Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 25
  • Hôm nay 101
  • Hôm qua 419
  • Trong tuần 520
  • Trong tháng 9,526
  • Tổng cộng 424,931

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

(0 đánh giá)

SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 đ

20,000 đ

MUA NGAY

Được nghiên cứu và sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC hỗ trợ tích cực và hiệu quả cho các kỹ sư trong quá trình thi công đấu nối sợi quang FTTx, với mức chi phí bỏ ra rẻ, thời gian thực hiện nhanh cũng như tuổi thọ mối nối cao và chất lượng, cho nên đầu nối quang nhanh SC/APC được sử dụng rộng rãi trong thi công cáp quang hiện nay.

 

 

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC giá hấp dẫn

 

Có thể bạn quan tâm >>> Điện cực máy hàn quang Sumitomo

 

Tại sao nên lựa chọn đầu nối Fast Connector SC/APC

 

- Mức giá hấp dẫn so với các loại đầu nối quang SC khác.

- Không cần sử dụng tới máy hàn quang để đấu nối.

- Việc đấu nối đơn giản 

- Thời gian đấu nối nhanh chỉ 3 phút

- Không cần tới máy hàn cáp quang để đấu nối

- Có thể tái sử dụng nhiều lần ( 5 lần)

- Là loại đầu nối quang có tuổi thọ lên tới 25 năm

- Suy hao điểm nối thấp chỉ trong khoảng 0.25 dB

- Khả năng chịu nhiệt đến 200°C

 

Chính vì những đặc điểm nổi bật đó của đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC, cho nên sản phẩm này có tình ứng dụng rất cao và được sử dụng phổ biến trong thi công đấu nối cáp quang FTTx  hiện nay. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua Fast Connector SC/APC hoặc các linh kiện quang giá rẻ, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com 

 

Tham khảo thêm >>> Kìm tuốt sợi quang CFS-2

 

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy hàn cáp quang Aitelong SAT-17S giá rẻ

Máy hàn cáp quang Aitelong SAT-17S giá rẻ

Máy hàn cáp quang Aitelong SAT-17S là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ với nhiều tính năng nổi bật nhất hiện nay.

Vui lòng gọi
Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay đang được đông đảo các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam quan tâm.

32,000,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Kìm cắt Licota 180mm chính hãng

Kìm cắt Licota 180mm chính hãng

Kìm cắt Licota 180mm chính hãng là một dụng cụ không thể thiếu trong quá trình thi công cáp quang hiện nay.

220,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang INNO V7 chính hãng, giá rẻ

Dao cắt sợi quang INNO V7 chính hãng, giá rẻ

Dao cắt sợi quang INNO V7 hiện là một trong những dụng cụ thi công quang chất lượng, sản phẩm có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com hiện nay.

5,000,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Inno IFS-15H là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn quang tới từ thương hiệu Hàn Quốc Inno Instrument.

5,500,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều cải tiến mới tới từ Nhật Bản.

Vui lòng gọi
Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 là một thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ của Mỹ.

Vui lòng gọi
Pin máy đo OTDR Yokogawa AQ7275

Pin máy đo OTDR Yokogawa AQ7275

Pin máy đo OTDR AQ7275 là một trong những phụ kiện quang trong được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

5,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 là một thiết bị hàn nối sợi quang tới từ Hàn Quốc được sử dụng phổ biến hiện nay trong thi công cáp quang.

Vui lòng gọi
Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một linh kiện quan trọng của dao cắt chính xác sợi quang FC-6S đang rất được quan tâm hiện nay.

380,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)