Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo công suất PON PPM-350D thế hệ mới nhất

Máy đo công suất PON PPM-350D thế hệ mới nhất

(10 đánh giá)

PPM-350D

EXFO/China

12 tháng

Máy đo công suất PON PPM-350D thiết bị đo kiểm tín hiệu PON cầm tay thế hệ mới nhất tới từ hãng EXFO.

Máy đo công suất PON PPM-350D thiết bị đo kiểm tín hiệu công suất PON thế hệ mới nhất tới từ hãng EXFO (Canada). Với thiết kế cầm tay nhỏ gọn và khả năng đo kiểm chính xác, PPM-350D trở thành một thiết bị không thể thiếu của các đơn vị viễn thông trong vạn hành và quản lý hệ thông PON mới hiện nay.

Máy đo công suất PON PPM-350D thế hệ mới

Tìm hiểu về máy đo công suất PON PPM-350D

Nội dung

Thông số kỹ thuật

Model

PPM-350D

Hãng/Xuất xứ

EXFO(Canada)/ Lắp ráp China

Kích thước(H x W x D)

154 mm x 88 mm x 41 mm

Trọng lượng

400g

Lưu trữ

3.500 kết quả đo

Thời lượng pin

8 giờ liên tục

Thời gian sạc

<2 giờ

Độ phân giải màn hình

0.01 dBm

Đơn vị đo

dB, dBm

Nhiệt độ hoạt động

0 °C to 50 °C

Nhiệt độ lưu trữ

–40 °C to 70 °C

Cổng kết nối

USB loại C

Kết nối

Bluetooth 

Hệ điều hành

Android 6 trở lên, iOS 11 trở lên

Bảo hành 

12 tháng

Thông số kỹ thuật máy đo công suất PON PPM-350D

 

Tìm hiểu về máy đo công suất PON PPM-350D

 

Các tùy chọn máy đo công suất PON PPM-350D

Chúng ta sẽ có sẵn trong ba tùy chọn, cá model này được điều chỉnh để phù hợp với nhu cầu của người dùng. Bạn có thể lựa chọn giữa đo kiểm tra PON một lớp hoặc hai lớp và lớp phủ RF hỗ trợ video RF.

Các tùy chọn của máy đo công suất PON EXFO PPM-350D

 

Tìm hiểu >>> Máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1


Ưu điểm của máy đo công suất PON EXFO PPM-350D

Máy đo PON PPM350D là chiếc đồng hồ PON đầu tiên tự động phát hiện và kiểm tra hệ thống PON thế hệ mới nhất. 

 

-  Khả năng PON-Recog ™ độc đáo tự động phát hiện công nghệ PON đang được sử dụng

-  Tương thích với mạng GPON và EPON (GPON, EPON, XG-PON, XGS-PON, NG-PON2, 10G-EPON)

-  Hỗ trợ mạng PON hỗ trợ 10G

-  Chế độ chuyển qua để xác minh ONT / ONU

-  Kết nối Bluetooth và USB

- Ứng dụng thông minh để định cấu hình, thực thi và báo cáo công việc

- Chế độ công việc hoạt động với ID sợi quang được xác định trước và cấu hình thử nghiệm

- Cấu tạo nhỏ gọn, chắc chắn và được thiết kế để tuân theo tiêu chuẩn vỏ bọc IP54

- Pin sạc sử dụng lên đến 8 giờ liên tục

 

Ưu điểm của máy đo công suất PON PPM-350D
 


 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo công suất PON EXFO PPM-350C

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Thiết bị đánh bóng làm sạch Connector ATP-3000 chuyên cho sản xuất

Thiết bị đánh bóng làm sạch Connector ATP-3000 chuyên cho sản xuất

Thiết bị đánh bóng làm sạch Connector ATP-3000 giúp làm sạch số lượng lớn các đầu Connector quang cùng lúc. Đáp ứng nhu cầu lớn của quá trình sản xuất, đảm bảo chất lượng và tốc độ nhanh chóng.

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15)

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15)

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo T400S (Model BU-15) là phụ kiện thay thế dùng cho máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S. Giúp đảm bảo thời lượng sử dụng máy hàn khi pin bị chai hoặc bị hỏng.

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ sử dụng nguồn sáng có độ ổn định và máy đo công suất quang có độ chính xác cao để đạt được kiểm tra suy hao phản xạ và kiểm tra suy hao chèn tốc độ cao. 

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Comway C108 là linh kiện quan trọng cho dao cắt sợi quang khi cần thay thế để việc hàn nối đạt hiệu quả và đem lại độ chính xác cao nhất.

Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck cho đo kiểm sản xuất

Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck cho đo kiểm sản xuất

SmartCheck là thiết bị soi lỗi đầu connector số lượng lớn với nhiều chức năng tự động và thông minh khác nhau như phân tích tự động, lấy nét tự động và chuyển mạch sợi quang tự động. 

EXFO OHS-1700 - Đầu dò đo công suất với hiệu suất cao

EXFO OHS-1700 - Đầu dò đo công suất với hiệu suất cao

Đầu quang hiệu suất cao OHS-1700 giao tiếp với mô-đun FTBx-1750, mang lại hiệu suất cao cho R & D và các thiết lập thử nghiệm sản xuất linh kiện chủ động / thụ động.

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR

Đầu chuyển đổi cho máy đo cáp quang OTDR giúp thuận tiện chuyển đổi đầu đo mà không làm ảnh hưởng suy hao đến phép đo và chuyển đổi đầu đo một cách dễ dàng.

EXFO CTP10 - Nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động

EXFO CTP10 - Nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động

EXFO CTP10 là nền tảng đo kiểm thành phần quang thụ động vô song cho các thành phần WDM và mạch tích hợp quang tử phù hợp với các phòng lab và xưởng sản xuất.

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 chính hãng giá rẻ

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 chính hãng giá rẻ

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-V1 là một máy hàn quang mini nhỏ gọn, với suy hao thấp và thời gian hàn - gia nhiệt nhanh chóng thích hợp cho hàn nối camera, thuê bao FTTH, mạng quang nội bộ.

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-50 là dao cắt sợi quang hiện đại, chất lượng tốt nhất hiện nay của hãng Fujikura. Với nhiều cải tiến và những tính năng mới giúp người dùng dễ dàng thao tác và sử dụng.

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C

Máy đo cáp quang OTDR EXFO MaxTester 720C thiết bị cho phép đo tra sợi single mode và multi mode. Ngoài ra MaxTester 720C cho phép người dùng đo kiểm trên tuyến có tín hiệu một cách chính xác và hiệu quả nhất.

EXFO FTB-12 rackmount cắm module số lượng lớn

EXFO FTB-12 rackmount cắm module số lượng lớn

EXFO FTB-12 là platform rackmount cắm module số lượng lớn (12 khe cắm), mang lại sự đổi mới,  phát triển, khắc phục sự cố và cung cấp tốt hơn, nhanh hơn cho đo kiểm phòng thí nghiệm và sản xuất.

Top

   (0)