Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 43
  • Hôm nay 815
  • Hôm qua 953
  • Trong tuần 4,126
  • Trong tháng 30,303
  • Tổng cộng 364,914

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 giá rẻ

View 7

Inno Instrument

12 tháng

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang tiên tiến và hiện đại nhất thế giới hiện nay.

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 là một thiết bị do hãng Inno Instrument sản xuất năm 2014, với nhiều tính năng và đặc đểm nổi bât, cùng mức giá rẻ. Chính vì vậy đây là một trong những chiếc máy hàn cáp quang được nhiều các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam lựa chọn, phục vụ hiệu hiệu quả cho quá trình hàn nối sợi quang của người kỹ sư thi công.

 

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7

 

Máy hàn quang Inno Instrument View 7 sử dụng một màn hình cảm ứng LCD 5 inch độ phan giải cao, giao diện thân thiện với người dùng, đặc biệt hơn khả năng phóng đại hình ảnh sợi quang lên tới 520, chỉ  với 2 cái chạm tay lên màn hình là bạn đã có thể nhìn thấy một cách rõ ràng hình ảnh sợi quang và chất lượng mối hàn sau khi hàn nối.

 

Tham khảo thêm >>> Dao cắt sợi quang FC-6S

 

Máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7

 

 

Thông số kỹ thuật của máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7

 

Nội dung

Thông số

Model

View 7

Kích thước

167H x 143W x 163D mm (gồm cả miếng đệm cao su)

Trọng lượng

2.8kg (gồm cả pin)

Công nghệ hàn

Căn chỉnh lõi tự động

Thời gian hàn 

7 giây

Thời gian gia nhiệt

13 giây

Màn hình

LCD 5 inch cảm ứng

Hàn các loại sợi

SM (ITU-T G.652 & G.657) / MM (ITU-T G.651) / DS (ITU-T G.653) / NZDS (ITU-T G.655)

Suy hao mối hàn 

SM: 0.02dB / MM: 0.01dB / DS: 0.04dB / NZDS: 0.04dB / G.657: 0.02dB (Chuẩn ITU-T)

Suy hao phản xạ

> 60 dB

Lực kéo sợi

1.96 ~ 2.25N

Chiều dài ống nung

 20 ~ 60 mm

Dung lượng pin

9800mAh, cho phép hàn và gia nhiệt 355 mối  

Nguồn

 AC đầu vào AC 100-240V, cổng ra DC 9-14V

Lưu trữ kết quả hàn

2000 mối

Phóng đại camera

520 lần

Nhiệt độ hoạt động

-10 ~ 50 ° C

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ~ 80 ° C

Tuổi thọ điện cực

3500 lần phóng hồ quang

Khả năng

Chống sock, chống va đập, chống nước mua và chống bụi

Kết nối 

USB 2.0 / MINI USB

Bảo hành 

12 tháng

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi sợi quang 

 

Với những thông tin về sản phẩm máy hàn cáp quang Inno Instrument View 7 khi quý khách hàng quan tâm hoặc có nhu cầu tìm hiểu và đặt mua dòng sản phẩm này phục vụ cho công việc thi công hàn nối cáp quang của mình, hãy liên hệ ngay tới thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Mọi thông tin chi tiết quý khách hàng liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tìm hiểu >>> Máy hàn cáp quang Comway C6

Sản phẩm cùng loại

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88

Máy hàn cáp quang Eloik ALK-88 là trong những thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều những đặc điểm mới chất lượng.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C

Máy hàn cáp quang Sumitomo Z2C thiết bị hàn nối sợi quang với nhiều cải tiến mới tới từ Nhật Bản.

Vui lòng gọi
Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ

Dây nhảy quang 3.0 simplex giá rẻ với đủ các loại đầu nối: SC, LC, FC và rất nhiều kích thước khác nhau như: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m

25,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang giá rẻ

Dao cắt sợi quang giá rẻ

Dao cắt sợi quang giá rẻ là một sản phẩm vô cùng hữu dụng và cần thiết trong thi công cáp quang, đáp ứng được các tiêu chí của người sử dụng.

700,000 VND1,200,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300 là một thiết bị vô cùng cần thiết trong thi công cáp quang để xác định các vị trí gặp sự cố.

1,500,000 VND3,000,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND8,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B

Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B

Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B chính hãng là một linh kiện máy hàn quang được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

5,800,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 1FO giá rẻ

Cáp quang 1FO giá rẻ

Cáp quang 1FO giá rẻ là một sản phẩm có thiết kế linh hoạt được sử dụng rộng rãi trong thi công các mạng LAN nội bộ hiện nay

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

Vui lòng gọi
Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 là một thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ của Mỹ.

Vui lòng gọi
Lưỡi dao rọc vỏ cáp quang Densan ND-800, Rubicon R10270

Lưỡi dao rọc vỏ cáp quang Densan ND-800, Rubicon R10270

Lưỡi dao rọc vỏ cáp quang, lưỡi dao bóc vỏ cáp quang, lưỡi thay thế dao rọc vỏ cáp quang Densan ND-800, Rubicon R10270 chính hãng, giá tốt.

250,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)