Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Mô tả: Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang
Giá bán: 4,500 VND 8,000 VND
Tình trạng: Mới 100%
Xuất xứ:
Ngày đăng: 10-03-2017

Chi tiết sản phẩm

Là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang lại với nhau thì đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một lựa chọn được ưu tiên hàng đầu tại Việt Nam bởi các kết nối mà nó mang lại có chất lượng rất tốt, độ suy hao thấp cùng với mức giá thành rẻ nên sử dụng rộng rãi trong kết nối các sợi quang.

 

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam

 

Tham khảo thêm >>> Linh phụ kiện quang giá rẻ

 

Được thiết kế với dạng khớp nối thì đầu nối cáp quang SC-SC với 2 chất liệu: chất liệu đá Zirconia với chế độ Singlemode và chất liệu đồng với chế độ Multimode. Hiện nay trên thị trường có 2 kiểu đầu nối SC-SC thông dụng đó là đầu nối Duplex và đầu nối Simplex.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex

 

Đầu nối Duplex được thiết kế với vở làm bằng loại nhựa có chất lượng cao và ống bao ngoài được làm từ đá Zirconia là loại đầu nối vuông lớn thích hợp trong việc kết nối các đầu dây hàn quang và dây nhảy quang.

 

 

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex giá rẻ

Đầu nối Duplex là loại đầu nối căn chỉnh các lõi sợi cáp quang với độ chính xác cao phù hợp với tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT và JIS với độ bền cao cùng suy hao tiếp xúc thấp và suy hao phản hồi cao nên được người dùng lựa chọn rất nhiều.

Sản phẩm quang thộng dụng >>> Máy hàn quang giá tốt

 

Đầu nối cáp quang SC-SC Simplex

 

Là một trong những loại đầu nối quang SC-SC giá rẻ đầu nối Simplex được sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng viễn thông, mạng cacps quang, các mạng cục bộ, mạng CATV và kết nồi nhiều các thiết bị khác.

 

Đầu nối quang SC-SC Simplex giá rẻ

Với thiết kế có độ chính xác cao và bằng chất liệu đặc biệt cùng khả năng tương thích tốt trong các kết nối từ đó đầu nối sợi quang Simplex trở nên dễ dàng hơn trong việc lắp đặt và mang lại những kết nối có độ suy hao thấp.

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ nay tới thietbicapquang.com theo số hotline 0984937313 hoặc gửi thư về địa chỉ email hotro.thietbicapquang@gmail.com để đặt đặt hàng.

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi sợi quang 10mW