THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 12
  • Hôm nay 1,048
  • Hôm qua 1,369
  • Trong tuần 2,417
  • Trong tháng 41,805
  • Tổng cộng 645,002

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

(0 đánh giá)

Fast SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 đ

20,000 đ

MUA NGAY

Được nghiên cứu và sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC hỗ trợ tích cực và hiệu quả cho các kỹ sư trong quá trình thi công đấu nối sợi quang FTTx, với mức chi phí bỏ ra rẻ, thời gian thực hiện nhanh cũng như tuổi thọ mối nối cao và chất lượng, cho nên đầu nối quang nhanh SC/APC được sử dụng rộng rãi trong thi công cáp quang hiện nay.

 

 

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC giá hấp dẫn

 

Có thể bạn quan tâm >>> Điện cực máy hàn quang Sumitomo

 

Tại sao nên lựa chọn đầu nối Fast Connector SC/APC

 

- Mức giá hấp dẫn so với các loại đầu nối quang SC khác.

- Không cần sử dụng tới máy hàn quang để đấu nối.

- Fast SC/APC đấu nối đơn giản 

- Thời gian đấu nối nhanh chỉ 3 phút

- Không cần tới máy hàn cáp quang để đấu nối

- Có thể tái sử dụng nhiều lần ( 5 lần)

- Là loại đầu nối quang có tuổi thọ lên tới 25 năm

- Suy hao điểm nối thấp chỉ trong khoảng 0.25 dB

- Khả năng chịu nhiệt đến 200°C

 

Chính vì những đặc điểm nổi bật đó của đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC, cho nên sản phẩm này có tình ứng dụng rất cao và được sử dụng phổ biến trong thi công đấu nối cáp quang FTTx  hiện nay. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua Fast Connector SC/APC hoặc các linh kiện quang giá rẻ, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com 

 

Tham khảo thêm >>> Kìm tuốt sợi quang CFS-2

 

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang INNO V7 chính hãng, giá rẻ

Dao cắt sợi quang INNO V7 chính hãng, giá rẻ

Dao cắt sợi quang INNO V7 hiện là một trong những dụng cụ thi công quang chất lượng, sản phẩm có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

5,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m

Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m

Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay nhỏ gọn, sử dụng nhiều loại bước sóng đo khác nhau.

1,400,000 VND
MUA NGAY
Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang là một vật liệu bắt buộc phải có trong thi công hàn nối cáp quang nhằm bảo vệ tốt cho các sợi quang sau khi hàn nối.

500 VND
MUA NGAY
Kìm xiết đai inox YBICO giá tốt

Kìm xiết đai inox YBICO giá tốt

Kìm xiết đai inox YBICO là một trong những dụng cụ thi công được sử dụng phổ biến hiện nay trong việc xiết đai inox, đai thép có kích thước 10mm - 20mm x 0.8mm

1,800,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Skycom T208H

Máy hàn cáp quang Skycom T208H

Máy hàn cáp quang Skycom T208H thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ hiện nay.

35,000,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 dụng cụ thi công kiểm tra chất lượng cáp quang tốt nhất hiện nay.

750,000 VND
MUA NGAY
Tủ rack 42U loại 19

Tủ rack 42U loại 19

Tủ rack 42U chủng loại 19" được bổ sung với 2 quạt thông gió bên trong. Sản phẩm có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

6,500,000 VND
MUA NGAY
Rệp nối quang Wonderful giá rẻ

Rệp nối quang Wonderful giá rẻ

Rệp nối quang Wonderful thiết bị đấu nối cơ học suy hao thấp và giá thanh rẻ hiện nay.

40,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt sợi quang Comway chính hãng

Kìm tuốt sợi quang Comway chính hãng

Kìm tuốt sợi quang Comway là một dụng cụ thi công cáp quang chất lượng tới từ thị trường Mỹ.

600,000 VND
MUA NGAY
Dây sạc pin DCC-14

Dây sạc pin DCC-14

Dây sạc pin DCC-14 là một trong những phụ kiện quan trọng kết nối adapter và pin máy hàn cáp quang Fujikura 60S.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Khay hàn quang 24 core giá rẻ tại Việt Nam

Khay hàn quang 24 core giá rẻ tại Việt Nam

Khay hàn quang 24 core bảo vệ tốt cho các mối hàn sợi quang, sản phẩm hiện đang có mức giá rẻ và số lượng lớn tại thietbicapquang.com

18,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)