Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

(4 đánh giá)

Type 400S

Sumitomo- Nhật Bản

12 tháng

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com ngày hôm nay.

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S một trong những thiết bị hàn nối sợi quang mới ra mắt của Sumitomo Nhật Bản. Với thiết kế nhỏ gọn và mức giá rẻ, sản phẩm máy hàn quang Type-400S được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay. Dưới đây sẽ là những thông tin chi tiết về chiếc máy hàn cáp quang giá rẻ này.

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Nội dung

Thông Số

Model

T-400S

Xuất xứ

Sumitomo/Nhật Bản

Kích thước

129(W)x195(D)x99(H)mm

Trọng lượng

1.2kg(1.3kg gồm cả pin)

Màn hình

Màn hình LCD màu 4.3inch

Loại sợi hàn

Single/SMF(G.652), MMF(G.651), DSF(G.653), NZDSF(G.655), BIF(G.657)

Suy hao điểm hàn

0.03dB (SMF), 0.01dB (MMF), 0.05dB (DSF) and 0.05dB (NZDSF)

Suy hao phản xạ

>>60dB

Thời gian hàn

6 giây

Thời gian gia nhiệt

24 giây

Lực kéo sợi

1.96 ~ 2.09 N

Phóng đại hình ảnh sợi

 Phóng đại hình ảnh 200 lần khi hiển thị

Pin

Li-ion 10.8V,35.64Wh(BU-15)

Nguồn

AC100-240V, 50/60Hz (ADC-15)

Tuổi thọ điện cực

6000 lần phóng hồ quang

Kết nối 

USB 2.0

Nhiệt độ hoạt động 

-10 ℃ ~ +50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ +80 ℃

Bảo hành

12 tháng

 

Máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy hàn cáp quang Fujikura 90S

 

Địa chỉ bán máy hàn cáp quang Sumitmo T-400S chính hãng tại Việt Nam

Hiện nay thietbicapquang.com là đơn vị uy tín chuyên bán và phân phối các trang thiết bị, phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang tại Việt Nam. Quý khách hàng khi lựa chọn sản phẩm máy hàn quang Sumitomo T-400S tại thietbicapquang.com sẽ được:

- Mua sản phẩm máy hàn cáo quang T400S chính hãng của Sumitmo/Nhật Bản

- Sumitomo T-400S có mức giá rẻ cho các đơn vị thi công và thương mại tại Việt Nam

- Cơ chế bảo hành hậu mãi, hỗ trợ sửa chữa miễn phí sau 12 tháng bảo hành (đối với các lỗi không cần thay thế linh kiện)

- Thủ tục mua máy hàn quang Sumitomo T400S và thanh toán tiện lợi

- Miễn phí giao hàng trên toàn quốc

- Dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tính với nhiều chương trình khuyến mại lớn

 

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S chính hãng

 

Video giới thiệu về máy hàn quang Sumitomo T-400S

 

 

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy hàn quang chính hãng hoặc quan tâm tới chiếc máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức tốt nhất.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Comway A33

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)