Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 10
  • Hôm nay 162
  • Hôm qua 1,430
  • Trong tuần 3,141
  • Trong tháng 17,585
  • Tổng cộng 770,430

Node quang mini SR1000-WDM

(0 đánh giá)

SR1000-WDM

ShunV/China

12 tháng

Node quang mini SR1000-WDM thiết bị thiết bị đầu cuối chuyển đổi tín hiệu quang sang RF chất lượng hiện nay.

800,000 đ

800,000 đ

MUA NGAY

Node quang mini SR1000-WDM thiết bị thiết bị đầu cuối chuyên dụng trong truyền hình cáp hiện nay. Với chất lượng chuyển đổi tín hiệu quang sang RF chất lượng, có tùy chọn tích hợp tính năng WDM cho ghép bước sóng internet và truyền hình trên cùng một thiết bị.

Node quang mini  SR1000 WDM giá rẻ

 

Tìm hiểu về node quang mini SR1000-WDM

Nội dung

Đơn vị

Thông Số kỹ thuật

Phần tiếp nhận quang

Thông số quang

Công suất thu quang

dBm

-18 ~ + 2

Suy hao phản xạ

dB

> 45

Bước sóng vào

nm

1310/1490/1550nm

PIN chuyển tiếp

Bước Sóng

nm

1539 ~ 1565nm

Bước sóng PON 

nm

1310/1490

Cổng kết nối

 

FC/APC hoặc SC/APC

Loại sợi quang

 

Singel mode

Hiệu suất liên kết

C/N

dB

≥ 51

-1dBm optical power nhận được

C/CTB

dB

≥ 65

C/CSO

dB

≥ 62

Thông Số RF

Dải tần số

MHz

45 ~ 862/1003

Flatness trong Band

dB

± 75

mức tín hiệu đầu ra

dBμV

≥ 88

Suy hao đầu ra

dB

≥ 16

Trở kháng đầu ra

Ω

75

Tiêu thụ

W

< 3

Nhiệt độ hoạt động

-20 ~ + 55

Kích thước

mm

105*67*24

 

Tìm hiểu về bộ thu quang mini node SR1000-WDM

 

Tìm hiểu >>> Bộ thu quang mini node WS-OR19 

 

Đặc điểm nổi bật của node quang mini SR1000-WDM

Vì sao mini node quang SR1000 lại được nhiều đơn vị truyền hình cáp lựa chọn hiện nay.

Thiết kế đẹp, kích thước nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt khu dân cư

Dải tần số RF lớn 45 ~ 862/1003 MHz

Tùy chọn WDM với 3 bước sóng

Nguồn điện áp DC 12V ổn định

Đầu ra RF với trở kháng 75Ω

Bộ thu quang mini node SR1000-WDM

Cấu tạo mini node quang SR1000- tích hợp WDM

Cấu tạo node quang mini SR1000 WDM giá rẻ

Mua node quang mini SR1000-WDM ở đâu

Với những thông tin cơ bản về sản phẩm mini node quang SR1000-WDM. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để cập nhật  giá và nhiều ưu đãi lớn ngay hôm nay.

- Địa chỉ bán và phân phối các thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam

- Sản phẩm node quang mini SR-1000 được cam kết chất lượng sản phẩm tới tay người tiêu dùng

- Mức giá mini node quang tốt nhất tại Việt Nam

- Hỗ trợ chế độ bảo hành bảo dưỡng sản phẩm hậu mãi cho khách hàng

- Thiết bị bán ra đầy đủ hóa đơn chứng từ kèm theo

- Thủ tục mua bộ thu quang mini node SR1000-WDM và thanh toán tiện lợi nhất

- Đơn hàng được miễn phí vận chuyển trên toàn quốc

- Hỗ trợ tư vấn miễn phí giúp khách hàng có những lựa chọn phù hợp và tiết kiệm nhất

Địa chỉ bán node quang mini SR1000-WDM giá rẻ

Thông tin liên hệ

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm node quang mini SR1000-WDM và địa chỉ bán thiết bị truyền hình giá tốt tại Việt Nam. Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí.

Địa chỉ : Tầng 8, Tòa nhà Sannam, Số 78 Phố Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

Điện thoại : 0984.93.73.13

Email : hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Mini node quang Prevail WR1075MB

 

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Camera đo nhiệt Chauvin Arnoux CA 1950 Call

Camera đo nhiệt Chauvin Arnoux CA 1950

Camera đo nhiệt Chauvin Arnoux CA 1950 là thiết bị được ra đời bởi Chauvin Arnoux tại Pháp. Sản phẩm sở hữu thiết kế khá đơn giản và rất chắc chắn.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang RY-3200 | Tích hợp soi quang -49%

Máy đo công suất quang RY-3200 | Tích hợp soi quang

Máy đo công suất quang RY-3200 là một thiết bị đo kiểm quang có độ chính xác cao, được tích hợp VFL hỗ trợ hiệu quả cho người dụng hiện nay.

1,800,000 VND3,500,000 VND
MUA NGAY
Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ

Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ

Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ bao gồm rất nhiều dụng cụ, sản phẩm hiện đang có số lượng và mức giá tốt thietbicapquang.com hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Cáp LED máy hàn cáp quang Fujikura 70S Call

Cáp LED máy hàn cáp quang Fujikura 70S

Cáp LED máy hàn cáp quang Fujikura 70S linh kiện cho máy hàn quang tới từ Nhật Bản, sản phẩm có giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam Call

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240 chính hãng

Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240 chính hãng

Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240 linh kiện chính hãng xuất xứ Đài Loan. Sản phẩm có giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

500,000 VND
MUA NGAY
Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ với đủ các loại đầu nối: SC, LC, FC và rất nhiều kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m

25,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Dao cắt sợi quang Comway dụng cụ thi công cắt sợi quang chính xác, giá tốt tại Việt Nam hiện nay.

4,300,000 VND
MUA NGAY
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE Call

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Vui lòng gọi
Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 là một trong những thiết bị soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang được sử dụng phổ biến hiện nay.

600,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)