Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

(2 đánh giá)

L925BP

Trung Quốc

6 tháng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang, mối nối vẫn đảm bảo suy hao cho phép nếu thao tác chuẩn và có các dụng cụ hỗ trợ cũng như dao cắt chính xác. Đây là sản phẩm giúp người dùng thao tác nhanh gọn dễ dàng hơn, giá thành rẻ và đạt hiệu quả cao.

Rệp nối quang

Đặc điểm nổi bật của rệp nối quang L925BP

Việc bạn sử dụng rệp nối quang sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời. Bởi sản phẩm này với nhiều điểm nổi bật như:

   - Thao tác sử dụng đơn giản

   - Tuổi thọ sử dụng cao

   - Giá thành rẻ

   - Giá trị suy hao chèn thấp (≤ 0.15dB)

   - Tái sử dụng 5 lần

Rệp nối cáp quang

Thông số kĩ thuật của rệp quang L925BP

Yêu cầu chung Phù hợp cho dropcable 3.1 x 2.0 mm
Kích thước 90*7*8mm
Đường kính sợi quang 125μm (G652D & G657A)
Đường kính vỏ bọc đệm chặt 250μm & 900μm
Hỗ trợ kết nối single & multimode
Thời gian thực hiện Khoảng 30s (không tính thời gian cắt sợi)
Suy hao chèn (IL) ≤ 0.15dB(1310nm & 1490nm& 1550nm)
Suy hao phản xạ ≤ -50dB
Tỷ lệ thành công >98%
Số lần tái sử dụng >5 lần
Lực giữ sợi quang trần >3 N  ΔIL≤ 0.2dB
Lực kẹp của sợi với vỏ bọc đệm chặt >8 N  ΔIL≤ 0.2dB
Lực giữ với cáp 40N
Lực giữ của cáp khi có ống co nhiệt >200 N  IL ≤ 0.2dB
Tiêu chuẩn IP IP67
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ +75°C

Các phụ kiện kèm theo trong bộ rệp nối quang

   - Chốt khoá 2 đầu rệp

   - Chốt khoá dây giường

   - Cao su non

   - Giấy bạc

Rệp quang

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

VP HCM: Số 1/45 đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Tham khảo thêm >>> Dụng cụ vệ sinh đầu Connecter quang giá rẻ

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang CS-02 có cấu tạo 3 lỗ, đường kính hỗ trợ tuốt lần lượt là 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 250um. Với thiết kế đặc biệt giúp tuốt sợi quang dễ dàng, đảm bảo cho việc hàn nối.

EXFO FTBx-3500 Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi

EXFO FTBx-3500 Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi

EXFO FTBx-3500 lý tưởng để kiểm tra bộ thu phát và xác minh hệ thống trong môi trường sản xuất 24/7 đòi hỏi những yêu cầu khắt khe.

Top

   (0)