Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

Sản phẩm nổi bật

MÁY HIỆN SÓNG

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 11
  • Hôm nay 271
  • Hôm qua 306
  • Trong tuần 1,378
  • Trong tháng 11,108
  • Tổng cộng 886,163

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}



{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

Thông tin liên hệ

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

Địa chỉ : Tầng 8, Tòa nhà Sannam, Số 78 Phố Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

Điện thoại : 0984.93.73.13

Email : hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bóng thổi bụi Pro'sKit MS-153C Call

Bóng thổi bụi Pro'sKit MS-153C

Bóng thổi bụi thương hiệu Pro'sKit MS-153C một dụng cụ được sử dụng phổ biến trong việc vệ sinh các thiết bị điện tử hiện nay.

Vui lòng gọi
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-06

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-06

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-06 là những dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ được sử dụng phổ biến hiện nay hàn nối sợi quang.

7,000,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt sợi quang Miller giá rẻ

Kìm tuốt sợi quang Miller giá rẻ

Kìm tuốt sợi quang Miller dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ và được nhiều đơn vị thi công cáp quang sử dụng hiện nay.

220,000 VND
MUA NGAY
Bút soi sợi quang 15km

Bút soi sợi quang 15km

Bút soi sợi quang 15km là một trong những dụng cụ soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang và kết hợp cùng máy đo OTDR xác định điểm lỗi.

900,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều cải tiến mới tới từ Nhật Bản.

95,000,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt Call

Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt

Máy hàn cáp quang Comway C10 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang được người dùng đánh giá cao về chất lượng sử dụng.

Vui lòng gọi
Máy đo lượng điện năng Hioki PQ3198 Call

Máy đo lượng điện năng Hioki PQ3198

Máy đo lượng điện năng Hioki PQ3198 được ra đời bởi công ty Hioki tại Mỹ. Sản phẩm này là phiên bản nâng cấp từ máy đo chất lượng điện năng Hioki PQ3100.

Vui lòng gọi
Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 VND
MUA NGAY
Cáp bàn phím máy đo OTDR Anritsu MT9083 - MT9082 Call

Cáp bàn phím máy đo OTDR Anritsu MT9083 - MT9082

Cáp bàn phím máy đo OTDR Anritsu MT9083 - MT9082 linh kiện chính hãng, giá rẻ tại thietbicapquang.com ngày hôm nay.

Vui lòng gọi
Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8331 Call

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8331

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8331 là thiết bị được sản xuất bởi Chauvin Arnoux. Sản phẩm có khả năng phân tích các thông số lưới điện.

Vui lòng gọi
Bút soi quang 1mW , 3-5km -38%

Bút soi quang 1mW , 3-5km

Bút soi quang 1mW là một dụng cụ chuyên dụng trong thi công cáp quang dùng để kiểm tra chất lượng sợi quang trong khoảng cách 3-5km

400,000 VND650,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR FTE-7000A chính hãng Call

Máy đo OTDR FTE-7000A chính hãng

Máy đo OTDR FTE-7000A là một trong những thiết bị đo kiểm quang chất lượng nhất thế giới hiện nay.

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)