Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 97
  • Hôm nay 434
  • Hôm qua 1,623
  • Trong tuần 2,684
  • Trong tháng 17,902
  • Tổng cộng 591,658

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

(0 đánh giá)

Fast SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 đ

20,000 đ

MUA NGAY

Được nghiên cứu và sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC hỗ trợ tích cực và hiệu quả cho các kỹ sư trong quá trình thi công đấu nối sợi quang FTTx, với mức chi phí bỏ ra rẻ, thời gian thực hiện nhanh cũng như tuổi thọ mối nối cao và chất lượng, cho nên đầu nối quang nhanh SC/APC được sử dụng rộng rãi trong thi công cáp quang hiện nay.

 

 

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC giá hấp dẫn

 

Có thể bạn quan tâm >>> Điện cực máy hàn quang Sumitomo

 

Tại sao nên lựa chọn đầu nối Fast Connector SC/APC

 

- Mức giá hấp dẫn so với các loại đầu nối quang SC khác.

- Không cần sử dụng tới máy hàn quang để đấu nối.

- Fast SC/APC đấu nối đơn giản 

- Thời gian đấu nối nhanh chỉ 3 phút

- Không cần tới máy hàn cáp quang để đấu nối

- Có thể tái sử dụng nhiều lần ( 5 lần)

- Là loại đầu nối quang có tuổi thọ lên tới 25 năm

- Suy hao điểm nối thấp chỉ trong khoảng 0.25 dB

- Khả năng chịu nhiệt đến 200°C

 

Chính vì những đặc điểm nổi bật đó của đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC, cho nên sản phẩm này có tình ứng dụng rất cao và được sử dụng phổ biến trong thi công đấu nối cáp quang FTTx  hiện nay. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua Fast Connector SC/APC hoặc các linh kiện quang giá rẻ, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com 

 

Tham khảo thêm >>> Kìm tuốt sợi quang CFS-2

 

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một trong những linh kiện quan trọng của dụng cụ cắt sợi quang đang được sử dụng phổ biến hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Phiến gia nhiệt máy hàn quang Fujikura 70S chính hãng

Phiến gia nhiệt máy hàn quang Fujikura 70S chính hãng

Phiến gia nhiệt - miếng gia nhiệt máy hàn cáp quang Fujikura 70 chính hãng, giá tốt tại Việt Nam.

15,000,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ

Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ

Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ bao gồm rất nhiều dụng cụ, sản phẩm hiện đang có số lượng và mức giá tốt thietbicapquang.com hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Adapter máy hàn quang Comway C6

Adapter máy hàn quang Comway C6

Adapter ADC-02 sản phẩm sử dụng cho bộ sạc pin máy hàn quang Comway C5, C6 chính hãng

Vui lòng gọi
Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ

Bộ chia quang 1x16 giá rẻ, nhỏ gọn với số lượng không giới hạn tại Vệt Nam. Quý khách hàng liên hệ theo: HOTLINE: 0984937313

Vui lòng gọi
Tủ rack 42U loại 19 với 2 quạt thông gió

Tủ rack 42U loại 19" với 2 quạt thông gió

Tủ rack 42U chủng loại 19" được bổ sung với 2 quạt thông gió bên trong. Sản phẩm có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ, sử dụng công nghệ Hàn Quốc mới nhất hiện nay.

45,000,000 VND
MUA NGAY
Bút soi sợi quang 10mW giá tốt

Bút soi sợi quang 10mW giá tốt

Để kiểm tra kết quả mối hàn và tín hiệu 2 đầu sợi cáp ta sử dụng bút soi sợi quang 10mW xác định chất lượng tín hiệu đã thông suốt hay chưa.

800,000 VND1,300,000 VND
MUA NGAY
Khay hàn quang 24 core giá rẻ tại Việt Nam

Khay hàn quang 24 core giá rẻ tại Việt Nam

Khay hàn quang 24 core bảo vệ tốt cho các mối hàn sợi quang, sản phẩm hiện đang có mức giá rẻ và số lượng lớn tại thietbicapquang.com

18,000 VND
MUA NGAY
Dao dọc vỏ cáp quang Miller ACS chính hãng

Dao dọc vỏ cáp quang Miller ACS chính hãng

Dao rọc vỏ cáp quang Miller ACS là một trong những dụng cụ thi công quan trọng, được nhiều cá nhân và đơn vị thi công cáp quang sử dụng hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Bút soi sợi quang 30km chính hãng

Bút soi sợi quang 30km chính hãng

Bút soi sợi quang 30km chính hãng là một trong những trang thiết bị thi công cáp quang có mức giá tốt tại thietbicapquang.com hiện nay.

2,000,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)