Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 4
  • Hôm nay 882
  • Hôm qua 1,568
  • Trong tuần 5,761
  • Trong tháng 31,938
  • Tổng cộng 366,549

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Z2C

Sumitomo/Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều cải tiến mới tới từ Nhật Bản.

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C một sản phẩm được cải tiến với nhiều nâng cấp mới về thông số kỹ thuật. Vơi phiên bản mới này của Sumitomo/Nhật Bản, mang tới cho người dùng nhiều sự lựa chọn hơn về sản phẩm máy hàn cáp quang chất lượng.

 

Máy hàn quang Sumitomo Z2C

 

Về cơ bản máy hàn quang Sumitmo Z2C được nâng cấp từ chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C trước đây. Nhằm đáp ứng cho nhu cầu công việc của người dùng, hãng đã có một số điều chỉnh về thông số kỹ thuật của Sumitomo Z2C nâng cao chất lượng làm việc.

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C chính hãng

Nội dung

Thông số

Model

Z2C

Xuất xứ

Sumitomo/ Nhật Bản

Kích thước

128(W)x154(D)x130(H)mm

Trọng lượng

1.7kg (không gồm pin)

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

15 giây

Loại sợi hàn

SMF (G.652), MMF (G.651), DSF (G.653), NZDSF (G.655), BIF (G.657), CSF (G.654), EDF

Suy hao mối hàn

0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS)

Lực kéo căng

1.96 ~ 2.09N

Màn hình

LCD 5.0 cảm ứng

Pin

BU-16, Li-ion 10.8V. Dung lượng 6.4000mAh

Adapter

 AC 100-240, 50-60Hz(ADC-16)

DC10-15V

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng ARC

Nhiệt độ hoạt động

-10 ℃ ~ 50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ 80 ℃

Cổng kết nối

USB 2.0

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

 

Có thể bạn quan tâm >>> Túi đựng máy hàn quang 

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C giá rẻ tại Việt Nam

Với nhu cầu mua máy hàn quang giá rẻ, chất lượng phục vụ cho công việc thi công cáp quang của mình. Quý khách hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để mua sản phẩm chất lượng với mức giá tốt nhất.

- Thietbicapquang.com địa chỉ chuyên bán và phân phối nhiều sản phẩm máy hàn sợi quang trên thế giới

- Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO, CQ 

- Mức giá cạnh tranh cho các đơn vị thương mại cũng như sử dụng trực tiếp

- Sản phẩm được bảo hành 12 tháng trên toàn quốc, sau bảo hành hỗ trợ sửa chữa miễn phí đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Thủ tục mua hàng và thanh toán đơn giản, tiện lợi

 

Máy hàn sợi quang Sumitomo Z2C

 

Trên đây là những thông tin cơ bản về chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C chính hãng. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn cáp quang giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy đo OTDR

 

Sản phẩm cùng loại

Máy hàn cáp quang Skycom T207X giá rẻ

Máy hàn cáp quang Skycom T207X giá rẻ

Máy hàn cáp quang Skycom T207X giá rẻ là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang được nhiều các đơn vị thi công cáp quang lựa chọn.

Vui lòng gọi
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 với tốc độ 10/100Mbps được sử dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet và camera IP hiện nay

450,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 VND
MUA NGAY
Màn hình máy hàn quang Fujikura 60S chính hãng

Màn hình máy hàn quang Fujikura 60S chính hãng

Màn hình máy hàn quang Fujikura 60S chính hãng là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn cáp quang đang rất được quan tâm hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY
Điện cực máy hàn quang Fujikura chính hãng

Điện cực máy hàn quang Fujikura chính hãng

Điện cực máy hàn quang là linh kiện bị tiêu hao trong quá trình sử dụng, Cần thay thế định kỳ để đảm bảo chất lượng hồ quang và mối hàn

1,750,000 VND2,500,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 là trong những thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều những đặc điểm mới chất lượng.

Vui lòng gọi
Bút soi sợi quang BML-205-10km

Bút soi sợi quang BML-205-10km

Bút soi sợi quang BML-205-10 là một loại bút soi quang được sử dụng phổ biến trong kiểm tra chất lượng tuyến cáp quang với khoảng cách 10km

900,000 VND1,200,000 VND
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO là một thiết bị bảo về đầu nối quang có kèm bộ chia quang và chuyển đổi quang điện được sử dụng để treo ngoài trời.

420,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ, sử dụng công nghệ Hàn Quốc mới nhất hiện nay.

45,000,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 là một trong những thiết bị soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang được sử dụng phổ biến hiện nay.

600,000 VND
MUA NGAY
Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA

Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA

Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA chính hãng, giá rẻ, chắc chắc và bảo hành hậu mãi sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị thi công cáp quang hiện nay.

3,000,000 VND
MUA NGAY
Dây sạc pin DCC-18

Dây sạc pin DCC-18

Dây sạc pin DCC-18 là phụ kiện kết nối quang trọng giữa pin máy hàn cáp quang Fujikura 70S BTR-09 và Adapter ADC-18.

1,700,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)