Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 16
  • Hôm nay 784
  • Hôm qua 953
  • Trong tuần 4,095
  • Trong tháng 30,272
  • Tổng cộng 364,883

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

SC-SC

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 đ 8,000 đ

5,000 đ

MUA NGAY

Là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang lại với nhau thì đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một lựa chọn được ưu tiên hàng đầu tại Việt Nam bởi các kết nối mà nó mang lại có chất lượng rất tốt, độ suy hao thấp, ngoài ra với mức giá thành rẻ nên sử dụng rộng rãi trong kết nối các sợi quang.

 

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam

 

Tham khảo thêm >>> Linh phụ kiện quang giá rẻ

 

Được thiết kế với dạng khớp nối thì đầu nối cáp quang SC-SC với 2 chất liệu: chất liệu đá Zirconia với chế độ Singlemode và chất liệu đồng với chế độ Multimode. Hiện nay trên thị trường có 2 kiểu đầu nối SC-SC thông dụng đó là đầu nối Duplex và đầu nối Simplex.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex

Đầu nối Duplex được thiết kế với vở làm bằng loại nhựa có chất lượng cao và ống bao ngoài được làm từ đá Zirconia là loại đầu nối vuông lớn thích hợp trong việc kết nối các đầu dây hàn quang và dây nhảy quang.

 

 

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex giá rẻ

Đầu nối Duplex là loại đầu nối căn chỉnh các lõi sợi cáp quang với độ chính xác cao phù hợp với tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT và JIS với độ bền cao cùng suy hao tiếp xúc thấp và suy hao phản hồi cao nên được người dùng lựa chọn rất nhiều.

Sản phẩm thông dụng >>> Máy hàn cáp quang

 

Đầu nối cáp quang SC-SC Simplex

Là một trong những loại đầu nối quang SC-SC giá rẻ đầu nối Simplex được sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng viễn thông, mạng cáp quang, các mạng nội bộ, mạng CATV và kết nồi nhiều các thiết bị khác.

 

Đầu nối quang SC-SC Simplex giá rẻ

Với thiết kế có độ chính xác cao và bằng chất liệu đặc biệt cùng khả năng tương thích tốt trong các kết nối từ đó đầu nối sợi quang Simplex trở nên dễ dàng hơn trong việc lắp đặt và mang lại những kết nối có độ suy hao thấp.

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ nay tới thietbicapquang.com theo số hotline 0984937313 hoặc gửi thư về địa chỉ email hotro.thietbicapquang@gmail.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt.

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi sợi quang 15km

 

Sản phẩm cùng loại

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

Vui lòng gọi
Bút soi sợi quang VFL-650 giá rẻ

Bút soi sợi quang VFL-650 giá rẻ

Bút soi sợi quang VFL-650 là một trong những loại bút soi quang giá rẻ được sử dụng rộng rãi với khoảng cách soi kiểm tra lên tới 20km

Hết hàng
Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 là một thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ của Mỹ.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 với tốc độ 10/100Mbps được sử dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet và camera IP hiện nay

450,000 VND
MUA NGAY
Pin máy đo OTDR Yokogawa AQ7275

Pin máy đo OTDR Yokogawa AQ7275

Pin máy đo OTDR AQ7275 là một trong những phụ kiện quang trong được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

5,500,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt sợi quang CFS3

Kìm tuốt sợi quang CFS3

Kìm tuốt sợi quang CFS3 là một dụng cụ thi công quang với 3 lỗ tuốt nó hỗ trợ hiệu quả cho các kỹ sự trong quá trình xử lý sợi quang.

250,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A thiết bị đo kiểm quang chất lượng vượt xa cả mong đợi của người dùng tại Việt Nam

Vui lòng gọi
Thang nhôm xếp đơn 3,8m AMC-380D

Thang nhôm xếp đơn 3,8m AMC-380D

Thang nhôm 3,8m AMC-380D một sản phẩm có tính ứng rộng rãi trong đời sống và trong công việc hiện nay.

3,200,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300 là một thiết bị vô cùng cần thiết trong thi công cáp quang để xác định các vị trí gặp sự cố.

1,500,000 VND3,000,000 VND
MUA NGAY
Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một trong những linh kiện quan trọng của dụng cụ cắt sợi quang đang được sử dụng phổ biến hiện nay.

1,750,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang Exfo FPM-300

Máy đo công suất quang Exfo FPM-300

Máy đo công suất quang Exfo FPM-300 là sản phẩm máy đo công suất quang kiêm đèn soi 2 trong 1.

12,000,000 VND15,000,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)