Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 48
  • Hôm nay 595
  • Hôm qua 379
  • Trong tuần 5,325
  • Trong tháng 2,646
  • Tổng cộng 755,491

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

(1 đánh giá)

Type 400S

Sumitomo- Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S một trong những thiết bị hàn nối sợi quang mới ra mắt của Sumitomo Nhật Bản. Với thiết kế nhỏ gọn và mức giá rẻ, sản phẩm máy hàn quang Type-400S được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay. Dưới đây sẽ là những thông tin chi tiết về chiếc máy hàn cáp quang này.

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Nội dung

Thông Số

Model

T-400S

Xuất xứ

Sumitomo/Nhật Bản

Kích thước

129(W)x195(D)x99(H)mm

Trọng lượng

1.2kg(1.3kg gồm cả pin)

Màn hình

Màn hình LCD màu 4.3inch

Loại sợi hàn

Single/SMF(G.652), MMF(G.651), DSF(G.653), NZDSF(G.655), BIF(G.657)

Suy hao điểm hàn

0.03dB (SMF), 0.01dB (MMF), 0.05dB (DSF) and 0.05dB (NZDSF)

Suy hao phản xạ

>>60dB

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

24 giây

Lực kéo sợi

1.96 ~ 2.09 N

Phóng đại hình ảnh sợi

 Phóng đại hình ảnh 200 lần khi hiển thị

Pin

Li-ion 10.8V,35.64Wh(BU-15)

Nguồn

AC100-240V, 50/60Hz (ADC-15)

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng hồ quang

Kết nối 

USB 2.0

Nhiệt độ hoạt động 

-10 ℃ ~ +50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ +80 ℃

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

Có thể bạn quan tâm >>> Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitmo T-400S chính hãng tại Việt Nam

Hiện nay thietbicapquang.com là đơn vị uy tín chuyên bán và phân phối các trang thiết bị, phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang tại Việt Nam. Quý khách hàng khi lựa chọn sản phẩm máy hàn quang Sumitomo T-400S tại thietbicapquang.com sẽ được:

- Mua sản phẩm chính hãng của Sumitmo/Nhật Bản

- Mức giá rẻ cho các đơn vị thi công và thương mại tại Việt Nam

- Cơ chế bảo hành hậu mãi, hỗ trợ sửa chữa miễn phí sau 12 tháng bảo hành (đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện)

- Thủ tục mua hàng và thanh toán tiện lợi

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tính với nhiều chương trình khuyến mại lớn

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S chính hãng

 

Video giới thiệu về máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

 

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn quang chính hãng hoặc quan tâm tới chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Tham khảo thêm >>> Hướng dẫn nâng cao chất lượng mối hàn của máy hàn quang Comway

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Pin máy hàn quang Comway C6 Call

Pin máy hàn quang Comway C6

Sản phẩm pin máy hàn quang Comway C6 chính hãng với model BAT-04 hiện được cập nhật mức giá tốt ngay hôm nay tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Máy đo OTDR Deviser AE1000A Call

Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A thiết bị đo kiểm quang chất lượng vượt xa cả mong đợi của người dùng tại Việt Nam

Vui lòng gọi
Camera đo nhiệt Chauvin Arnoux CA 1950 Call

Camera đo nhiệt Chauvin Arnoux CA 1950

Camera đo nhiệt Chauvin Arnoux CA 1950 là thiết bị được ra đời bởi Chauvin Arnoux tại Pháp. Sản phẩm sở hữu thiết kế khá đơn giản và rất chắc chắn.

Vui lòng gọi
Adapter máy hàn quang Fujikura ADC-11 Call

Adapter máy hàn quang Fujikura ADC-11

Adapter máy hàn quang Fujikura ADC-11 dùng để chuyển đổi dòng AC sang DC cung cấp nguồn điện 1 chiều cho pin máy hàn quang Fujikura 50S.

Vui lòng gọi
Giới thiệu máy đo lượng điện năng Hioki PQ3100 Call

Giới thiệu máy đo lượng điện năng Hioki PQ3100

Máy đo lượng điện năng Hioki PQ3100 rất dễ dùng nhờ thiết kế đơn giản. Sản phẩm cũng phục vụ tốt cho việc giám sát và ghi lại các sự cố về nguồn điện.

Vui lòng gọi
Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 là dụng cụ dùng để kiểm tra độ thông suốt của đường truyền tín hiệu cũng như các điểm đứt gãy hoặc sự cố của sợi quang

1,500,000 VND
MUA NGAY
Rệp nối quang Wonderful giá rẻ

Rệp nối quang Wonderful giá rẻ

Rệp nối quang Wonderful thiết bị đấu nối cơ học suy hao thấp và giá thanh rẻ hiện nay.

40,000 VND
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF 96FO ngoài trời giá rẻ tại Việt Nam

Hộp phối quang ODF 96FO ngoài trời giá rẻ tại Việt Nam

Hộp phối quang ODF 96FO ngoài trời sản phẩm chất lượng cao, giá thành rẻ. ODF 96FO OUTDOOR sự lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị viễn thông hiện nay.

1,900,000 VND
MUA NGAY
Bút soi sợi quang 10mW giá tốt -38%

Bút soi sợi quang 10mW giá tốt

Để kiểm tra kết quả mối hàn và tín hiệu 2 đầu sợi cáp ta sử dụng bút soi sợi quang 10mW xác định chất lượng tín hiệu đã thông suốt hay chưa.

800,000 VND1,300,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang FC-6S JAPAN

Dao cắt sợi quang FC-6S JAPAN

Dao cắt sợi quang FC-6S tới từ thương hiệu Nhật Bản là một thiết bị vô cùng cần thiết trong quá trình thi công cáp quang.

8,000,000 VND
MUA NGAY
Kìm cắt Licota 180mm chính hãng -5%

Kìm cắt Licota 180mm chính hãng

Kìm cắt Licota 180mm chính hãng là một dụng cụ không thể thiếu trong quá trình thi công cáp quang hiện nay.

210,000 VND220,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)