Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo công suất PON PPM-350D thế hệ mới nhất

Máy đo công suất PON PPM-350D thế hệ mới nhất

(10 đánh giá)

PPM-350D

EXFO/China

12 tháng

Máy đo công suất PON PPM-350D thiết bị đo kiểm tín hiệu PON cầm tay thế hệ mới nhất tới từ hãng EXFO.

Máy đo công suất PON PPM-350D thiết bị đo kiểm tín hiệu công suất PON thế hệ mới nhất tới từ hãng EXFO (Canada). Với thiết kế cầm tay nhỏ gọn và khả năng đo kiểm chính xác, PPM-350D trở thành một thiết bị không thể thiếu của các đơn vị viễn thông trong vạn hành và quản lý hệ thông PON mới hiện nay.

Máy đo công suất PON PPM-350D thế hệ mới

Tìm hiểu về máy đo công suất PON PPM-350D

Nội dung

Thông số kỹ thuật

Model

PPM-350D

Hãng/Xuất xứ

EXFO(Canada)/ Lắp ráp China

Kích thước(H x W x D)

154 mm x 88 mm x 41 mm

Trọng lượng

400g

Lưu trữ

3.500 kết quả đo

Thời lượng pin

8 giờ liên tục

Thời gian sạc

<2 giờ

Độ phân giải màn hình

0.01 dBm

Đơn vị đo

dB, dBm

Nhiệt độ hoạt động

0 °C to 50 °C

Nhiệt độ lưu trữ

–40 °C to 70 °C

Cổng kết nối

USB loại C

Kết nối

Bluetooth 

Hệ điều hành

Android 6 trở lên, iOS 11 trở lên

Bảo hành 

12 tháng

Thông số kỹ thuật máy đo công suất PON PPM-350D

 

Tìm hiểu về máy đo công suất PON PPM-350D

 

Các tùy chọn máy đo công suất PON PPM-350D

Chúng ta sẽ có sẵn trong ba tùy chọn, cá model này được điều chỉnh để phù hợp với nhu cầu của người dùng. Bạn có thể lựa chọn giữa đo kiểm tra PON một lớp hoặc hai lớp và lớp phủ RF hỗ trợ video RF.

Các tùy chọn của máy đo công suất PON EXFO PPM-350D

 

Tìm hiểu >>> Máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1


Ưu điểm của máy đo công suất PON EXFO PPM-350D

Máy đo PON PPM350D là chiếc đồng hồ PON đầu tiên tự động phát hiện và kiểm tra hệ thống PON thế hệ mới nhất. 

 

-  Khả năng PON-Recog ™ độc đáo tự động phát hiện công nghệ PON đang được sử dụng

-  Tương thích với mạng GPON và EPON (GPON, EPON, XG-PON, XGS-PON, NG-PON2, 10G-EPON)

-  Hỗ trợ mạng PON hỗ trợ 10G

-  Chế độ chuyển qua để xác minh ONT / ONU

-  Kết nối Bluetooth và USB

- Ứng dụng thông minh để định cấu hình, thực thi và báo cáo công việc

- Chế độ công việc hoạt động với ID sợi quang được xác định trước và cấu hình thử nghiệm

- Cấu tạo nhỏ gọn, chắc chắn và được thiết kế để tuân theo tiêu chuẩn vỏ bọc IP54

- Pin sạc sử dụng lên đến 8 giờ liên tục

 

Ưu điểm của máy đo công suất PON PPM-350D
 


 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo công suất PON EXFO PPM-350C

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang CS-02 có cấu tạo 3 lỗ, đường kính hỗ trợ tuốt lần lượt là 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 250um. Với thiết kế đặc biệt giúp tuốt sợi quang dễ dàng, đảm bảo cho việc hàn nối.

Top

   (0)