Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology

(3 đánh giá)

RLM

Trung Quốc

12 tháng

Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ sử dụng nguồn sáng có độ ổn định và máy đo công suất quang có độ chính xác cao để đạt được kiểm tra suy hao phản xạ và kiểm tra suy hao chèn tốc độ cao. 

Nền tảng đo kiểm suy hao phản xạ của hãng Dimension Technology cung cấp một bộ hoàn chỉnh các giải pháp đo kiểm quang học, bao gồm nền tảng kiểm tra ALPHA hai khe và nền kiểm tra OMEGA 11 khe, có thể tương thích với RLM. Thiết bị đo kiểm suy hao phản xạ sử dụng nguồn sáng có độ ổn định và máy đo công suất quang có độ chính xác cao để đạt được kiểm tra suy hao phản xạ và kiểm tra suy hao chèn tốc độ cao. Thời gian phát hiện suy hao bước sóng đơn nhỏ hơn 0,5 giây và có thể đạt được phát hiện suy hao phản xạ tối thiểu là -75dB. RLM bao gồm tổng cộng 6 bước sóng đo kiểm cho đơn mode và đa mode (bước sóng đa mode: 850nm, 1300nm, bước sóng đơn mode: 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm). Chức năng đo nhanh và chính xác của RLM là một công cụ hiệu quả để cải thiện hiệu quả sản xuất và kiểm soát chất lượng.

IRL meter

Các tính năng nổi bật của thiết bị đo kiểm suy hao

   - Có thiết kế nền tảng + mô-đun, giúp mở rộng ứng dụng dễ dàng

   - Đo kiểm suy hao phản xạ của cuộn dây RL, với tốc độ đo kiểm bước sóng kép nhỏ hơn 1 giây

   - RL tối thiểu có thể phát hiện -75dB (chế độ đơn lõi đơn)

   - Chiều dài sợi quang đo ngắn nhất là 0,7 mét

   - Công suất phát hiện tối thiểu của máy đo công suất quang -50dBm

   - Nhiều đầu cắm bộ chuyển đổi máy dò có độ tin cậy cao, có thể hoán đổi cho nhau

   - Hỗ trợ các phương pháp điều khiển nút vật lý, màn hình cảm ứng, mạng, USB

   - Tự động lưu dữ liệu thử nghiệm + báo cáo, hỗ trợ chức năng điều khiển từ xa

Máy đo suy hao phản xạ

Các ứng dụng cảu máy đo RLM

   - Đo kiểm sợi quang patchcord và và kiểm tra hiệu suất đầu nối connector

   - Đo kiểm hiệu suất thiết bị quang học thụ động

Sơ đồ đo

Thông số kĩ thuật của thiết bị

Thông số của máy đo suy hao phản xạ

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

VP HCM: Số 1/45 đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Tham khảo thêm >>> Thiết bị soi lỗi connector SmartCheck 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang CS-02 có cấu tạo 3 lỗ, đường kính hỗ trợ tuốt lần lượt là 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 250um. Với thiết kế đặc biệt giúp tuốt sợi quang dễ dàng, đảm bảo cho việc hàn nối.

Top

   (0)