Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy hàn cáp quang Comway A3

Máy hàn cáp quang Comway A3

(155 đánh giá)

Comway A3

Comway Mỹ/Lắp ráp China

12 tháng

Máy hàn cáp quang Comway A3 thiết bị hàn nối sợi quang chất lượng. Comway A3 với rất nhiều tính năng và đặc điểm nổi bật cho bạn lựa chọn.

Máy hàn cáp quang Comway A3 thiết bị hàn nối sợi quang vượt xa cả những mong đợi của bạn. Với nhiều tính năng và đặc điểm nổi bật, máy hàn quang mini Comway A3 sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị thi công GPON/Buiding/Camera hiện nay. Sản phẩm máy hàn cáp quang giá rẻ Comway A3 do Comway Mỹ chế tạo và được lắp ráp tại nhà máy đặt tại China nên có mức giá rẻ cho người sử dụng

 

Máy hàn cáp quang Comway A3

 

Sản phẩm >>> Dao cắt sợi quang TriBrer CLV-200B

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang giá rẻ Comway A3

Nội dung

Thông số

Model

A3

Hãng sản xuất

Comway Mỹ

Xuất xứ

Lắp ráp China

Kích thước

D136 x W135 x H136 mm, 1.5 Kg (1.8 Kg cả pin)

Công nghệ hàn quang

Căn chỉnh PAS chính xác cao

Loại sợi sử dụng

G.652, G.651, G.653, G657, G655

Chế độ hàn

Sợi đơn

Đường kính sợi

Đường kính lớp phủ: 80~150 µm

Đường kính lớp vỏ: 100 ~1000 µm

Chiều dài cắt

Đường kính phủ 250 µm: 8~16 mm

Đường kính lớn hơn 250 µm: 16 mm

Chương trình hàn

100

Chương trình gia nhiêt

30

Thời gian hàn

5s

Thời gian gia nhiệt

15 s

Lưu trữ hình ảnh mối hàn

30

Lưu trữ kết quả hàn

20000

Suy hao mối hàn

0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS), BI: 0.02dB

Suy hao phản xạ

>> 60dB

Lực kéo căng

1.96 ~ 2.25 N

Hiển thị

Màn hình 4.1 inch

Phóng đại Camera

300 lần khi hiển thị riêng lẻ trục X hoặc Y

150 lần khi hiển thị cả 2 trục

Kết nối

USB tốc độ cao

Tuổi thọ điện cực

5000 lần

Nguồn điện

AC100/240V, 50/60Hz

Dung lượng Pin

4000mAh, hàn được hơn 240 mối hàn + gia nhiệt

Bảo hành

12 tháng

 

 

Máy hàn cáp quang Mini Comway A3

 

Máy hàn quang Comway A3 và các phụ kiện

Với một bộ phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang đầy đủ, máy hàn quang cầm tay Comway A3 giúp cho công việc thi công cáp quang trở nên đơn giản và hiệu quả hơn.

 

Phụ kiện máy hàn cáp quang Comway A3

 

Đặc điểm nổi bật của máy hàn cáp quang Comway A3

Để so sánh với nhiều dòng máy hàn cáp quang mini hiện nay, thì Comway A3 là một sản phẩm đáng để bạn lựa chọn.

- Comway A3 sử dụng công nghệ hàn căn chỉnh PAS chính xác

- Màn hình 4.1 inch cảm ứng và hiển thị sắc nét

- Tuổi thọ linh kiện cao với điện cực 5000 mối hàn

- Tính năng Endface Melter hỗ trợ bấm Fast Connector suy hao thấp

- Thời gian thi công nhanh chóng: hàn 6s và gia nhiệt 15s

- máy hàn cáp quang giá rẻ Comway A3 có thiết kế đẹp, nhỏ gọn

- Máy hàn quang mini A3 có giao diện đơn giản dễ sử dụng

 

Chất lượng mối hàn Comway A3

 

Tìm hiểu >>> Máy đo OTDR dưới 10 triệu

 

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Comway A3 giá rẻ tại Việt Nam

Nếu bạn đang quan tâm tới chiếc máy hàn cáp quang giá rẻ, hay liên hệ ngay với thietbicapquang.com để sở hữu sản phẩm này ngay hôm nay. Quý khách hàng khi đến với chúng tôi sẽ nhận được:

- Mua sản phẩm máy hàn quang giá rẻ Comway A3 chính hãng tại Việt Nam

- Quý khách được demo sản phẩm máy hàn quang mini miễn phí

- Các sản phẩm máy hàn quang Comway sẽ được chúng tôi bảo hành 12 tháng và miễn phí bảo dưỡng trọn đời máy

- Máy hàn quang bán ra đầy đủ hóa đơn chứng từ kèm theo

Đổi mới sản phẩm trong vòng 1 tuần đầu nếu lỗi của nhà sản xuất

- Miễn phí toàn bộ linh kiện và chi phí liên quan trong quá trình bảo hành

- Bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời máy

- Thủ tục mua máy hàn cáp quang Comway A3 đơn giản và thanh toán tiện lợi nhất

- Đơn hàng được miễn phí vận chuyển trên toàn quốc

- Hỗ trợ tư vấn miễn phí giúp khách hàng có những lựa chọn phù hợp và tiết kiệm

 

 

Máy hàn quang Comway A3

 

Video test đánh giá chất lượng sản phẩm máy hàn cáp quang Comway A3

 

 

Trên đây là những thông tin cơ bản về chiếc máy hàn cáp quang Comway A3 một sản phẩm máy hàn cáp quang giá rẻ trong năm 2019 này. Nếu bạn đang quan tâm tới chiếc máy hàn quang COmway A3, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để có thể trực tiếp trải nghiệm máy hàn quang cầm tay Comway A3 tại Việt Nam.

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Comway A33

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)