Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo công suất quang giá tốt

Máy đo công suất quang giá tốt

(1 đánh giá)

SG86AR70

6 tháng

Máy đo công suất quang giá rẻ đang là sự lựa chọn ưu tiên của các đơn vị thi công cáp quang hiện nay.

800,000 đ

800,000 đ

Hiện nay việc tìm mua một chiếc máy đo công suất quang giá rẻ, chất lượng là sự lựa chọn ưu tiên hàng đầu của nhiều cá nhân và đơn vị thi công cáp quang. Là một thiết bị đo kiểm quang quan trọng và không thể thiếu. Chiếc máy đo công suất quang giá rẻ hỗ trợ hiểu quả cho việc đo kiểm quang tại vị trí đo với nhiều bước sóng đo khác nhau.

 

Máy đo công suất quang giá tốt

 

 

Máy đo công suất quang giá tốt là một thiết bị hiện được nhiều các đơn vị thi công quang sử dụng trong đo công suất phát quang, đo tín hiệu internet cáp quang, tín hiệu truyền hình cáp quang, đo tín hiệu PON, GPON hiện nay.

 

Tham khảo thêm >>> Dao cắt sợi quang giá rẻ

 

Thông số kỹ thuật máy đo công suất quang giá rẻ

 

- Model : SG86AR70

- Dải đo công suất : -70dBm đến +10dBm

- Các bước sóng đo : 1310,1490,1550, 1625

- Sử dụng 2 loại đầu đo :  SC và FC

- Nguồn : Sử dụng pin AA

 

Máy đo công suất quang giá rẻ

 

Địa chỉ bán máy đo công suất quang giá rẻ tại Việt Nam

 

Khi quý khách hàng lựa chọn máy đo công suất quang giá rẻ tại thietbicapquang.com quý sẽ có được những sản phẩm chất lượng cùng chính sách bán hàng ưu việt nhất của chúng tôi :

- Sản phẩm có mức giá tốt nhất tại Việt Nam

- Miễn phí vận chuyển và bảo hành trên toàn quốc

- Máy đo công suất được kiểm định chất lượng đầu ra trước khi chuyển tới khách hàng
- Thủ tục mua hàng và thanh toán tiện lợi
- Đội ngũ bán hàng, kỹ thuật viên chuyên nghiệp, nhiệt tình 
 
Với những thông tin về sản phẩm máy đo công suất quang giá rẻ. Quý khách hàng khi có nhu cầu mua hàng hoặc quan tâm tới thiết bị quang. Hãy liên hệ trực tiếp cho chúng tôi thietbicapquang.com để được hỗ trợ và cập nhật mức giá rẻ nhất.
 

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 
 
Có thể bạn quan tâm >>> Điện cực máy hàn quang INNO

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)