

1 GB

 

 

Ổ cứng

8 GB

 

 

Đo GPON ONT

 

 

Mô phỏng ONU/ONT

Bộ thu phát SFP GPON ONT của EXFO có thể tháo rời và bộ thu phát SFP GPON ONT của bên thứ ba

 

 

Giao diện

SC/APC

 

 

Tiêu chuẩn

G.984.1/2/3/4*: GPON

G.988*: OMCI

 

 

Thông số đo kiểm

Nguồn TX OLT, nguồn RX ONT, suy hao ODN, trạng thái hoạt động ONU, PON ID, ODN class, ID ONU, kết nối IP và Speedtest.

 

 

Thông tin GPON

ID nhà cung cấp OLT, phiên bản OLT

 

 

Thông tin bộ thu phát có thể sửa đổi

Số sê-ri ONU, mật khẩu ONU, phiên bản ONT SW, ID thiết bị

 

 

Loại

Pin thông minh Li-ion có thể sạc lại

 

 

Thời gian sạc

3.5 giờ

 

 

AC/DC adapter

Input: 100–240 VAC; 50/60 Hz; 1.0A max, output: 5V; 2.4A

 

 

Kết nối

 

 

Phiên bản hệ điều hành

Android 6.0 trở lên

iOS 11 trở lên

 

 

Hỗ trợ Bluetooth

Công nghệ Bluetooth năng lượng thấp (v4.0 trở lên)

 

 

Đo kiểm tốc độ

 

 

 

- Độ trễ

- Tốc độ download

- Tốc độ upload

- Thông tin máy chủ

- IP WAN máy khách

- Kết nối TCP đơn hoặc đa

- Lựa chọn máy chủ tự động/thủ công với công cụ tìm kiếm

- Kết quả đạt/không đạt dựa trên các ngưỡng

- Thông tin công việc có thể định cấu hình

- Tự động tạo báo cáo PDF/CSV

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Đo kiểm WiFi

 

 

 

- Hỗ trợ 802.1a/b/g/n/ac

- Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz

- Trực quan hoá phân tích bản đồ kênh WiFi

- Lọc bản đồ kênh dựa trên mức tín hiệu

- Lọc bản đồ kênh: Tất cả các kênh 5 GHz có thể được lọc bởi tất cả, 36–64, 100–144, 149–165 kênh

- Thông tin trên mỗi điểm truy cập: BSSID, nhà sản xuất, số kênh, tần số và RSSI

- Lựa chọn đồ họa các điểm truy cập để khắc phục sự cố chuyên sâu

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Máy đo Exfo EX1 đo Ethernet, GPON và Wifi

Một số hình ảnh máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1

 

Tìm hiểu về máy đo Ethernet, GPON và Wifi cầm tay Exfo EX1

 

Máy đo Exfo EX1

Máy đo Ethernet, GPON và wifi EXFO EX1

 

 

 

Ưu điểm của máy đo Ethernet, GPON và Wifi EXFO EX1

Máy đo Ethernet cầm tay Exfo EX1 giá rẻ

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo OTDR EXFO MaxTester 730C chính hãng

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang CS-02 có cấu tạo 3 lỗ, đường kính hỗ trợ tuốt lần lượt là 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 250um. Với thiết kế đặc biệt giúp tuốt sợi quang dễ dàng, đảm bảo cho việc hàn nối.

Top

   (0)