Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 109
  • Hôm nay 350
  • Hôm qua 1,002
  • Trong tuần 3,602
  • Trong tháng 18,820
  • Tổng cộng 592,576

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

(0 đánh giá)

RY3201

12 tháng

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 đ

4,500,000 đ

MUA NGAY

Bạn đang cấn tìm một chiếc máy đo công suất quang có khả năng đo kiểm chất lượng tín hiệu mạng Gpon, hỗ trợ hiệu quả cho công việc thi công đo kiểm quang của mình. Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại máy đo công suất sợi quang, trong đo máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị được rất nhiều các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam sử dụng và đánh giá cao.

Máy đo công suất quang mang Gpon 3201

 

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là một thiết bị được thiết kế sử dụng cho bảo trì và ứng dụng triển khai FTTH, thiết bị đồng thời có thể đo và ước lượng tín hiệu của voice, data và video. Máy đo Gpon RY3201 được sử dụng rất phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay. 

 

Thông số kỹ thuật máy đo công suất quang mạng Gpon 3201 giá tốt

Nội dung 

Thông số

Model

RY-P100

Xuất xứ

Trung Quốc

Kích thước

210 X 115 X 55

Màn hình hiển thị

LCD 320x240

Nguồn

Pin sạc 7.4V

Adapter

8.4 V

Tuổi thọ pin

>300 lần sạc

Cổng đo công suất 

Ge

Loại sợi 

Single mode

Nhiệt độ hoạt đông

-10~60°C

Nhiệt độ lưu trữ

-25~70°C

Bước sóng đo

1310,1490,1550 nm

Suy hao

0.01dB

Phạm vi đo kiểm

10 đến -60

Độ chính xác

± 5 % ± 1 nW

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Có thể bạn quan tâm >>> Địa chỉ bán ống nung cáp quang giá rẻ

 

Đặc điểm nổi bật của máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 

Máy đo công suất quang RY3201 là một thiết bị đo kiểm quang được người dùng đánh giá rất cao về chất lượng, cũng như ứng dụng của sản phẩm này trong lĩnh vực thi công đo kiểm quang hiện nay tại Việt Nam.

- Sử dụng rộng rãi trong đo kiểm bảo trì hệ thống mạng FTTX

- Sử dụng 3 bước sóng đo kiểm chuẩn ITU-T (G.983.3) cho mạng PONs

- Kết quả đo hiển thị đồng thời cho 3 bước sóng trên 1 lần đo kiểm

- Đo kiểm đồng thời suy dao bước sóng quang, dữ liệu và video

- Pin dung lượng cao hoạt động liên tục trên 40 giờ

- Màn hình LCD hiển thị rõ nét các thông số

- Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng

- Cấu tạo chắc chắn

- Có đầu chuyển đổi SC đi kèm máy giúp công việc đo kiểm trở nên linh hoạt hơn

 

Máy đo mạng Gpon 3201

 

Trên đây là những thông tin về sản phẩm máy đo công suất mạng Gpon RY3201, một thiết bị đo kiểm quang được các đơn vị thi công đo kiểm cáp quang tại Việt Nam sử dụng phổ biến hiện nay. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc cần tìm địa chỉ bán máy đo mạng Gpon giá rẻ. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

Mọi chi tiết quý khách hàng liên hệ cho chúng tôi theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Fujikura 70S

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Kìm tuốt sợi quang Bosi giá rẻ

Kìm tuốt sợi quang Bosi giá rẻ

Kìm tuốt sợi quang đa năng Bosi là loại kìm tuốt 3 lỗ với tính năng tuốt đồng thời 3 loại sợi có đường kính khác nhau

380,000 VND550,000 VND
MUA NGAY
Bút soi sợi quang 15km

Bút soi sợi quang 15km

Bút soi sợi quang 15km là một trong những dụng cụ soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang và kết hợp cùng máy đo OTDR xác định điểm lỗi.

900,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 dụng cụ thi công kiểm tra chất lượng cáp quang tốt nhất hiện nay.

880,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C là khối cấp nguồn duy nhất và không thể thiếu của chiếc máy hàn quang chất lượng tới từ Sumitomo Nhật Bản

6,000,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn Fujikura 60S (BTR-08) một trong những phụ kiện cáp quang được quan tâm nhất tại thị trường Việt Nam.

9,500,000 VND
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng sử dụng cho các sản phẩm dao cắt quang VF-15H, VF-15, VF-77, VF-78, V7, V8 của Hàn Quốc.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA

Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA

Thang nhôm rút đơn 4.4m NIKAWA chính hãng, giá rẻ, chắc chắc và bảo hành hậu mãi sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị thi công cáp quang hiện nay.

3,000,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt

Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt

Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt là dụng cụ được thiết kế chính xác dùng để bóc tách lớp vỏ ngài của sợi cáp quang.

250,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30 một thiết bị lý tưởng trong thi công hàn nối cáp quang.

16,300,000 VND18,000,000 VND
MUA NGAY
Dao rọc vỏ cáp quang OPT LY26-1 giá rẻ

Dao rọc vỏ cáp quang OPT LY26-1 giá rẻ

Dao rọc vỏ cáp quang OPT LY26-1 giá rẻ là một dụng cụ thi công cáp quang có giá tốt tại thietbicapquang.com hiện nay.

400,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON AOF500 của TriBrer được thiết kế để kiểm tra mạng PON. AOF500 cho phép kiểm tra và hiển thị đồng thời ba sóng 1310nm, 1490nm, 1550nm

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Comway A3

Máy hàn cáp quang Comway A3

Máy hàn cáp quang Comway A3 thiết bị hàn nối sợi quang chất lượng. Comway A3 với rất nhiều tính năng và đặc điểm nổi bật cho bạn lựa chọn.

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)