Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 19
  • Hôm nay 26
  • Hôm qua 526
  • Trong tuần 1,500
  • Trong tháng 26
  • Tổng cộng 833,679

Linh phụ kiện quang giá rẻ

mỗi trang
Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ, nhỏ gọn với số lượng không giới hạn tại Vệt Nam. Quý khách hàng liên hệ theo: HOTLINE: 0984937313

500,000 đ
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời

Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời

Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời vỏ nhựa chắc chắn và giá thành rẻ. Sản phẩm là sự lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị hạ tầng mạng FTTH hiện nay.

450,000 đ
MUA NGAY
Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240 chính hãng

Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240 chính hãng

Lưỡi kìm xiết đai YBICO S240 linh kiện chính hãng xuất xứ Đài Loan. Sản phẩm có giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

500,000 đ
MUA NGAY
ODF 24FO gắn rack full phụ kiện -7%

ODF 24FO gắn rack full phụ kiện

ODF 24FO gắn rack dạng nắp mở full phụ kiện được cập nhật mức giá rẻ và số lượng lớn tại Việt Nam

485,000 đ520,000 đ
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF 24FO Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO Full phụ kiện. Cấu tạo vỏ sắt sơn tĩnh điện có mức giá rẻ và số lượng lớn tại Việt Nam hiện nay.

800,000 đ
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF 96FO ngoài trời giá rẻ tại Việt Nam

Hộp phối quang ODF 96FO ngoài trời giá rẻ tại Việt Nam

Hộp phối quang ODF 96FO ngoài trời sản phẩm chất lượng cao, giá thành rẻ. ODF 96FO OUTDOOR sự lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị viễn thông hiện nay.

1,900,000 đ
MUA NGAY
Tủ rack 42U loại 19

Tủ rack 42U loại 19

Tủ rack 42U chủng loại 19" được bổ sung với 2 quạt thông gió bên trong. Sản phẩm có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

6,500,000 đ
MUA NGAY
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM là Media Converter 10/100 Base-Tx, Single mode có khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km.

520,000 đ
MUA NGAY
Lọ đựng cồn giá rẻ

Lọ đựng cồn giá rẻ

Lọ đựng cồn giá rẻ được sử dụng phổ biến trong thi công và vệ sinh cáp quang hiện nay.

150,000 đ
MUA NGAY
Rệp nối quang Wonderful giá rẻ

Rệp nối quang Wonderful giá rẻ

Rệp nối quang Wonderful thiết bị đấu nối cơ học suy hao thấp và giá thanh rẻ hiện nay.

40,000 đ
MUA NGAY
Thang nhôm xếp đơn 3,8m AMC-380D New

Thang nhôm xếp đơn 3,8m AMC-380D

Thang nhôm 3,8m AMC-380D một sản phẩm có tính ứng rộng rãi trong đời sống và trong công việc hiện nay.

3,200,000 đ
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF 2FO giá rẻ

Hộp phối quang ODF 2FO giá rẻ

Hộp phối quang ODF 2FO vỏ nhựa giá rẻ, với số lượng lớn cho các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam hiện nay.

18,000 đ
MUA NGAY
Khay hàn quang 24 core giá rẻ tại Việt Nam

Khay hàn quang 24 core giá rẻ tại Việt Nam

Khay hàn quang 24 core bảo vệ tốt cho các mối hàn sợi quang, sản phẩm hiện đang có mức giá rẻ và số lượng lớn tại thietbicapquang.com

18,000 đ
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Fujikura CT-06 chính hãng -8%

Lưỡi dao cắt sợi quang Fujikura CT-06 chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Fujikura CT-06 chính hãng, lưỡi dao cắt CT-06 là linh kiện quan trọng của con dao cắt sợi quang chất lượng hiện nay.

2,950,000 đ3,200,000 đ
MUA NGAY
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 với tốc độ 10/100Mbps được sử dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet và camera IP hiện nay

450,000 đ
MUA NGAY
Rệp nối quang 3M giá rẻ -14%

Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong thi công hàn nối cáp quang hiện nay.

30,000 đ35,000 đ
MUA NGAY
Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ với đủ các loại đầu nối: SC, LC, FC và rất nhiều kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m

25,000 đ
MUA NGAY
Ắc quy sạc đa năng

Ắc quy sạc đa năng

Ắc quy sạc đa năng cho các thiết bị viễn thông là một trong những thiết bị được rất nhiều các đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

6,300,000 đ
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một trong những linh kiện quan trọng của dụng cụ cắt sợi quang đang được sử dụng phổ biến hiện nay.

2,800,000 đ
MUA NGAY
Điện cực máy hàn cáp quang Comway New

Điện cực máy hàn cáp quang Comway

Điện cực máy hàn cáp quang Comway là một linh kiện quan trọng của máy hàn sợi quang và cần được thay thế kịp thời khi hết thời hạn sử dụng.

1,700,000 đ
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ -17%

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 đ6,000 đ
MUA NGAY
Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang là một vật liệu bắt buộc phải có trong thi công hàn nối cáp quang nhằm bảo vệ tốt cho các sợi quang sau khi hàn nối.

500 đ
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 đ
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC là một trong những dụng cụ đấu nối được sử dụng phổ biến khi đấu nối sợi cáp quang FTTx

20,000 đ
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)