THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 115
  • Hôm nay 1,010
  • Hôm qua 1,122
  • Trong tuần 1,010
  • Trong tháng 7,530
  • Tổng cộng 652,610

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

(4 đánh giá)

AOP-100C-V10

TriBrer-Trung Quốc

12 tháng

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

2,800,000 đ

2,800,000 đ

MUA NGAY

Bạn đang cần tìm máy đo công suất quang loại tốt để phục vụ cho công việc thi công đo kiểm quang của mình. Hãy tìm hiểu và lựa chọn ngay sản phẩm máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C. Đây một sản phẩm chất lượng và nổi tiếng của thương hiệu TriBrer của Trung Quốc. Chắc chắn AOP-100C sẽ mang tới cho bạn chất lượng và sự hài lòng.

 

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

 

Địa chỉ >>> Mua máy đo công suất tại Thanh Hoá

 

Thông số kỹ thuật máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Nội dung

Thông số

Model

AOP-100C-V10

Xuất xứ

TriBrer/Trung Quốc

Phạm vi hiển thị

1310/1490/1550/1625:  -50+~26 dBm

850/1300:  -40~+26 dBm

Độ chính xác

± 0,2 dB

Bước sóng đo

850nm / 1300nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625nm

Đầu kết nối

FC & 2.5mm UPP (tùy chọn: SC, ST)

VFL

1mW hoặc 10mW hoặc tùy chỉnh

Tự động tắt nguồn

Tự động tắt nguồn sau 10 phút

Lưu trữ dữ liệu

1000 kết quả đo

Nguồn

Pin AA * 3 (hoặc tuỳ chọn bộ đổi nguồn AC / DC)

Nhiệt độ hoạt động

-10 - + 50 ° C

Nhiệt độ lưu trữ

-20 - + 60 ° C

Kích thước

168mm * 95mm * 38mm(D*W*D)

Trọng lượng

330g

Bảo hành

12 tháng

 

 

Máy đo công suất quang AOP-100C tích hợp VFL

 

Đặc điểm nổi bật của máy đo công suất quang AOP-100C chính hãng

Với sự đa dạng của nhiều dòng sản phẩm máy đo công suất quang. Chiếc máy đo AOP-100C của TriBrer vẫn khẳng định được chất lượng và nhận được sự ủng hộ đồng đảo của khách hàng Việt Nam.

- Chất lượng đo kiểm có độ chính xác cao

- Đầu đo là loại cảm biến công suất không phân biệt chuẩn kết nối

- Máy có tích hợp tính năng VFL soi ánh sáng đỏ

- AOP-100C cho phép lưu trữ 1000 kết quả đo

- Máy có chế độ tiết kiệm năng lượng

- Thiết kế đẹp, dạng cầm tay nhỏ gọn với vẻ ngoài bắt mắt

- Thân máy được bọc cao su giúp bảo vệ an toàn trong quá trình sử dụng

 

Máy đo công suất TriBrer AOP-100C

 

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc quan tâm chiếc máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được cập nhật mức giá tốt nhất ngay hôm nay.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Tầng 8 Toà Nhà SanNam, Ngõ 78 Duy Tân, Quận Cầu Giất, Hà Nội

Hotline: 0984.93.73.13

E-mail: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Comway A3

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy đo OTDR mini TriBrer TB-620 giá rẻ

Máy đo OTDR mini TriBrer TB-620 giá rẻ

Máy đo cáp quang OTDR TriBrer TB-620 thiết kế dạng cầm tay nhỏ gọn, sản phẩm đo kiểm chính xác và nhiều chức năng hỗ trợ thi công.

18,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ

Máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ

Máy đo OTDR FOT-100 là thiết bị đo kiểm quang đang rất được quan tâm hiện nay, bởi chất lượng đo tín hiệu và mức giá hấp dẫn.

28,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON AOF500 của TriBrer được thiết kế để kiểm tra mạng PON. AOF500 cho phép kiểm tra và hiển thị đồng thời ba sóng 1310nm, 1490nm, 1550nm

4,500,000 VND
MUA NGAY
Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ với đủ các loại đầu nối: SC, LC, FC và rất nhiều kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m

25,000 VND
MUA NGAY
Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang là một vật liệu bắt buộc phải có trong thi công hàn nối cáp quang nhằm bảo vệ tốt cho các sợi quang sau khi hàn nối.

500 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND6,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B

Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B

Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B chính hãng là một linh kiện máy hàn quang được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

5,800,000 VND
MUA NGAY
Điện cực máy hàn cáp quang Comway

Điện cực máy hàn cáp quang Comway

Điện cực máy hàn cáp quang Comway là một linh kiện quan trọng của máy hàn sợi quang và cần được thay thế kịp thời khi hết thời hạn sử dụng.

1,700,000 VND
MUA NGAY
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 với tốc độ 10/100Mbps được sử dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet và camera IP hiện nay

450,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 là một thiết bị hàn nối sợi quang tới từ Hàn Quốc được sử dụng phổ biến hiện nay trong thi công cáp quang.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Skycom T308X chính hãng

Máy hàn cáp quang Skycom T308X chính hãng

Máy hàn cáp quang Skycom T308X là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang chất lượng tại Việt Nam hiện nay.

50,000,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn quang Fujikura 70S

Pin máy hàn quang Fujikura 70S

Pin máy hàn quang Fujikura 70S là nguồn cung cấp điện năng duy nhất để cho một chiếc máy hàn sợi quang hoạt động.

9,500,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)