Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 7
  • Hôm nay 60
  • Hôm qua 470
  • Trong tuần 2,871
  • Trong tháng 9,525
  • Tổng cộng 884,580

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

(4 đánh giá)

BT-950SM

B&TON/China

12 tháng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM là Media Converter 10/100 Base-Tx, Single mode có khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km.

520,000 đ

520,000 đ

MUA NGAY

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM là thiết bị truyền tải dữ liệu tín hiệu lên tới 25km. Với việc sử dụng bước sóng 1310 và 1550nm truyền trên cáp quang single mode. Sản phẩm Converter quang BTON 950SM 10/100M cho phép download và upload trên cùng 1 sợi quang với tốc độ nhanh và chất lượng. 

 

Bộ chuyển đổi quang điện một sợi BTON 950SM giá rẻ

 

 

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

Nội dung

Thông số

Model

BT950SM

Hãng/Xuất xứ

B&TON/China

Danh mục

Linh phụ kiện quang giá rẻ

Khoảng cách truyền tín hiệu

25km

Bước sóng

1310,1550

Loại sợi

single mode

Kết nối

SC/FC/ST

Giao diện Ethernet

RJ45

Hỗ trợ

100Mbps

Nguồn

AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A

Tương thích

IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX

Nhiệt độ hoạt động

-40 °C - +80 °C

Kích thước

98(L) x 70(W) x 26(H)mm

Trọng lượng

220g

Bảo hành

12 tháng

 

 

converter quang 1 sợi BTON 950 giá rẻ

 

Ưu điểm của Converter quang BTON 950SM 10/100M 25Km 1 sợi 

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM được nhiều khách hàng tại Việt Nam lựa chọn, nhờ sản phẩm này mang trong mình nhiều ưu điểm vượt trội như:

 

- Sản phẩm tương thích với IEEE802.3 10base-T, IEEE802.3u 100 cơ sở-TX / FX, IEEE802.3ab 1000 base-T, IEEE802.3z, 1000base-SX / LX, IEEE802.1a, IEEE802.1PQ0S, IEEE802.1d

- Tự động MDI / MDI-X

- Hỗ trợ gắn Rackmount 19’

- Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu

- Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

- Có thể gắn tường, gắn cột hoặc tích hợp trong rack converter

- Giải pháp IC độc đáo được áp dụng

- Hỗ trợ 10 / 100Mbps dễ dàng nâng cấp và 10/100 / 1000M full / half duplex

- Hỗ trợ truyền tải VLAN

- Mở rộng kết nối Ethernet của bạn lên đến 0 ~ 120km bằng cách sử dụng sợi quang học

- Hỗ trợ 2U 19 “Hệ thống Chassis, chứa đến 14pcs hoặc 16pcs

- Hiệu suất ổn định của Converter BTON 950SM cao hơn 5 năm và không có lỗi

- Phù hợp với mã an toàn của FCC, CE và RoHS.

- Tạo ra một kết nối Ethernet để kết nối mạng con từ xa với các mạng cáp quang với khoảng cách lớn

- Chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang tín hiệu cáp quang đảm bảo tốc độ truyền và khả năng mở rộng mạng tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều nút mạng Ethernet

- Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao cho các nhóm công việc đòi hỏi khắt khe với yêu cầu mở rộng mạng Gigabit Ethernet Network

 

Converter quang 1 sợi BTON 950SM chính hãng

 

Địa chỉ bán bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM giá rẻ tại Việt Nam

Nếu bạn đang tìm một địa chỉ uy tín để mua Converter quang BTON 950SM tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngày với thietbicapquang.com ngay hôm nay.

 - Bộ chuyển đổi quang điện BT 950SM đảm bảo hàng chính hãng cao cấp 

- Sản phẩm được cập nhật mức giá tốt cho các đơn vị thương mại và đơn vị sử dụng trực tiếp

Khi mua hàng, khách hàng sẽ được hưởng chế độ bảo hành lâu dài với nhiều ưu đãi.

