Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 16
  • Hôm nay 374
  • Hôm qua 355
  • Trong tuần 2,038
  • Trong tháng 10,189
  • Tổng cộng 922,170

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}{C}



{C}{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ -17%

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND6,000 VND
MUA NGAY
Ắc quy sạc đa năng

Ắc quy sạc đa năng

Ắc quy sạc đa năng cho các thiết bị viễn thông là một trong những thiết bị được rất nhiều các đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

6,300,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 Call

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 là trong những thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều những đặc điểm mới chất lượng.

Vui lòng gọi
Kìm tuốt sợi quang CFS3

Kìm tuốt sợi quang CFS3

Kìm tuốt sợi quang CFS3 là một dụng cụ thi công quang với 3 lỗ tuốt nó hỗ trợ hiệu quả cho các kỹ sự trong quá trình xử lý sợi quang.

250,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Skycom T308X chính hãng

Máy hàn cáp quang Skycom T308X chính hãng

Máy hàn cáp quang Skycom T308X là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang chất lượng tại Việt Nam hiện nay.

50,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR Deviser AE3100 chính hãng Call

Máy đo OTDR Deviser AE3100 chính hãng

Máy đo OTDR Deviser AE3100 thiết bị đo kiểm quang full chức năng, giá cả cạnh tranh tại thị trường Việt Nam hiện nay.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất PON cầm tay Deviser EP310 Call

Máy đo công suất PON cầm tay Deviser EP310

Máy đo công suất PON Deviser EP310 dụng cụ đo kiểm chính xác tín hiệu công suất quang dạng cầm tay giá tốt nhất hiện nay.

Vui lòng gọi
Kìm điện Licota 180mm Call

Kìm điện Licota 180mm

Kìm điện licota 180mm chính hãng, với chất liệu thép CR-V siêu cứng. Cho phép cắt, bấm, xoay, kẹp một chắc chắn và dễ hàng hơn bao giờ hết.

Vui lòng gọi
Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang là một vật liệu bắt buộc phải có trong thi công hàn nối cáp quang nhằm bảo vệ tốt cho các sợi quang sau khi hàn nối.

500 VND
MUA NGAY
Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 là dụng cụ dùng để kiểm tra độ thông suốt của đường truyền tín hiệu cũng như các điểm đứt gãy hoặc sự cố của sợi quang

1,500,000 VND
MUA NGAY
Dụng cụ vệ sinh đầu nối quang giá rẻ tại Việt Nam

Dụng cụ vệ sinh đầu nối quang giá rẻ tại Việt Nam

Bạn đang cần một dụng cụ vệ sinh đầu nối quang Fast Connector giá rẻ. Băng lau đầu Connector quang sẽ là lựa chọn tuyệt vời nhất.

650,000 VND
MUA NGAY
Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA

Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA

Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA chính hãng, giá rẻ, chắc chắc và bảo hành hậu mãi sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị thi công cáp quang hiện nay.

3,000,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Fanpage Facebook

Top

   (0)