Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC giá rẻ

(1 đánh giá)

Fast Connecter SC/UPC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

20,000 đ

20,000 đ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC là một trong những thiết bị đấu nối sợi quang có chất lượng và tuổi thọ cao. Thao tác thực hiện đơn giản và dụng cụ để thực hiện chỉ cần: Kìm tuốt thuê bao, kìm tuốt sợi quang, một con dao cắt sợi quang chính xác và một bút soi quang kiểm tra kết quả mối nối. Chỉ với nhưng dụng cụ này các kỹ sư đã có thể tiến hành đấu nối được một sợi cáp quang thuê bao FTTx hoàn chỉnh với độ suy hao khoảng thấp.

 

 

Đầu nối quang nhanh Flast Connector FC/UPC giá rẻ

 

Có thể bạn quang tâm >>> Adapter máy hàn quang Fujikura 60S

 

Đặc điểm nổi bật của đầu Fast Connector SC/UPC

- Fast Connecter có giá thành rẻ

- Thao tác đấu nối đơn giản

- Không cần sử dụng tới máy hàn cáp quang

- Hỗ trợ tái sử dụng tới 5 lần

- Tuổi thọ cao có thể sử dụng liên tục tới 25 năm

- Nhệt độ chịu được ngoài môi trường lên tới 200°C

- Không cần nhiều dụng cụ thi công đi kèm

- Độ suy hao ổn định ở mức trong khoảng 0.5dB

 

Mua đầu nối quang  Fast Connector SC/UPC ở đâu

Bạn đang quan tâm tìm hiểu địa chỉ bán đầu nối quang nhanh SC/UPC tại thị trường Việt nam, thietbicapquang.com sẽ là địa chỉ bạn không thể bỏ qua. Bởi tại thietbicapquang.com là :

- Đơn vị phân phối các trang thiết bị, phụ kiện và dụng cụ thi công cáp quang tại Việt Nam

- Sản phẩm đầu nối quang nhanh SC/UPC có mức giá tốt cho các đơn vị thi công và thương mại

- Thủ tục mua hàng đơn giản

- Hình thức thanh toán tiện lợi

- Miễn phí vận chuyển trên toàn quốc

- Đội ngũ bán hàng và kỹ thuật viên chuyên nghiệp, tận tình hỗ trợ khách hàng khi có nhu cầu

 

Đầu nối quang nhanh Fast Connecter SC/UPC giá rẻ

 

Mọi chi tiết khi quý khách hàng cần đặt mua đầu nối quang nhanh SC/UPC hoặc các linh kiện quang giá rẻ, quý khách hàng liên hệ trực tiếp tới thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá rẻ tại Việt Nam.

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khả thêm >>> Măng xông quang 12 FO giá tốt

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang CS-02 có cấu tạo 3 lỗ, đường kính hỗ trợ tuốt lần lượt là 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 250um. Với thiết kế đặc biệt giúp tuốt sợi quang dễ dàng, đảm bảo cho việc hàn nối.

Top

   (0)