Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 11
  • Hôm nay 338
  • Hôm qua 314
  • Trong tuần 2,406
  • Trong tháng 18,019
  • Tổng cộng 851,672

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

(4 đánh giá)

BT-950SM

B&TON/China

12 tháng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM là Media Converter 10/100 Base-Tx, Single mode có khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km.

520,000 đ

520,000 đ

MUA NGAY

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM là thiết bị truyền tải dữ liệu tín hiệu lên tới 25km. Với việc sử dụng bước sóng 1310 và 1550nm truyền trên cáp quang single mode. Sản phẩm Converter quang BTON 950SM 10/100M cho phép download và upload trên cùng 1 sợi quang với tốc độ nhanh và chất lượng. 

 

Bộ chuyển đổi quang điện một sợi BTON 950SM giá rẻ

 

 

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

Nội dung

Thông số

Model

BT950SM

Hãng/Xuất xứ

B&TON/China

Danh mục

Linh phụ kiện quang giá rẻ

Khoảng cách truyền tín hiệu

25km

Bước sóng

1310,1550

Loại sợi

single mode

Kết nối

SC/FC/ST

Giao diện Ethernet

RJ45

Hỗ trợ

100Mbps

Nguồn

AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A

Tương thích

IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX

Nhiệt độ hoạt động

-40 °C - +80 °C

Kích thước

98(L) x 70(W) x 26(H)mm

Trọng lượng

220g

Bảo hành

12 tháng

 

 

converter quang 1 sợi BTON 950 giá rẻ

 

Ưu điểm của Converter quang BTON 950SM 10/100M 25Km 1 sợi 

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM được nhiều khách hàng tại Việt Nam lựa chọn, nhờ sản phẩm này mang trong mình nhiều ưu điểm vượt trội như:

 

- Sản phẩm tương thích với IEEE802.3 10base-T, IEEE802.3u 100 cơ sở-TX / FX, IEEE802.3ab 1000 base-T, IEEE802.3z, 1000base-SX / LX, IEEE802.1a, IEEE802.1PQ0S, IEEE802.1d

- Tự động MDI / MDI-X

- Hỗ trợ gắn Rackmount 19’

- Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu

- Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

- Có thể gắn tường, gắn cột hoặc tích hợp trong rack converter

- Giải pháp IC độc đáo được áp dụng

- Hỗ trợ 10 / 100Mbps dễ dàng nâng cấp và 10/100 / 1000M full / half duplex

- Hỗ trợ truyền tải VLAN

- Mở rộng kết nối Ethernet của bạn lên đến 0 ~ 120km bằng cách sử dụng sợi quang học

- Hỗ trợ 2U 19 “Hệ thống Chassis, chứa đến 14pcs hoặc 16pcs

- Hiệu suất ổn định của Converter BTON 950SM cao hơn 5 năm và không có lỗi

- Phù hợp với mã an toàn của FCC, CE và RoHS.

- Tạo ra một kết nối Ethernet để kết nối mạng con từ xa với các mạng cáp quang với khoảng cách lớn

- Chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang tín hiệu cáp quang đảm bảo tốc độ truyền và khả năng mở rộng mạng tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều nút mạng Ethernet

- Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao cho các nhóm công việc đòi hỏi khắt khe với yêu cầu mở rộng mạng Gigabit Ethernet Network

 

Converter quang 1 sợi BTON 950SM chính hãng

 

Địa chỉ bán bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM giá rẻ tại Việt Nam

Nếu bạn đang tìm một địa chỉ uy tín để mua Converter quang BTON 950SM tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngày với thietbicapquang.com ngay hôm nay.

 - Bộ chuyển đổi quang điện BT 950SM đảm bảo hàng chính hãng cao cấp 

- Sản phẩm được cập nhật mức giá tốt cho các đơn vị thương mại và đơn vị sử dụng trực tiếp

Khi mua hàng, khách hàng sẽ được hưởng chế độ bảo hành lâu dài với nhiều ưu đãi.

- Đơn hàng của bạn sẽ được giao tận nơi và hỗ trợ cước vận chuyển trên toàn quốc

- Thủ tục mua hàng và thanh toán thuận tiện nhất

- Tư vấn miễn phí giúp khách hàng có những lựa chọn phù hợp và tiết kiệm chi phí

 

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON 950SM chính hãng

 Nếu bạn đang tìm kiếm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM  chính hãng. Hãy nhấc máy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn ngay hôm nay.

Thông tin liên hệ:

Hotline: 0984.93.73.13

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Địa chỉ: Tầng 8 toà nhà SanNam, ngõ 78 phố Duy Tân, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.

Website: http://thietbicapquang.com

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy hàn cáp quang Comway C5

 

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE Call

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Vui lòng gọi
Màn hình máy hàn quang INNO IFS-15H Call

Màn hình máy hàn quang INNO IFS-15H

Màn hình máy hàn quang INNO IFS-15H linh kiện quan trọng cho thiết bị hàn nối sợi quang tới từ Hàn Quốc.

Vui lòng gọi
Cáp bàn phím máy đo OTDR Anritsu MT9083 - MT9082 Call

Cáp bàn phím máy đo OTDR Anritsu MT9083 - MT9082

Cáp bàn phím máy đo OTDR Anritsu MT9083 - MT9082 linh kiện chính hãng, giá rẻ tại thietbicapquang.com ngày hôm nay.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

4,200,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng Call

Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 là một thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ của Mỹ.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 giá rẻ Call

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 giá rẻ

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang tiên tiến và hiện đại nhất thế giới hiện nay.

Vui lòng gọi
Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời

Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời

Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời vỏ nhựa chắc chắn và giá thành rẻ. Sản phẩm là sự lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị hạ tầng mạng FTTH hiện nay.

450,000 VND
MUA NGAY
Bộ dụng cụ thi công cáp quang TriBrer chính hãng Call

Bộ dụng cụ thi công cáp quang TriBrer chính hãng

Bạn đang cần đầu tư một bộ dụng cụ thi công cáp quang. Hãy tìm hiểu và lựa chọn các thiết bị tới từ thương hiệu TriBrer này nhé.

Vui lòng gọi
Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 dụng cụ thi công kiểm tra chất lượng cáp quang tốt nhất hiện nay.

750,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang 1mW , 3-5km -38%

Bút soi quang 1mW , 3-5km

Bút soi quang 1mW là một dụng cụ chuyên dụng trong thi công cáp quang dùng để kiểm tra chất lượng sợi quang trong khoảng cách 3-5km

400,000 VND650,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang OP-300 -25%

Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300 là một thiết bị vô cùng cần thiết trong thi công cáp quang để xác định các vị trí gặp sự cố.

1,500,000 VND2,000,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 Call

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 là trong những thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều những đặc điểm mới chất lượng.

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)