Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

(1 đánh giá)

WSEE

12 tháng

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM được sử dụng phổ biến trong lình vực viễn thông hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị tuyệt vời cho hệ thống trạm phát quang hiện nay. Với dải băng thông hoạt động rộng, cho phép người dung tùy chọn mức công suất và số cổng đầu ra. Thiết bị hoạt động ổn định, bền bỉ với 2 cổng nguồn AC có hệ thống cầu chì và công tắc bảo vệ. Chính vì vậy khuếch đại quang có WDM của WSEE được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng FTTH và mạng CATV hiện nay.

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

 

Thông số kỹ thuật khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Băng thông hoạt sộng

nm

1545 - 1565

Bước sóng hoạt động

nm

1260 – 1360 & 1480 - 1500

Suy hao tín hiệu

dB

<0.8

Isolation

db

>30

Dải công suất đầu vào

dBm

-5 - +10

Công suất đầu ra tối đa

dBm

38.5

Độ chính xác

dBm

±0.5

Hệ số nhiều

dB

≤ 6.0 (Optical input power 0dBm,
λ=1550nm)

Suy hao

Đầu vào

dB

≥ 45

Đầu ra

dB

≥ 45

Cổng kết nối

{C}{C}



{C}{C}

Cổng vào: SC/APC



Cổng PON: SC/UPC or LC/UPC



Cổng COM: SC/APC or LC/APC

C/N

dB

≥ 50

C/CTB

dB

≥ 63

C/CSO

dB

≥ 63

Điện áp

V

A: AC160V - 250V(50 Hz); 

B: DC48V

Công suất tiêu dùng

W

≤ 70

Nhiệt độ hoạt động

°C

-10 - +42

Độ ẩm hoạt động tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30 - +70

Độ ẩm lưu trữ tối đa

%

Tối đa 95% không ngưng tự

Kích thước

mm

440(L)× 403(W)× 88(H)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19

 

Thiết kế khuếch đại quang có WDM 1550 WSEEE

 

Cấu tạo mặt trước khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo khuếch đại quang có WDM

 

1) Đèn chỉ thị báo nguồn

2) Đèn chỉ thị báo công suất đầu vào quang

3) Đèn chỉ thị trạng thái làm việc của khuếch đại

4) Đèn chỉ thị báo công suất đầu ra quang

5) Màn hình LCD hiện thị các thống số

6) Hiển thị phím thoát hoặc hủy của menu cài đặt.

7) Hiển thị phím tăng hoặc tăng của menu cài đặt.

8) Hiển thị phím giảm hoặc giảm của menu cài đặt.

9) Hiển thị phím enter của menu cài đặt.

10) Tín hiệu vào / ra 1310 & 1490nm (cổng PON).

11) Đầu vào tín hiệu quang

12) Khóa chuyển mạch khuếch đại

13) Cổng COM

 

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM 1550nm WSEE

Cấu tạo mặt sau khuếch đại quang có WDM

 


1) Cổng quạt gió.

2) Cổng RS232:

3) Cổng LAN

4) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 1.

5) Cầu chì của nguồn điện 1.

6) Công tắc cấp nguồn 1.

7) Cổng đầu vào AC 220 V của nguồn điện 2.

8) Cầu chì của nguồn điện 2.

9) Công tắc cung cấp điện 2.

10) Cổng tiếp mát

 

Tìm hiểu >>> Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240

 

Danh sách model tùy chọn cho khuếch đại quang có WDM 

Model

Tổng công suất đầu ra

(dBm)

