Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 32
  • Hôm nay 1,166
  • Hôm qua 1,423
  • Trong tuần 5,018
  • Trong tháng 15,122
  • Tổng cộng 516,594

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

(1 đánh giá)

Type 400S

Sumitomo- Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S một trong những thiết bị hàn nối sợi quang mới ra mắt của Sumitomo Nhật Bản. Với thiết kế nhỏ gọn và mức giá rẻ, sản phẩm máy hàn quang Type-400S được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay. Dưới đây sẽ là những thông tin chi tiết về chiếc máy hàn cáp quang này.

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Nội dung

Thông Số

Model

T-400S

Xuất xứ

Sumitomo/Nhật Bản

Kích thước

129(W)x195(D)x99(H)mm

Trọng lượng

1.2kg(1.3kg gồm cả pin)

Màn hình

Màn hình LCD màu 4.3inch

Loại sợi hàn

Single/SMF(G.652), MMF(G.651), DSF(G.653), NZDSF(G.655), BIF(G.657)

Suy hao điểm hàn

0.03dB (SMF), 0.01dB (MMF), 0.05dB (DSF) and 0.05dB (NZDSF)

Suy hao phản xạ

>>60dB

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

24 giây

Lực kéo sợi

1.96 ~ 2.09 N

Phóng đại hình ảnh sợi

 Phóng đại hình ảnh 200 lần khi hiển thị

Pin

Li-ion 10.8V,35.64Wh(BU-15)

Nguồn

AC100-240V, 50/60Hz (ADC-15)

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng hồ quang

Kết nối 

USB 2.0

Nhiệt độ hoạt động 

-10 ℃ ~ +50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ +80 ℃

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

Có thể bạn quan tâm >>> Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitmo T-400S chính hãng tại Việt Nam

Hiện nay thietbicapquang.com là đơn vị uy tín chuyên bán và phân phối các trang thiết bị, phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang tại Việt Nam. Quý khách hàng khi lựa chọn sản phẩm máy hàn quang Sumitomo T-400S tại thietbicapquang.com sẽ được:

- Mua sản phẩm chính hãng của Sumitmo/Nhật Bản

- Mức giá rẻ cho các đơn vị thi công và thương mại tại Việt Nam

- Cơ chế bảo hành hậu mãi, hỗ trợ sửa chữa miễn phí sau 12 tháng bảo hành (đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện)

- Thủ tục mua hàng và thanh toán tiện lợi

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tính với nhiều chương trình khuyến mại lớn

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S chính hãng

 

Video giới thiệu về máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

 

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn quang chính hãng hoặc quan tâm tới chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Tham khảo thêm >>> Hướng dẫn nâng cao chất lượng mối hàn của máy hàn quang Comway

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Măng xông quang 12FO giá tốt

Măng xông quang 12FO giá tốt

Măng xông quang 12FO là thiết bị có cấu tạo đặc biệt, với chất liệu có độ bền cao giúp bảo vệ các mối hàn quang khỏi tác động của môi trường

220,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H một dòng máy hàn quang có giao diện thân thiện và chất lượng mối hàn tốt.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Skycom T207X giá rẻ

Máy hàn cáp quang Skycom T207X giá rẻ

Máy hàn cáp quang Skycom T207X giá rẻ là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang được nhiều các đơn vị thi công cáp quang lựa chọn.

Vui lòng gọi
Cáp quang 1FO giá rẻ

Cáp quang 1FO giá rẻ

Cáp quang 1FO giá rẻ là một sản phẩm có thiết kế linh hoạt được sử dụng rộng rãi trong thi công các mạng LAN nội bộ hiện nay

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 là trong những thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều những đặc điểm mới chất lượng.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON AOF500 của TriBrer được thiết kế để kiểm tra mạng PON. AOF500 cho phép kiểm tra và hiển thị đồng thời ba sóng 1310nm, 1490nm, 1550nm

Vui lòng gọi
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Pin máy hàn quang Fujikura 70S

Pin máy hàn quang Fujikura 70S

Pin máy hàn quang Fujikura 70S là nguồn cung cấp điện năng duy nhất để cho một chiếc máy hàn sợi quang hoạt động.

9,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR xuất xứ Mỹ FTE-1700-1315E chính hãng

Máy đo OTDR xuất xứ Mỹ FTE-1700-1315E chính hãng

Máy đo OTDR quang FTE-1700-1315E là thiết bị đo kiểm quang chất lượng, cho phép sử dụng trên điện thoại và máy tính bảng qua Bluetooth.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ, sử dụng công nghệ Hàn Quốc mới nhất hiện nay.

45,000,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 là một thiết bị hàn nối sợi quang tới từ Hàn Quốc được sử dụng phổ biến hiện nay trong thi công cáp quang.

Vui lòng gọi
Kìm tuốt sợi quang Pro'sKit 8PK-326 chính hãng

Kìm tuốt sợi quang Pro'sKit 8PK-326 chính hãng

Kìm tuốt sợi quang Pro'sKit 8PK-326 chính hãng là một dụng cụ thi công cáp quang chất lượng, được sử dụng phổ biến hiện nay.

500,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)