Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 giá rẻ

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 giá rẻ

(1 đánh giá)

View 7

Inno Instrument

12 tháng

Máy hàn cáp quang Inno View 7 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang tiên tiến và hiện đại nhất thế giới hiện nay.

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 là một thiết bị do hãng Inno Instrument sản xuất năm 2014, với nhiều tính năng và đặc đểm nổi bât, cùng mức giá rẻ. Chính vì vậy đây là một trong những chiếc máy hàn cáp quang được nhiều các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam lựa chọn, phục vụ hiệu hiệu quả cho quá trình hàn nối sợi quang của người kỹ sư thi công.

 

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7

 

Ưu điểm  của máy hàn quang INNO View 7

Máy hàn quang Inno Instrument View 7 sử dụng một màn hình cảm ứng LCD 5 inch độ phân giải cao.

- Giao diện thân thiện với người dùng

- Đặc biệt hơn khả năng phóng đại hình ảnh sợi quang lên tới 520

- Màn hình cáp ứng nhạy bén

- Camera có độ phân giải cao, phóng đại hình ảnh sợi quang rất lớn

- Máy hoạt động bền bỉ

 

Tham khảo thêm >>> Dao cắt sợi quang FC-6S

 

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7

 

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Inno View 7

 

Nội dung

Thông số

Model

View 7

Kích thước

167H x 143W x 163D mm (gồm cả miếng đệm cao su)

Trọng lượng

2.8kg (gồm cả pin)

Công nghệ hàn

Căn chỉnh lõi tự động

Thời gian hàn 

7 giây

Thời gian gia nhiệt

13 giây

Màn hình

LCD 5 inch cảm ứng

Hàn các loại sợi

SM (ITU-T G.652 & G.657) / MM (ITU-T G.651) / DS (ITU-T G.653) / NZDS (ITU-T G.655)

Suy hao mối hàn 

SM: 0.02dB / MM: 0.01dB / DS: 0.04dB / NZDS: 0.04dB / G.657: 0.02dB (Chuẩn ITU-T)

Suy hao phản xạ

> 60 dB

Lực kéo sợi

1.96 ~ 2.25N

Chiều dài ống nung

 20 ~ 60 mm

Dung lượng pin

9800mAh, cho phép hàn và gia nhiệt 355 mối  

Nguồn

 AC đầu vào AC 100-240V, cổng ra DC 9-14V

Lưu trữ kết quả hàn

2000 mối

Phóng đại camera

520 lần

Nhiệt độ hoạt động

-10 ~ 50 ° C

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ~ 80 ° C

Tuổi thọ điện cực

3500 lần phóng hồ quang

Khả năng

Chống sock, chống va đập, chống nước mua và chống bụi

Kết nối 

USB 2.0 / MINI USB

Bảo hành 

12 tháng

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi sợi quang 

 

Với những thông tin về sản phẩm máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 khi quý khách hàng quan tâm hoặc có nhu cầu tìm hiểu và đặt mua dòng sản phẩm này phục vụ cho công việc thi công hàn nối cáp quang của mình, hãy liên hệ ngay tới thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tìm hiểu >>> Máy hàn cáp quang ILSINTECH K11

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)