Số cổng ra

Công suất đầu ra trên mỗi cổng

 dBm

4 -18

25.5

4

18

4 -19

26.5

4

19

4 -20

27.5

4

20

4 -21

28.5

4

21

4 -22

29.5

4

22

4 -23

30.5

4

23

4 -24

31.5

4

24

8 -15

26.5

8

15

8 -16

27.5

8

16

8 -17

28.5

8

17

8 -18

29.5

8

18

8 -19

30.5

8

19

8 -20

31.5

8

20

8 -21

32.5

8

21

8 -22

33.5

8

22

8 -23

34.5

8

23

*8-24

35.5

8

24

16 -15

29.5

16

15

16 -16

30.5

16

16

16 -17

31.5

16

17

16 -18

32.5

16

18

16 -19

33.5

16

19

16 -20

34.5

16

20

* 16 -21

35.5

16

21

32 -15

32.5

32

15

32 -16

33.5

32

16

32 -17

34.5

32

17

* 32 -18

35.5

32

18

* 32 -19

36.5

32

19

* 32 -20

37.5

32

20

* 32 -21

38.5

32

21

* 64 -16

36.5

64

16

* 64 -17

37.5

64

17

* 64 -18

38.5

64

18

 

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang mang lại hiệu suất nhanh chóng và đáng tin cậy cho nhu cầu kiểm tra phân tán sắc và phân cực hiện nay.

Máy phân tích quang phổ EXFO OSA20

Máy phân tích quang phổ EXFO OSA20

EXFO OSA20 máy phân tích quang phổ cung cấp khả năng quét nhanh, chính xác, dải động cao. Màn hình cảm ứng độc đáo với khả năng điều khiển bằng cử chỉ cảm ứng đa điểm.

Máy dò sợi hoạt động EXFO LFD-200

Máy dò sợi hoạt động EXFO LFD-200

EXFO LFD-200 máy dò sợi sống cho phép bạn phát hiện lưu lượng và đo tín hiệu ở bất kỳ đâu trên các sợi quang đơn mode mà không cần phải ngắt kết nối sợi quang.

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang với nguồn phân cực vô cùng lý tưởng cho các phép đo PMD tại hiện trường và đặc biệt phù hợp với phép đo PMD bằng Máy phân tích PMD FTB-5500B.

Máy đo công suất quang siêu mini EXFO MPC-100

Máy đo công suất quang siêu mini EXFO MPC-100

EXFO MPC-100 máy đo công suất quang siêu mini tới từ EXFO/Canada với chất lượng đo kiểm chính xác cao và nhiều ưu điểm vượt trội.

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang chất lượng, giá tốt nhất tại Việt Nam

EXFO FTB-500 máy phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-500 máy phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-500 một Platform đo kiểm OTDR với dải động lên đến 50,5dB đo cáp trục tuyến dài và các module đo kiểm tán sắc chất lượng cao.

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát quang từ xa

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát quang từ xa

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát và kiểm tra tuyến cáp quang từ xa, giúp kỹ thuật viên phân tích lỗi và khắc phục sự cố trên tuyến cáp quang nhanh chóng.

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2 đo và kiểm tra tuyến cáp quang 24/7 chính xác, nhanh chóng và kịp thời nhất hiện nay.

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO FG-750

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO FG-750

EXFO FG-750 thiết bị giám sát quang từ xa với dải động lên tới 46dBm, cho phép kiểm tra và giám sát nhiều tuyến cáp quang cùng 1 lúc.

Hệ thống giám sát quang chủ động EXFO NOVA-Fiber

Hệ thống giám sát quang chủ động EXFO NOVA-Fiber

Hệ thống giám sát quang chủ động của EXFO NOVA-Fiber một bước đột phá mới trong quản lý và khắc phụ các sự cố trên tuyến cáp quang của các nhà mạng hiện nay.

Máy hiện sóng giá rẻ UNI-T UTD1000L (25-50MHZ)

Máy hiện sóng giá rẻ UNI-T UTD1000L (25-50MHZ)

Máy hiện sóng UNI-T UTD1000L với nhiều tuỳ chọn dải băng thông khác nhau từ 25-50MHZ tương ứng với các model: UTD1050DL, UTD1025DL, UTD1050CL, UTD1025CL đáp ứng nhu cầu của các đơn vị hiện nay.

Top

   (0)