Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo OTDR Mini EXFO AXS-110 chính hãng

Máy đo OTDR Mini EXFO AXS-110 chính hãng

(1 đánh giá)

EXFO AXS-110

Máy đo OTDR Mini EXFO AXS-110 thiết bị đo kiểm quang cầm tay được cập nhật với đầy đủ các chức năng cao cấp nhất.

Máy đo OTDR Mini EXFO AXS-110 thiết bị đo kiểm cầm tay nhỏ gọn và thân thiện. Với chât lượng đo kiểm tuyệt với cho quá trình thi công cáp quang hiện nay.

Máy đo OTDR mini Exfo AXS 110 chính hãng

 

 

Tìm hiểu >>> Máy đo công suất PON Exfo PPM-350

 

Ưu điểm máy đo cáp quang OTDR EXFO AXS-110

- Chức năng kiểm tra nhanh FasTrace

- Vùng chết sự kiện: 0,8m

- Dải động lên tới 32 db

- Pin máy đo OTDR EXFO AXS-110 dung lượng lớn, hoạt động liên tục 8 giờ

- Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng chỉ 1kg.

- Có cổng kết nối USB

- Bộ nhớ trong có thể lưu trữ lên tới 500 kết quả đo.

- Màn hình máy hiển thị rõ ràng sắc nét, quan sat dễ dàng kể cả ngoài trời.

- Phân tích tự động, nhanh và cực kỳ chính xác 

- Tự động chuẩn đoán PASS/ FAIL

- Có thể phóng to các sự kiện.

Ưu điểm máy đo OTDR mini Exfo AXS-110

 

Ứng dụng EXFO AXS-110

- Kiểm tra mạng FTTx / MDU PON
- Kiểm tra mạng LAN / WAN
- Kiểm tra mạng Private network 

 

Thông số kỹ thuật máy đo OTDR Mini EXFO AXS-110

Bước sóng

850/1300/1310/1550

Dải động

24/25/32/30 dB

Độ rộng xung Multi mode

5, 10, 30, 100, 275, 1000 ns

Độ rộng xung Single Mode

5, 10, 30, 100, 275, 1000, 2500, 10 000 ns

Vùng chết sự kiện

0,8m

Vùng chết suy hao

3.5/4.5/4/4.5 m

Bộ nhớ trong

500 kết quả

Thời gian đo

Tùy chỉnh

VFL

1.4 mW

OPM

26 đến 64 dBm

Kích thước

250 mm x 125 mm x 75 mm

Trọng lượng

1kg

Nhiệt độ hoạt động

-18 °C đến 50 °C

Pin

Li-on, hoạt động 8 giờ

Bảo hành 

1 năm

 

 

Thông số kỹ thuật máy đo OTDR mini Exfo AXS-110

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo cáp quang OTDR Exfo MaxTester-720C

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)