Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 32
  • Hôm nay 275
  • Hôm qua 1,024
  • Trong tuần 275
  • Trong tháng 30,484
  • Tổng cộng 281,512

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Z2C

Sumitomo/Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều cải tiến mới tới từ Nhật Bản.

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C một sản phẩm được cải tiến với nhiều nâng cấp mới về thông số kỹ thuật. Vơi phiên bản mới này của Sumitomo/Nhật Bản, mang tới cho người dùng nhiều sự lựa chọn hơn về sản phẩm máy hàn cáp quang chất lượng.

 

Máy hàn quang Sumitomo Z2C

 

Về cơ bản máy hàn quang Sumitmo Z2C được nâng cấp từ chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C trước đây. Nhằm đáp ứng cho nhu cầu công việc của người dùng, hãng đã có một số điều chỉnh về thông số kỹ thuật của Sumitomo Z2C nâng cao chất lượng làm việc.

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C chính hãng

Nội dung

Thông số

Model

Z2C

Xuất xứ

Sumitomo/ Nhật Bản

Kích thước

128(W)x154(D)x130(H)mm

Trọng lượng

1.7kg (không gồm pin)

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

15 giây

Loại sợi hàn

SMF (G.652), MMF (G.651), DSF (G.653), NZDSF (G.655), BIF (G.657), CSF (G.654), EDF

Suy hao mối hàn

0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS)

Lực kéo căng

1.96 ~ 2.09N

Màn hình

LCD 5.0 cảm ứng

Pin

BU-16, Li-ion 10.8V. Dung lượng 6.4000mAh

Adapter

 AC 100-240, 50-60Hz(ADC-16)

DC10-15V

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng ARC

Nhiệt độ hoạt động

-10 ℃ ~ 50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ 80 ℃

Cổng kết nối

USB 2.0

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

 

Có thể bạn quan tâm >>> Túi đựng máy hàn quang 

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C giá rẻ tại Việt Nam

Với nhu cầu mua máy hàn quang giá rẻ, chất lượng phục vụ cho công việc thi công cáp quang của mình. Quý khách hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để mua sản phẩm chất lượng với mức giá tốt nhất.

- Thietbicapquang.com địa chỉ chuyên bán và phân phối nhiều sản phẩm máy hàn sợi quang trên thế giới

- Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO, CQ 

- Mức giá cạnh tranh cho các đơn vị thương mại cũng như sử dụng trực tiếp

- Sản phẩm được bảo hành 12 tháng trên toàn quốc, sau bảo hành hỗ trợ sửa chữa miễn phí đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Thủ tục mua hàng và thanh toán đơn giản, tiện lợi

 

Máy hàn sợi quang Sumitomo Z2C

 

Trên đây là những thông tin cơ bản về chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C chính hãng. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn cáp quang giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo OTDR

 

Sản phẩm cùng loại

Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn Fujikura 60S (BTR-08) một trong những phụ kiện cáp quang được quan tâm nhất tại thị trường Việt Nam.

8,500,000 VND9,000,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang giá rẻ

Dao cắt sợi quang giá rẻ

Dao cắt sợi quang giá rẻ là một sản phẩm vô cùng hữu dụng và cần thiết trong thi công cáp quang, đáp ứng được các tiêu chí của người sử dụng.

700,000 VND1,200,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 một dụng cụ thi công cáp quang mới, chất lượng tới từ Nhật Bản.

9,500,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt

Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt

Máy hàn cáp quang Comway C10 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang được người dùng đánh giá cao về chất lượng sử dụng.

Vui lòng gọi
Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ với đủ các loại đầu nối: SC, LC, FC và rất nhiều kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m

25,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND8,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ, sử dụng công nghệ Hàn Quốc mới nhất hiện nay.

45,000,000 VND
MUA NGAY
Bút soi sợi quang 15km

Bút soi sợi quang 15km

Bút soi sợi quang 15km là một trong những dụng cụ soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang và kết hợp cùng máy đo OTDR xác định điểm lỗi.

900,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong thi công hàn nối cáp quang hiện nay.

45,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn quang Fujikura 70S

Pin máy hàn quang Fujikura 70S

Pin máy hàn quang Fujikura 70S là nguồn cung cấp điện năng duy nhất để cho một chiếc máy hàn sợi quang hoạt động.

8,500,000 VND8,800,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C là khối cấp nguồn duy nhất và không thể thiếu của chiếc máy hàn quang chất lượng tới từ Sumitomo Nhật Bản

6,000,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)