Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

(1 đánh giá)

RY3201

12 tháng

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 đ

4,500,000 đ

Bạn đang cấn tìm một chiếc máy đo công suất quang có khả năng đo kiểm chất lượng tín hiệu mạng Gpon, hỗ trợ hiệu quả cho công việc thi công đo kiểm quang của mình. Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại máy đo công suất sợi quang, trong đo máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị được rất nhiều các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam sử dụng và đánh giá cao.

Máy đo công suất quang mang Gpon 3201

 

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là một thiết bị được thiết kế sử dụng cho bảo trì và ứng dụng triển khai FTTH. Chiếc máy đo công suất PON RY3201 đồng thời có thể đo và ước lượng tín hiệu của voice, data và video. Máy đo Gpon RY3201 được sử dụng rất phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay. 

 

Thông số kỹ thuật máy đo công suất quang mạng Gpon 3201 giá tốt

Nội dung 

Thông số

Model

RY-P100

Xuất xứ

Trung Quốc

Kích thước

210 X 115 X 55

Màn hình hiển thị

LCD 320x240

Nguồn

Pin sạc 7.4V

Adapter

8.4 V

Tuổi thọ pin

>300 lần sạc

Cổng đo công suất 

Ge

Loại sợi 

Single mode

Nhiệt độ hoạt đông

-10~60°C

Nhiệt độ lưu trữ

-25~70°C

Bước sóng đo

1310,1490,1550 nm

Suy hao

0.01dB

Phạm vi đo kiểm

10 đến -60

Độ chính xác

± 5 % ± 1 nW

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bộ đệm cao su dao cắt sợi quang FC-6S

 

Điểm nổi bật của máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 

Máy đo công suất PON RY3201 là một thiết bị đo kiểm quang được người dùng đánh giá rất cao về chất lượng, cũng như ứng dụng của sản phẩm này trong lĩnh vực thi công đo kiểm quang hiện nay tại Việt Nam.

- Sử dụng rộng rãi trong đo kiểm bảo trì hệ thống mạng FTTX

- Sử dụng 3 bước sóng đo kiểm chuẩn ITU-T (G.983.3) cho mạng PONs

- Kết quả đo hiển thị đồng thời cho 3 bước sóng trên 1 lần đo kiểm

- Đo kiểm đồng thời suy dao bước sóng quang, dữ liệu và video

- Pin dung lượng cao hoạt động liên tục trên 40 giờ

- Màn hình LCD hiển thị rõ nét các thông số

- RY3201 thiết kế đơn giản, dễ sử dụng

- Máy đo công suất PON RY3201  có cấu tạo chắc chắn

- Có đầu chuyển đổi SC đi kèm máy giúp công việc đo kiểm trở nên linh hoạt hơn

 

Máy đo mạng GPON RY3201

 

Trên đây là những thông tin về sản phẩm máy đo công suất mạng Gpon RY3201, một thiết bị đo kiểm quang được các đơn vị thi công đo kiểm cáp quang tại Việt Nam sử dụng phổ biến hiện nay. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc cần tìm địa chỉ bán máy đo mạng Gpon giá rẻ. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

 

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Fujikura 70S

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)