Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

(1 đánh giá)

SC-SC

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 đ 6,000 đ

5,000 đ

Là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang lại với nhau thì đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một lựa chọn được ưu tiên hàng đầu tại Việt Nam bởi các kết nối mà nó mang lại có chất lượng rất tốt, độ suy hao thấp, ngoài ra với mức giá thành rẻ nên sử dụng rộng rãi trong kết nối các sợi quang.

 

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam

 

Tham khảo thêm >>> Linh phụ kiện quang giá rẻ

 

Được thiết kế với dạng khớp nối thì đầu nối cáp quang SC-SC với 2 chất liệu: chất liệu đá Zirconia với chế độ Singlemode và chất liệu đồng với chế độ Multimode. Hiện nay trên thị trường có 2 kiểu adapter SC-SC thông dụng đó là đầu nối Duplex và đầu nối Simplex.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex

Đầu nối Duplex được thiết kế với vở làm bằng loại nhựa có chất lượng cao và ống bao ngoài được làm từ đá Zirconia là loại đầu nối vuông lớn thích hợp trong việc kết nối các đầu dây hàn quang và dây nhảy quang.

 

Đầu nối quang SC-SC Duplex giá rẻ

 

Đầu nối Duplex là loại đầu nối căn chỉnh các lõi sợi cáp quang với độ chính xác cao phù hợp với tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT và JIS với độ bền cao cùng suy hao tiếp xúc thấp và suy hao phản hồi cao nên được người dùng lựa chọn rất nhiều.

 

Sản phẩm thông dụng >>> Máy hàn cáp quang

 

Đầu nối cáp quang SC-SC Simplex

Là một trong những loại adapter quang SC-SC giá rẻ đầu nối Simplex được sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng viễn thông, mạng cáp quang, các mạng nội bộ, mạng CATV và kết nồi nhiều các thiết bị khác.

 

Đầu nối quang SC-SC Simplex giá rẻ

Với thiết kế có độ chính xác cao và bằng chất liệu đặc biệt cùng khả năng tương thích tốt trong các kết nối từ đó đầu nối sợi quang Simplex trở nên dễ dàng hơn trong việc lắp đặt và mang lại những kết nối có độ suy hao thấp.

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua đầu nối quang SC-SC giá rẻ tại Việt Nam, hãy liên hệ nay tới thietbicapquang.com theo:

 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Có thể bạn quan tâm >>> Cáp quang 2FO

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5500B Module phân tích tán sắc quang mang lại hiệu suất nhanh chóng và đáng tin cậy cho nhu cầu kiểm tra phân tán sắc và phân cực hiện nay.

Máy phân tích quang phổ EXFO OSA20

Máy phân tích quang phổ EXFO OSA20

EXFO OSA20 máy phân tích quang phổ cung cấp khả năng quét nhanh, chính xác, dải động cao. Màn hình cảm ứng độc đáo với khả năng điều khiển bằng cử chỉ cảm ứng đa điểm.

Máy dò sợi hoạt động EXFO LFD-200

Máy dò sợi hoạt động EXFO LFD-200

EXFO LFD-200 máy dò sợi sống cho phép bạn phát hiện lưu lượng và đo tín hiệu ở bất kỳ đâu trên các sợi quang đơn mode mà không cần phải ngắt kết nối sợi quang.

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang

EXFO FLS-110 máy phát công suất quang với nguồn phân cực vô cùng lý tưởng cho các phép đo PMD tại hiện trường và đặc biệt phù hợp với phép đo PMD bằng Máy phân tích PMD FTB-5500B.

Máy đo công suất quang siêu mini EXFO MPC-100

Máy đo công suất quang siêu mini EXFO MPC-100

EXFO MPC-100 máy đo công suất quang siêu mini tới từ EXFO/Canada với chất lượng đo kiểm chính xác cao và nhiều ưu điểm vượt trội.

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-5800 Module phân tích tán sắc quang chất lượng, giá tốt nhất tại Việt Nam

EXFO FTB-500 máy phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-500 máy phân tích tán sắc quang

EXFO FTB-500 một Platform đo kiểm OTDR với dải động lên đến 50,5dB đo cáp trục tuyến dài và các module đo kiểm tán sắc chất lượng cao.

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát quang từ xa

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát quang từ xa

EXFO OTH-7000 thiết bị giám sát và kiểm tra tuyến cáp quang từ xa, giúp kỹ thuật viên phân tích lỗi và khắc phục sự cố trên tuyến cáp quang nhanh chóng.

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO RTU-2 đo và kiểm tra tuyến cáp quang 24/7 chính xác, nhanh chóng và kịp thời nhất hiện nay.

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO FG-750

Thiết bị giám sát quang từ xa EXFO FG-750

EXFO FG-750 thiết bị giám sát quang từ xa với dải động lên tới 46dBm, cho phép kiểm tra và giám sát nhiều tuyến cáp quang cùng 1 lúc.

Hệ thống giám sát quang chủ động EXFO NOVA-Fiber

Hệ thống giám sát quang chủ động EXFO NOVA-Fiber

Hệ thống giám sát quang chủ động của EXFO NOVA-Fiber một bước đột phá mới trong quản lý và khắc phụ các sự cố trên tuyến cáp quang của các nhà mạng hiện nay.

Máy hiện sóng giá rẻ UNI-T UTD1000L (25-50MHZ)

Máy hiện sóng giá rẻ UNI-T UTD1000L (25-50MHZ)

Máy hiện sóng UNI-T UTD1000L với nhiều tuỳ chọn dải băng thông khác nhau từ 25-50MHZ tương ứng với các model: UTD1050DL, UTD1025DL, UTD1050CL, UTD1025CL đáp ứng nhu cầu của các đơn vị hiện nay.

Top

   (0)