Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM được sử dụng phổ biến trong lình vực viễn thông hiện nay.

Vui lòng gọi

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}{C}



{C}{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

 

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Tìm hiểu >>> Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy đo công suất PON Exfo PPM-350C chính hãng

Máy đo công suất PON Exfo PPM-350C chính hãng

Máy đo công suất PON Exfo PPM-350C thiết bi đo kiểm quang hỗ trợ hiệu quả cho quá trình thi công cáp quang hiện nay.

21,000,000 đ
MUA NGAY
Lò nung máy hàn cáp quang INNO IFS-15H

Lò nung máy hàn cáp quang INNO IFS-15H

Lò nung máy hàn cáp quang INNO IFS-15H linh kiện thay thế quan trọng giúp cho quá trình gia nhiệt được chính xác và nhanh chóng.
6,500,000 đ
MUA NGAY
Màn hình máy đo OTDR JDSU MTS-4000

Màn hình máy đo OTDR JDSU MTS-4000

Màn hình máy đo OTDR JDSU MTS-4000 chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam hiện này.
6,000,000 đ
MUA NGAY
Pin máy đo OTDR Anritsu MT9083

Pin máy đo OTDR Anritsu MT9083

Pin máy đo OTDR MT9083 chính hãng sử dụng cho dòng máy của Anritsu. Linh kiện quang trọng và không thể thiếu cho thi công đo kiểm quang.
7,000,000 đ
MUA NGAY
Khay bi dao cắt sợi quang

Khay bi dao cắt sợi quang

Khay bi dao cắt sợi quang được sử dụng thay thế trong sửa chữa dao cắt sợi quang hiện nay.
500,000 đ
MUA NGAY
Đệm cao su kẹp sợi máy hàn cáp quang

Đệm cao su kẹp sợi máy hàn cáp quang

Đệm cao su kẹp sợi máy hàn quang, linh kiện thay thế quan trọng cho chiếc máy hàn sợi quang của bạn.
2,000,000 đ
MUA NGAY
Điện cực máy hàn quang Fitel S178A

Điện cực máy hàn quang Fitel S178A

Điện cực máy hàn quang Fitel S178A chính hãng, sẵn hàng tại Việt Nam.
2,800,000 đ
MUA NGAY
Máy đo OTDR Deviser AE1001

Máy đo OTDR Deviser AE1001

Máy đo OTDR Deviser AE1001 thiết bị đo suy hao và xác định điểm lỗi cáp quang số 1 hiện nay.
50,000,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất PON cầm tay Deviser EP310

Máy đo công suất PON cầm tay Deviser EP310

Máy đo công suất PON Deviser EP310 dụng cụ đo kiểm chính xác tín hiệu công suất quang dạng cầm tay giá tốt nhất hiện nay.
Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Comway A33

Máy hàn cáp quang Comway A33

Máy hàn cáp quang Comway A33 phiên bản mới nhất 2021, với nhiều đầu tư cải tiến đột phá trong công nghệ và cấu hình cho phân khúc máy hàn quang giá rẻ.

Vui lòng gọi
Bút soi quang 30km TriBrer BML205-30

Bút soi quang 30km TriBrer BML205-30

Bút soi quang 30km tới từ thương hiệu TriBrer, với model BML205-30 chất lượng vượt trội và được bảo hành 12 tháng.
1,500,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang mini TriBrer APM50

Máy đo công suất quang mini TriBrer APM50

Máy đo công suất quang Mini APM50 tới từ thương hiệu TriBrer với 4 chức năng đo kiểm trong một sản phẩm nhỏ gọn.
Vui lòng gọi

Top

   (0)