- Đơn hàng của bạn sẽ được giao tận nơi và hỗ trợ cước vận chuyển trên toàn quốc

- Thủ tục mua hàng và thanh toán thuận tiện nhất

- Tư vấn miễn phí giúp khách hàng có những lựa chọn phù hợp và tiết kiệm chi phí

 

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON 950SM chính hãng

 Nếu bạn đang tìm kiếm Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM  chính hãng. Hãy nhấc máy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn ngay hôm nay.

Thông tin liên hệ:

Hotline: 0984.93.73.13

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Địa chỉ: Tầng 8 toà nhà SanNam, ngõ 78 phố Duy Tân, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.

Website: http://thietbicapquang.com

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy hàn cáp quang Comway C5

 

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ, nhỏ gọn với số lượng không giới hạn tại Vệt Nam. Quý khách hàng liên hệ theo: HOTLINE: 0984937313

500,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang TriBrer CLV-200B chính hãng

Dao cắt sợi quang TriBrer CLV-200B chính hãng

Dao cắt sợi quang CLV-200B dụng cụ thi công cáp quang chất lượng, giá rẻ tới từ thương hiệu nổi tiếng TriBrer.

3,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang RY-3200A -52%

Máy đo công suất quang RY-3200A

Máy đo công suất quang RY-3200A là một thiết bị đo công suất có độ chính xác cao với thiết kế nhỏ gọn và giá cả cạnh tranh trên thị trường.

1,350,000 VND2,800,000 VND
MUA NGAY
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE Call

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Vui lòng gọi
Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 là dụng cụ dùng để kiểm tra độ thông suốt của đường truyền tín hiệu cũng như các điểm đứt gãy hoặc sự cố của sợi quang

1,500,000 VND
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO là một thiết bị bảo về đầu nối quang có kèm bộ chia quang và chuyển đổi quang điện được sử dụng để treo ngoài trời.

500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR JW3302S giá rẻ

Máy đo OTDR JW3302S giá rẻ

Máy đo OTDR JW3302S thiết bị đo suy hao đường truyến cáp quang giá rẻ. Thiết bị đo quang cầm tay nhỏ gọn với nhiều chức năng đi kiểm chính xác.

12,000,000 VND
MUA NGAY
Bộ thu quang mini node WS-OR19

Bộ thu quang mini node WS-OR19

Bộ thu quang mini WS-OR19 thiết bị đầu cuối truy cập thuê bao cáp quang FTTH được sử dụng phổ biến tại Việt Nam hiện nay

550,000 VND
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng sử dụng cho các sản phẩm dao cắt quang VF-15H, VF-15, VF-77, VF-78, V7, V8 của Hàn Quốc.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR xuất xứ Mỹ FTE-1700-1315E chính hãng Call

Máy đo OTDR xuất xứ Mỹ FTE-1700-1315E chính hãng

Máy đo OTDR quang FTE-1700-1315E là thiết bị đo kiểm quang chất lượng, cho phép sử dụng trên điện thoại và máy tính bảng qua Bluetooth.

Vui lòng gọi
Điện cực máy hàn cáp quang Comway New

Điện cực máy hàn cáp quang Comway

Điện cực máy hàn cáp quang Comway là một linh kiện quan trọng của máy hàn sợi quang và cần được thay thế kịp thời khi hết thời hạn sử dụng.

1,700,000 VND
MUA NGAY
Lưỡi dao rọc vỏ cáp quang Densan ND-800, Rubicon R10270

Lưỡi dao rọc vỏ cáp quang Densan ND-800, Rubicon R10270

Lưỡi dao rọc vỏ cáp quang, lưỡi dao bóc vỏ cáp quang, lưỡi thay thế dao rọc vỏ cáp quang Densan ND-800, Rubicon R10270 chính hãng, giá tốt.

250,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)