Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 15
  • Hôm nay 281
  • Hôm qua 786
  • Trong tuần 2,968
  • Trong tháng 6,276
  • Tổng cộng 881,331

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

(4 đánh giá)

Z2C

Sumitomo/Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều cải tiến mới tới từ Nhật Bản.

95,000,000 đ

95,000,000 đ

MUA NGAY

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C một sản phẩm được cải tiến với nhiều nâng cấp mới về thông số kỹ thuật. Vơi phiên bản mới này của Sumitomo/Nhật Bản, mang tới cho người dùng nhiều sự lựa chọn hơn về sản phẩm máy hàn cáp quang chất lượng.

 

Máy hàn quang Sumitomo Z2C

 

Về cơ bản máy hàn quang Sumitmo Z2C được nâng cấp từ chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C trước đây. Nhằm đáp ứng cho nhu cầu công việc của người dùng, hãng đã có một số điều chỉnh về thông số kỹ thuật của Sumitomo Z2C nâng cao chất lượng làm việc.

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C chính hãng

Nội dung

Thông số

Model

Z2C

Xuất xứ

Sumitomo/ Nhật Bản

Kích thước

128(W)x154(D)x130(H)mm

Trọng lượng

1.7kg (không gồm pin)

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

15 giây

Loại sợi hàn

SMF (G.652), MMF (G.651), DSF (G.653), NZDSF (G.655), BIF (G.657), CSF (G.654), EDF

Suy hao mối hàn

0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS)

Lực kéo căng

1.96 ~ 2.09N

Màn hình

LCD 5.0 cảm ứng

Pin

BU-16, Li-ion 10.8V. Dung lượng 6.4000mAh

Adapter

 AC 100-240, 50-60Hz(ADC-16)

DC10-15V

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng ARC

Nhiệt độ hoạt động

-10 ℃ ~ 50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ 80 ℃

Cổng kết nối

USB 2.0

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

 

Có thể bạn quan tâm >>> Túi đựng máy hàn quang 

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C giá rẻ tại Việt Nam

Với nhu cầu mua máy hàn quang giá rẻ, chất lượng phục vụ cho công việc thi công cáp quang của mình. Quý khách hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để mua sản phẩm chất lượng với mức giá tốt nhất.

- Thietbicapquang.com địa chỉ chuyên bán và phân phối nhiều sản phẩm máy hàn sợi quang trên thế giới

- Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO, CQ 

- Mức giá cạnh tranh cho các đơn vị thương mại cũng như sử dụng trực tiếp

- Sản phẩm được bảo hành 12 tháng trên toàn quốc, sau bảo hành hỗ trợ sửa chữa miễn phí đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Thủ tục mua hàng và thanh toán đơn giản, tiện lợi

 

Máy hàn sợi quang Sumitomo Z2C

 

Trên đây là những thông tin cơ bản về chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C chính hãng. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn cáp quang giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo OTDR

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc Call

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 là một thiết bị hàn nối sợi quang tới từ Hàn Quốc được sử dụng phổ biến hiện nay trong thi công cáp quang.

Vui lòng gọi
Dao cắt sợi quang INNO V7 chính hãng, giá rẻ

Dao cắt sợi quang INNO V7 chính hãng, giá rẻ

Dao cắt sợi quang INNO V7 hiện là một trong những dụng cụ thi công quang chất lượng, sản phẩm có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

5,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang 2 cổng giá rẻ Call

Máy đo công suất quang 2 cổng giá rẻ

Máy đo công suất quang KING-30S thiết bị đo kiểm tín hiệu quang giá rẻ, tích hợp cổng soi VFL hỗ trợ hiệu quả cho thi công cáp quang hiện nay.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt Call

Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt

Máy hàn cáp quang Comway C10 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang được người dùng đánh giá cao về chất lượng sử dụng.

Vui lòng gọi
Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8333 Call

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8333

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8333 của Chauvin Arnoux. Sản phẩm được biết đến là thiết bị đo lường điện hiện đại và cao cấp nhất hiện nay.

Vui lòng gọi
Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn quang tới từ thương hiệu Hàn Quốc Inno Instrument.

5,500,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ -17%

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND6,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang Exfo FPM-300 Call

Máy đo công suất quang Exfo FPM-300

Máy đo công suất quang Exfo FPM-300 là sản phẩm máy đo công suất quang kiêm đèn soi 2 trong 1.

Vui lòng gọi
Dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng -21%

Dao cắt sợi quang Comway C108 chính hãng

Dao cắt sợi quang Comway dụng cụ thi công cắt sợi quang chính xác, giá tốt tại Việt Nam hiện nay.

4,350,000 VND5,500,000 VND
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO là một thiết bị bảo về đầu nối quang có kèm bộ chia quang và chuyển đổi quang điện được sử dụng để treo ngoài trời.

500,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Keyman-s1 chính hãng Call

Pin máy hàn cáp quang Keyman-s1 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Keyman S1 là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn quang ILSINTECH Hàn Quốc chính hãng.

Vui lòng gọi
Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn Fujikura 60S (BTR-08) một trong những phụ kiện cáp quang được quan tâm nhất tại thị trường Việt Nam.

9,000,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)