Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 14
  • Hôm nay 89
  • Hôm qua 553
  • Trong tuần 642
  • Trong tháng 6,129
  • Tổng cộng 758,974

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

(1 đánh giá)

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ với đủ các loại đầu nối: SC, LC, FC và rất nhiều kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m

25,000 đ

25,000 đ

MUA NGAY

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ là một trong những vật tư quang được sử dụng phổ biến và rộng rãi trong các kết nối quang, kết nối các ODP, các tủ phối quang và các thiết bị truyền dẫn với nhau. Với đủ kích thước từ 3m, 5m, 10m, 15m đến 20m và các loại đầu nối: SC, LC, FC với các loại đầu chuẩn UPC hoặc chuẩn APC và ngoài ra có rất nhiều dây nhảy quang kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... Giúp cho người dùng trở nên linh hoạt hơn trong quá trình thi công cáp quang của mình.

 

Dây nhảy quang 3.0 Simplex giá rẻ

Có thể bạn quang tâm >>> Máy hàn cáp quang Comway C6

 

Các loại dây nhảy quang 3.0 Simplex giá rẻ hiện nay

Tuỳ thược vào yêu cầu và tính chất công việc mà người dùng có những lựa chọn các loại dây nhảy có đầu nối và kích thước khác nhau. Dưới đây là một số loại dây nhảy quang được sử dụng phổ biến với các loại đầu nối chuẩn UPC hoặc APC tuỳ chọn theo yêu cầu của khách hàng.

1. Dây nhảy quang 3.0, dài 3m, simplex, các loại đầu nối SC/LC
2. Dây nhảy quang 3.0, dài 3m, simplex, các loại đầu nối FC
3. Dây nhảy quang 3.0, dài 5m, simplex, các loại đầu nối SC/LC
4. Dây nhảy quang 3.0, dài 5m, simplex, các loại đầu nối FC
5. Dây nhảy quang 3.0, dài 10m, simplex, các  loại đầu nối SC/LC
6. Dây nhảy quang 3.0, dài 10m, simplex, các  loại đầu nối FC
7. Dây nhảy quang 3.0, dài 15m, simplex, các  loại đầu nối SC/LC
8. Dây nhảy quang 3.0, dài 15m, simplex, các  loại đầu nối FC
9. Dây nhảy quang 3.0, dài 20m, simplex, các  loại đầu nối SC/LC
10. Dây nhảy quang 3.0, dài 20m, simplex, các  loại đầu nối FC

 

Địa chỉ bán dây nhảy quang

 

Mọi chi tiết về về sản phẩm dây nhảy quang 3.0 Simplex, dây nhảy quang giá rẻ và địa chỉ bán dây nhảy quang giá rẻ tại Việt Nam. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua dây nhảy quang, linh phụ kiện quang giá rẻ hoặc cần đặt sản xuất các loại dây nhảy với kích thước và đầu nối khác nhau, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách hàng liên hệ theo :

Hotline : 0984937313

Email : hotro.thietbicapquang@gmail.com 

 

Tham khảo thêm >>> Kìm xiết đai Inox YBICO

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 VND
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S giá rẻ

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S giá rẻ

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S giá rẻ một linh kiện quan trọng của dao cắt chính xác sợi quang.

700,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt

Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt

Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt là dụng cụ được thiết kế chính xác dùng để bóc tách lớp vỏ ngài của sợi cáp quang.

250,000 VND
MUA NGAY
Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ, nhỏ gọn với số lượng không giới hạn tại Vệt Nam. Quý khách hàng liên hệ theo: HOTLINE: 0984937313

500,000 VND
MUA NGAY
Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO là một thiết bị bảo về đầu nối quang có kèm bộ chia quang và chuyển đổi quang điện được sử dụng để treo ngoài trời.

500,000 VND
MUA NGAY
Camera đo nhiệt PCE TC-34 chất lượng, giá rẻ Call

Camera đo nhiệt PCE TC-34 chất lượng, giá rẻ

Camera đo nhiệt PCE TC-34 được công ty PCE tại Anh sản xuất. Sản phẩm có khả năng cung cấp hình ảnh hồng ngoại với độ phân giải lớn cho người dùng.

Vui lòng gọi
Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H Call

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H một dòng máy hàn quang có giao diện thân thiện và chất lượng mối hàn tốt.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR xuất xứ Mỹ FTE-1700-1315E chính hãng Call

Máy đo OTDR xuất xứ Mỹ FTE-1700-1315E chính hãng

Máy đo OTDR quang FTE-1700-1315E là thiết bị đo kiểm quang chất lượng, cho phép sử dụng trên điện thoại và máy tính bảng qua Bluetooth.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Skycom T208H

Máy hàn cáp quang Skycom T208H

Máy hàn cáp quang Skycom T208H thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ hiện nay.

35,000,000 VND
MUA NGAY
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON-950SM là Media Converter 10/100 Base-Tx, Single mode có khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km.

520,000 VND
MUA NGAY
Thang nhôm rút gọn SUMO ADT312B giá rẻ tại Việt Nam Call

Thang nhôm rút gọn SUMO ADT312B giá rẻ tại Việt Nam

Thang nhôm rút gọn SUMO ADT312B là một dụng cụ được sử dụng phổ biến hiện nay tại gia đình, trong ngành điện lực, viên thông, bưu điện...

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)