THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 20
  • Hôm nay 1,021
  • Hôm qua 1,369
  • Trong tuần 2,390
  • Trong tháng 41,778
  • Tổng cộng 644,975

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

(0 đánh giá)

SC-SC

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 đ 6,000 đ

5,000 đ

MUA NGAY

Là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang lại với nhau thì đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một lựa chọn được ưu tiên hàng đầu tại Việt Nam bởi các kết nối mà nó mang lại có chất lượng rất tốt, độ suy hao thấp, ngoài ra với mức giá thành rẻ nên sử dụng rộng rãi trong kết nối các sợi quang.

 

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam

 

Tham khảo thêm >>> Linh phụ kiện quang giá rẻ

 

Được thiết kế với dạng khớp nối thì đầu nối cáp quang SC-SC với 2 chất liệu: chất liệu đá Zirconia với chế độ Singlemode và chất liệu đồng với chế độ Multimode. Hiện nay trên thị trường có 2 kiểu adapter SC-SC thông dụng đó là đầu nối Duplex và đầu nối Simplex.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex

Đầu nối Duplex được thiết kế với vở làm bằng loại nhựa có chất lượng cao và ống bao ngoài được làm từ đá Zirconia là loại đầu nối vuông lớn thích hợp trong việc kết nối các đầu dây hàn quang và dây nhảy quang.

 

 

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex giá rẻ

Đầu nối Duplex là loại đầu nối căn chỉnh các lõi sợi cáp quang với độ chính xác cao phù hợp với tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT và JIS với độ bền cao cùng suy hao tiếp xúc thấp và suy hao phản hồi cao nên được người dùng lựa chọn rất nhiều.

Sản phẩm thông dụng >>> Máy hàn cáp quang

 

Đầu nối cáp quang SC-SC Simplex

Là một trong những loại adapter quang SC-SC giá rẻ đầu nối Simplex được sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng viễn thông, mạng cáp quang, các mạng nội bộ, mạng CATV và kết nồi nhiều các thiết bị khác.

 

Đầu nối quang SC-SC Simplex giá rẻ

Với thiết kế có độ chính xác cao và bằng chất liệu đặc biệt cùng khả năng tương thích tốt trong các kết nối từ đó đầu nối sợi quang Simplex trở nên dễ dàng hơn trong việc lắp đặt và mang lại những kết nối có độ suy hao thấp.

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ nay tới thietbicapquang.com theo:

 

Hotline: 0984.93.73.13

E-mail: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Trụ sở: Tầng 8 Tòa nhà Sannam, Số 78 Duy Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi sợi quang 15km

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong thi công hàn nối cáp quang hiện nay.

30,000 VND35,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 là trong những thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều những đặc điểm mới chất lượng.

Vui lòng gọi
Điện cực máy hàn quang Inno Instrument chính hãng

Điện cực máy hàn quang Inno Instrument chính hãng

Điện cực máy hàn quang Inno Instrument là linh kiện bị tiêu hao trong quá trình sử dụng, cần được thay thế để đảm bảo chất lượng mối hàn.

1,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay đang được đông đảo các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam quan tâm.

32,000,000 VND
MUA NGAY
Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang là một vật liệu bắt buộc phải có trong thi công hàn nối cáp quang nhằm bảo vệ tốt cho các sợi quang sau khi hàn nối.

500 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang RY-3200A

Máy đo công suất quang RY-3200A

Máy đo công suất quang RY-3200A là một thiết bị đo công suất có độ chính xác cao với thiết kế nhỏ gọn và giá cả cạnh tranh trên thị trường.

1,350,000 VND2,800,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A thiết bị đo kiểm quang chất lượng vượt xa cả mong đợi của người dùng tại Việt Nam

Vui lòng gọi
Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO giá tốt

Hộp phối quang ODF-12FO là một thiết bị bảo về đầu nối quang có kèm bộ chia quang và chuyển đổi quang điện được sử dụng để treo ngoài trời.

500,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn quang tới từ thương hiệu Hàn Quốc Inno Instrument.

5,500,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn quang Comway C6

Pin máy hàn quang Comway C6

Sản phẩm pin máy hàn quang Comway C6 chính hãng với model BAT-04 hiện được cập nhật mức giá tốt ngay hôm nay tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Túi đựng máy hàn cáp quang

Túi đựng máy hàn cáp quang

Túi đựng máy hàn cáp quang là một phụ kiện hữu ích được nhiều đơn vị thi công cáp quang sử dụng hiện nay

900,000 VND1,100,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)