Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1

Máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1

(3 đánh giá)

EXFO EX1

EXFO/Canada

12 tháng

Máy đo Ethernet, GPON và WIFI EXFO EX1 tới từ Canada. Thiết bị đo kiểm đa năng và thuận tiện nhất trong kiểm tra hệ thống mạng FTTH và các dịch vụ kinh doanh mạng hiện nay.

Máy đo Ethernet, GPON và WIFI EXFO EX1 một trong những thiết bị đo kiểm hệ thống mạng FTTH chất lượng. Với thiết kế nhỏ gọn và nhiều chức năng đo kiểm, EXFO EX1 sẽ là lựa chọn tuyệt với cho các đơn vị kinh doanh mạng viễn thông hiện nay.

Máy đo Ethernet, GPON và Wifi cầm tay EXFO EX1

 

Tìm hiểu về máy đo Ethernet EXFO EX1

Nội dung

Thông số kỹ thuật

 

 

1. Thông số chung

 

 

Model

EXFO EX1

   

Hãng/Xuất xứ

EXFO/Canada

   

Kích thước (H x W x D)

125 x 75 x 45 (mm)

 

 

Trọng lượng

0.45 kg

 

 

Nhiệt độ

0°C đến 40°C khi hoạt động.

-10°C đến 40°C khi lưu trữ vs pin (thời gian < 1 tháng)

 

 

 

 

 

 

Độ ẩm

≤ 93%, không đọng sương

 

 

Giao diện

 

 

Cổng RJ45

10/100/1000 Mbit/s

 

 

Cổng SFP

- Optical 1GE SFP

- SFP GPON ONT (2.4 Gbit/s download và 1.2 Gbit/s upload)

 

 

Cổng USB

USB 3.0 type-C

 

 

 

 

Bluetooth và WiFi

- Bluetooth v4.2

- WiFi 802.11a/b/g/n/ac

 

Bộ xử lý

ARM dual cortex-A53 ARMv8 1.0 GHz

 

Bộ nhớ

1 GB

 

 

Ổ cứng

8 GB

 

 

Đo GPON ONT

 

 

Mô phỏng ONU/ONT

Bộ thu phát SFP GPON ONT của EXFO có thể tháo rời và bộ thu phát SFP GPON ONT của bên thứ ba

 

 

Giao diện

SC/APC

 

 

Tiêu chuẩn

G.984.1/2/3/4*: GPON

G.988*: OMCI

 

 

Thông số đo kiểm

Nguồn TX OLT, nguồn RX ONT, suy hao ODN, trạng thái hoạt động ONU, PON ID, ODN class, ID ONU, kết nối IP và Speedtest.

 

 

Thông tin GPON

ID nhà cung cấp OLT, phiên bản OLT

 

 

Thông tin bộ thu phát có thể sửa đổi

Số sê-ri ONU, mật khẩu ONU, phiên bản ONT SW, ID thiết bị

 

 

Loại

Pin thông minh Li-ion có thể sạc lại

 

 

Thời gian sạc

3.5 giờ

 

 

AC/DC adapter

Input: 100–240 VAC; 50/60 Hz; 1.0A max, output: 5V; 2.4A

 

 

Kết nối

 

 

Phiên bản hệ điều hành

Android 6.0 trở lên

iOS 11 trở lên

 

 

Hỗ trợ Bluetooth

Công nghệ Bluetooth năng lượng thấp (v4.0 trở lên)

 

 

Đo kiểm tốc độ

 

 

 

- Độ trễ

- Tốc độ download

- Tốc độ upload

- Thông tin máy chủ

- IP WAN máy khách

- Kết nối TCP đơn hoặc đa

- Lựa chọn máy chủ tự động/thủ công với công cụ tìm kiếm

- Kết quả đạt/không đạt dựa trên các ngưỡng

- Thông tin công việc có thể định cấu hình

- Tự động tạo báo cáo PDF/CSV

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Đo kiểm WiFi

 

 

 

- Hỗ trợ 802.1a/b/g/n/ac

- Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz

- Trực quan hoá phân tích bản đồ kênh WiFi

- Lọc bản đồ kênh dựa trên mức tín hiệu

- Lọc bản đồ kênh: Tất cả các kênh 5 GHz có thể được lọc bởi tất cả, 36–64, 100–144, 149–165 kênh

