Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 41
  • Hôm nay 98
  • Hôm qua 419
  • Trong tuần 517
  • Trong tháng 9,523
  • Tổng cộng 424,928

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

(0 đánh giá)

Type 400S

Sumitomo- Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S một trong những thiết bị hàn nối sợi quang mới ra mắt của Sumitomo Nhật Bản. Với thiết kế nhỏ gọn và mức giá rẻ, sản phẩm máy hàn quang Type-400S được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay. Dưới đây sẽ là những thông tin chi tiết về chiếc máy hàn cáp quang này.

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Nội dung

Thông Số

Model

T-400S

Xuất xứ

Sumitomo/Nhật Bản

Kích thước

129(W)x195(D)x99(H)mm

Trọng lượng

1.2kg(1.3kg gồm cả pin)

Màn hình

Màn hình LCD màu 4.3inch

Loại sợi hàn

Single/SMF(G.652), MMF(G.651), DSF(G.653), NZDSF(G.655), BIF(G.657)

Suy hao điểm hàn

0.03dB (SMF), 0.01dB (MMF), 0.05dB (DSF) and 0.05dB (NZDSF)

Suy hao phản xạ

>>60dB

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

24 giây

Lực kéo sợi

1.96 ~ 2.09 N

Phóng đại hình ảnh sợi

 Phóng đại hình ảnh 200 lần khi hiển thị

Pin

Li-ion 10.8V,35.64Wh(BU-15)

Nguồn

AC100-240V, 50/60Hz (ADC-15)

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng hồ quang

Kết nối 

USB 2.0

Nhiệt độ hoạt động 

-10 ℃ ~ +50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ +80 ℃

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

Có thể bạn quan tâm >>> Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitmo T-400S chính hãng tại Việt Nam

Hiện nay thietbicapquang.com là đơn vị uy tín chuyên bán và phân phối các trang thiết bị, phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang tại Việt Nam. Quý khách hàng khi lựa chọn sản phẩm máy hàn quang Sumitomo T-400S tại thietbicapquang.com sẽ được:

- Mua sản phẩm chính hãng của Sumitmo/Nhật Bản

- Mức giá rẻ cho các đơn vị thi công và thương mại tại Việt Nam

- Cơ chế bảo hành hậu mãi, hỗ trợ sửa chữa miễn phí sau 12 tháng bảo hành (đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện)

- Thủ tục mua hàng và thanh toán tiện lợi

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tính với nhiều chương trình khuyến mại lớn

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S chính hãng

 

Video giới thiệu về máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

 

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn quang chính hãng hoặc quan tâm tới chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Tham khảo thêm >>> Hướng dẫn nâng cao chất lượng mối hàn của máy hàn quang Comway

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng sử dụng cho các sản phẩm dao cắt quang VF-15H, VF-15, VF-77, VF-78, V7, V8 của Hàn Quốc.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 là dụng cụ dùng để kiểm tra độ thông suốt của đường truyền tín hiệu cũng như các điểm đứt gãy hoặc sự cố của sợi quang

1,900,000 VND
MUA NGAY
Điện cực máy hàn cáp quang Comway

Điện cực máy hàn cáp quang Comway

Điện cực máy hàn cáp quang Comway là một linh kiện quan trọng của máy hàn sợi quang và cần được thay thế kịp thời khi hết thời hạn sử dụng.

1,750,000 VND
MUA NGAY
Adapter máy hàn cáp quang Fujikura 60S/ADC-13

Adapter máy hàn cáp quang Fujikura 60S/ADC-13

thietbicapquang cung cấp bộ chuyển đổi AC-13AC Adapter cho các dòng máy hàn máy hàn quang Fujikura FSM-60S, FSM60R, FSM-18S, FSM-18R.

9,000,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt sợi quang Bosi giá rẻ

Kìm tuốt sợi quang Bosi giá rẻ

Kìm tuốt sợi quang đa năng Bosi là loại kìm tuốt 3 lỗ với tính năng tuốt đồng thời 3 loại sợi có đường kính khác nhau

380,000 VND550,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND8,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang RY-3200 | Tích hợp soi quang

Máy đo công suất quang RY-3200 | Tích hợp soi quang

Máy đo công suất quang RY-3200 là một thiết bị đo kiểm quang có độ chính xác cao, được tích hợp VFL hỗ trợ hiệu quả cho người dụng hiện nay.

1,800,000 VND3,500,000 VND
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO là một thiết bị bảo về đầu nối quang có kèm bộ chia quang và chuyển đổi quang điện được sử dụng để treo ngoài trời.

420,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang FC-6S JAPAN

Dao cắt sợi quang FC-6S JAPAN

Dao cắt sợi quang FC-6S tới từ thương hiệu Nhật Bản là một thiết bị vô cùng cần thiết trong quá trình thi công cáp quang.

8,000,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Keyman-s1 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Keyman-s1 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Keyman S1 là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn quang ILSINTECH Hàn Quốc chính hãng.

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)