Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 118
  • Hôm nay 141
  • Hôm qua 674
  • Trong tuần 3,362
  • Trong tháng 21,922
  • Tổng cộng 488,294

Máy đo công suất quang

mỗi trang
Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON AOF500 của TriBrer được thiết kế để kiểm tra mạng PON. AOF500 cho phép kiểm tra và hiển thị đồng thời ba sóng 1310nm, 1490nm, 1550nm

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang RY-M3207B chính hãng

Máy đo công suất quang RY-M3207B chính hãng

Máy đo công suất quang RY-M3207B chính hãng là một trong những thiết bị đo công suất sử dụng pin sạc đáng dùng nhất hiện nay.

2,800,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang tích hợp VFL RY3200B

Máy đo công suất quang tích hợp VFL RY3200B

Máy đo công suất quang tích hợp VFL RY3200B là một thiết bị đo kiểm quang được rất nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

2,200,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m

Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m

Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay nhỏ gọn, sử dụng nhiều loại bước sóng đo khác nhau.

1,400,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang giá tốt

Máy đo công suất quang giá tốt

Máy đo công suất quang giá tốt, chất lượng đang là sự lựa chọn ưu tiên của các đơn vị thi công cáp quang hiện nay.

800,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang RY-3200 | Tích hợp soi quang

Máy đo công suất quang RY-3200 | Tích hợp soi quang

Máy đo công suất quang RY-3200 là một thiết bị đo kiểm quang có độ chính xác cao, được tích hợp VFL hỗ trợ hiệu quả cho người dụng hiện nay.

1,800,000 đ3,500,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang RY-3200A

Máy đo công suất quang RY-3200A

Máy đo công suất quang RY-3200A là một thiết bị đo công suất có độ chính xác cao với thiết kế nhỏ gọn và giá cả cạnh tranh trên thị trường.

1,350,000 đ2,800,000 đ
MUA NGAY
Máy đo công suất quang Exfo FPM-300

Máy đo công suất quang Exfo FPM-300

Máy đo công suất quang Exfo FPM-300 là sản phẩm máy đo công suất quang kiêm đèn soi 2 trong 1.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300 là một thiết bị vô cùng cần thiết trong thi công cáp quang để xác định các vị trí gặp sự cố.

1,500,000 đ3,000,000 đ
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)