- Thông tin trên mỗi điểm truy cập: BSSID, nhà sản xuất, số kênh, tần số và RSSI

- Lựa chọn đồ họa các điểm truy cập để khắc phục sự cố chuyên sâu

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Máy đo Exfo EX1 đo Ethernet, GPON và Wifi

Một số hình ảnh máy đo Ethernet, GPON và WIFI cầm tay EXFO EX1

 

Tìm hiểu về máy đo Ethernet, GPON và Wifi cầm tay Exfo EX1

 

Máy đo Exfo EX1

Máy đo Ethernet, GPON và wifi EXFO EX1

 

 

 

Ưu điểm của máy đo Ethernet, GPON và Wifi EXFO EX1

Máy đo Ethernet cầm tay Exfo EX1 giá rẻ

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo OTDR EXFO MaxTester 730C chính hãng

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang mang lại hiệu suất nhanh chóng và đáng tin cậy cho nhu cầu kiểm tra phân tán sắc và phân cực hiện nay.

Máy phân tích quang phổ EXFO OSA20

Máy phân tích quang phổ EXFO OSA20

EXFO OSA20 máy phân tích quang phổ cung cấp khả năng quét nhanh, chính xác, dải động cao. Màn hình cảm ứng độc đáo với khả năng điều khiển bằng cử chỉ cảm ứng đa điểm.

Máy dò sợi hoạt động EXFO LFD-200

Máy dò sợi hoạt động EXFO LFD-200

EXFO LFD-200 máy dò sợi sống cho phép bạn phát hiện lưu lượng và đo tín hiệu ở bất kỳ đâu trên các sợi quang đơn mode mà không cần phải ngắt kết nối sợi quang.

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang với nguồn phân cực vô cùng lý tưởng cho các phép đo PMD tại hiện trường và đặc biệt phù hợp với phép đo PMD bằng Máy phân tích PMD FTB-5500B.

Máy đo công suất quang siêu mini EXFO MPC-100

Máy đo công suất quang siêu mini EXFO MPC-100

EXFO MPC-100 máy đo công suất quang siêu mini tới từ EXFO/Canada với chất lượng đo kiểm chính xác cao và nhiều ưu điểm vượt trội.

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang chất lượng, giá tốt nhất tại Việt Nam

EXFO FTB-500 máy phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-500 máy phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-500 một Platform đo kiểm OTDR với dải động lên đến 50,5dB đo cáp trục tuyến dài và các module đo kiểm tán sắc chất lượng cao.

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát quang từ xa

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát quang từ xa

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát và kiểm tra tuyến cáp quang từ xa, giúp kỹ thuật viên phân tích lỗi và khắc phục sự cố trên tuyến cáp quang nhanh chóng.

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2 đo và kiểm tra tuyến cáp quang 24/7 chính xác, nhanh chóng và kịp thời nhất hiện nay.

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO FG-750

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO FG-750

EXFO FG-750 thiết bị giám sát quang từ xa với dải động lên tới 46dBm, cho phép kiểm tra và giám sát nhiều tuyến cáp quang cùng 1 lúc.

Hệ thống giám sát quang chủ động EXFO NOVA-Fiber

Hệ thống giám sát quang chủ động EXFO NOVA-Fiber

Hệ thống giám sát quang chủ động của EXFO NOVA-Fiber một bước đột phá mới trong quản lý và khắc phụ các sự cố trên tuyến cáp quang của các nhà mạng hiện nay.

Máy hiện sóng giá rẻ UNI-T UTD1000L (25-50MHZ)

Máy hiện sóng giá rẻ UNI-T UTD1000L (25-50MHZ)

Máy hiện sóng UNI-T UTD1000L với nhiều tuỳ chọn dải băng thông khác nhau từ 25-50MHZ tương ứng với các model: UTD1050DL, UTD1025DL, UTD1050CL, UTD1025CL đáp ứng nhu cầu của các đơn vị hiện nay.

Top

   (0)