Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

CAMERA ĐO NHIỆT

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 9
  • Hôm nay 119
  • Hôm qua 309
  • Trong tuần 691
  • Trong tháng 11,486
  • Tổng cộng 966,145

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

(0 đánh giá)

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 đ

20,000 đ

MUA NGAY

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là một trong những thiết bị đấu nối sợi quang có chất lượng và tuổi thọ cao, chỉ với những thao tác và dụng cụ đơn giản như: Kìm tuốt thuê bao, kìm tuốt sợi quang, một con dao cắt sợi quang chính xác và một bút soi quang kiểm tra kết quả mối nối là các kỹ sư đã có thể tiến hành đấu nối được một sợi cáp quang thuê bao FTTx hoàn chỉnh với độ suy hao khoảng 0,25dB.

 

 

Đầu nối quang nhanh Flast Connector FC/UPC giá rẻ

Có thể bạn quang tâm >>> Adapter máy hàn quang Fujikura ADC-13

 

Đặc điểm nổi bật của đầu Fast Connector FC/UPC

- Giá thành rẻ

- Thao tác đấu nối đơn giản

- Không cần sử dụng tới máy hàn cáp quang

- Hỗ trợ tái sử dụng tới 5 lần

- Tuổi thọ cao có thể sử dụng liên tục tới 25 năm

- Nhệt độ chịu được ngoài môi trường lên tới 200°C

- Không cần nhiều dụng cụ thi công đi kèm

- Độ suy hao ổn định ở mức trong khoảng 0.25dB

 

Mua đầu nối quang  Fast Connector FC/UPC ở đâu

Bạn đang quan tâm tìm hiểu địa chỉ bán đầu nối quang nhanh FC/UPC tại thị trường Việt nam, thietbicapquang.com sẽ là địa chỉ bạn không thể bỏ qua. Bởi tại thietbicapquang.com là :

- Đơn vị phân phối các trang thiết bị, phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang tại Việt Nam

- Sản phẩm đầu nối quang FC/UPC có mức giá tốt cho các đơn vị thi công và thương mại

- Thủ tục mua hàng đơn giản

- Hình thức thanh toán tiện lợi

- Miễn phí vận chuyển trên toàn quốc

- Đội ngũ bán hàng và kỹ thuật viên chuyên nghiệp, tận tình hỗ trợ khách hàng khi có nhu cầu

 

Mọi chi tiết khi quý khách hàng cần đặt mua đầu nối quang nhanh FC/UPC hoặc các linh kiện quang giá rẻ, quý khách hàng liên hệ trực tiếp tới thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá rẻ tại Việt Nam.

Mọi thông tin chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com 

 

Tham khả thêm >>> Dịch vụ sửa máy hàn cáp quang

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy hàn cáp quang Skycom T-108H Call

Máy hàn cáp quang Skycom T-108H

Máy hàn cáp quang Skycom T-108H được đánh giá là dòng sản phẩm máy hàn quang giá rẻ có chất lượng mối hàn ổn định với độ suy hao thấp.

Vui lòng gọi
Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang giá rẻ

Ống nung cáp quang là một vật liệu bắt buộc phải có trong thi công hàn nối cáp quang nhằm bảo vệ tốt cho các sợi quang sau khi hàn nối.

500 VND
MUA NGAY
Node quang mini SR1000-WDM

Node quang mini SR1000-WDM

Node quang mini SR1000-WDM thiết bị thiết bị đầu cuối chuyển đổi tín hiệu quang sang RF chất lượng hiện nay.

800,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Comway A3 Call

Máy hàn cáp quang Comway A3

Máy hàn cáp quang Comway A3 thiết bị hàn nối sợi quang chất lượng. Comway A3 với rất nhiều tính năng và đặc điểm nổi bật cho bạn lựa chọn.

Vui lòng gọi
Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một trong những linh kiện quan trọng của dụng cụ cắt sợi quang đang được sử dụng phổ biến hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-06

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-06

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-06 là những dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ được sử dụng phổ biến hiện nay hàn nối sợi quang.

7,000,000 VND
MUA NGAY
Mini node quang Prevail WR1075MB

Mini node quang Prevail WR1075MB

Mini node quang Prevail WR1075MB thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu RF, với dải tần số lên tới 1003MHz và sử dụng nguồn 12V.

850,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C là khối cấp nguồn duy nhất và không thể thiếu của chiếc máy hàn quang chất lượng tới từ Sumitomo Nhật Bản

5,000,000 VND
MUA NGAY
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE Call

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Vui lòng gọi
Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 là một trong những thiết bị soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang được sử dụng phổ biến hiện nay.

600,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 chính hãng TriBrer

Bút soi quang BML205-10 dụng cụ thi công kiểm tra chất lượng cáp quang tốt nhất hiện nay.

750,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn quang Fujikura 60S

Pin máy hàn Fujikura 60S (BTR-08) một trong những phụ kiện cáp quang được quan tâm nhất tại thị trường Việt Nam.

9,000,000 VND
MUA NGAY

Top

   (0)