Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 22
  • Hôm nay 471
  • Hôm qua 355
  • Trong tuần 2,135
  • Trong tháng 10,286
  • Tổng cộng 922,267

Máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20

(0 đánh giá)

WT-1550-EM20

PREVAIL

12 THÁNG

Máy phát quang Prevail WT-1550-EM20 tới từ thương hiệu hàng đầu thế giới, được sử dụng rộng rãi trong hệ thống truyền dẫn đường dài.

Máy phát quang Prevail WT-1550-EM20 thiết bị truyền hình cáp được sử dụng phổ biến hiện nay tại Việt Nam. Sản phẩm được ứng dụng trong truyền dẫn đường dài với hiệu suất cao với hệ thống mạng FTTx, RFOG, DWDM...

 

 

 

Máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20 chính hãng

Tìm hiểu >>> Mini node quang Prevail WR1075MB

Thông số kỹ thuật máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20

Nội dung

Đơn vị

Thông số kỹ thuật

Dải tín hiệu RF 

MHz

47~1003

 Độ phẳng RF 

 dB

±0.75

Suy hao RF 

dB

>16

Trở kháng đầu vào RF 

Ω

75

Cổng kết nôi đầu vào RF 

 

F type

Mức đầu vào

dBµV

80±5

Phạm vi kiểm soát AGC 

dB

+3~-3

Phạm vi điều chỉnh MGC 

dB

0~15

Đầu nối quang

 

SC/APC, FC/APC

Nhiệt độ hoạt động

°C

-5~45

Nhiệt độ lưu trữ

°C

-30~+70

Thông số nguồn

V

90~265VAC

36~72VDC

Mức tiêu thụ

W

≤ 60

Dimension

mm

483(L) × 455(W) × 44(H)

Trọng lượng

kg

5.5

 

 

Ưu điểm máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20 chính hãng

-  Máy phát quang 1550nm này có thể được sử dụng trong truyền dẫn đường dài.
- Điều khiển SBS nguồn vi sóng kép, điều chỉnh + 13 ~ + 19dBm, bước 0,5dB.
- Thông qua laser DFB và bộ điều biến ngoài LiNbO3.
- Hỗ trợ bộ phát đáp Ethernet
- Hỗ trợ quản lý mạng WEB và SNMP.
- Mô-đun điện kép dự phòng nóng

 

Máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20 giá rẻ

 

Ứng dụng máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20

• Truyền đường dài hiệu suất cao
• Mạng phân phối công suất cao
• Kiến trúc vòng lặp dự phòng
• Mạng FTTx
• Ứng dụng RFOG
• Mạng DWDM

 

Trên đây là một số thông tin chi tiết về sản phẩm máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20.  Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán thiết bị truyền hình cáp uy tín tại Việt Nam. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn miễn phí và cập nhật nhiều ưu đãi lớn.

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Khuếch đại quang Prevail WE-1550-YZB

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Dao dọc vỏ cáp quang Miller RCS-114

Dao dọc vỏ cáp quang Miller RCS-114

Dao dọc vỏ cáp quang Miller RCS-114 là một trong những dụng cụ thi công hỗ trợ đắc lực cho các kỹ thuật viên trong quá trình tách lớp vỏ cáp quang.

2,500,000 VND
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S giá rẻ

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S giá rẻ

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S giá rẻ một linh kiện quan trọng của dao cắt chính xác sợi quang.

700,000 VND
MUA NGAY
Camera đo nhiệt Fluke PTi120 Call

Camera đo nhiệt Fluke PTi120

Camera đo nhiệt Fluke PTi120 sở hữu thiết kế đặc biệt nhỏ gọn. Vậy nên bạn hoàn toàn có thể mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi nhằm phục vụ công việc.

Vui lòng gọi
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ -17%

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND6,000 VND
MUA NGAY
Dụng cụ vệ sinh đầu nối quang giá rẻ tại Việt Nam

Dụng cụ vệ sinh đầu nối quang giá rẻ tại Việt Nam

Bạn đang cần một dụng cụ vệ sinh đầu nối quang Fast Connector giá rẻ. Băng lau đầu Connector quang sẽ là lựa chọn tuyệt vời nhất.

650,000 VND
MUA NGAY
Camera đo nhiệt Flir E6 độc đáo, cao cấp Call

Camera đo nhiệt Flir E6 độc đáo, cao cấp

Camera đo nhiệt Flir E6 sở hữu những tính năng vô cùng độc đáo. Đó là bởi hãng Flir đã nghiên cứu và phân tích nhằm tạo nên một sản phẩm vô cùng hoàn hảo.

Vui lòng gọi
Dây sạc pin DCC-14

Dây sạc pin DCC-14

Dây sạc pin DCC-14 là một trong những phụ kiện quan trọng kết nối adapter và pin máy hàn cáp quang Fujikura 60S.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ, nhỏ gọn với số lượng không giới hạn tại Vệt Nam. Quý khách hàng liên hệ theo: HOTLINE: 0984937313

500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8331 Call

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8331

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8331 là thiết bị được sản xuất bởi Chauvin Arnoux. Sản phẩm có khả năng phân tích các thông số lưới điện.

Vui lòng gọi
Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 chính hãng

Bút soi quang VFL-250 là dụng cụ dùng để kiểm tra độ thông suốt của đường truyền tín hiệu cũng như các điểm đứt gãy hoặc sự cố của sợi quang

1,500,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 VND
MUA NGAY
Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8333 Call

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8333

Máy đo lượng điện năng Chauvin Arnoux CA8333 của Chauvin Arnoux. Sản phẩm được biết đến là thiết bị đo lường điện hiện đại và cao cấp nhất hiện nay.

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Fanpage Facebook

Top

   (0)