Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 Hàn Quốc

(1 đánh giá)

K11

Ilsintech

12 tháng

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 là một thiết bị hàn nối sợi quang tới từ Hàn Quốc được sử dụng phổ biến hiện nay trong thi công cáp quang.

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11 có xuất xứ từ Hàn Quốc, được sử dụng công nghệ căn chỉnh lõi tiến tiến tạo ra những mối hàn sợi quang chất lượng tốt, chắc chắn, suy hao thấp. Sản phẩm này hỗ trợ hiệu quả cho các đơn vị thi công cáp quang trong hàn nối các sợi cáp trục,hàn nối phát triển hệ thống truyền dẫn LAN, CATV, FTTx.

 

Máy hàn cáp quang Ilsintech K11

 

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi quang 30km

 

Thông số kỹ thuật máy hàn cáp quang Ilsintech K11

Nội Dung 

Thông Số

Model

K9

Công nghệ hàn sợi

Căn chỉnh lõi - lõi

Thời gian hàn sợi

6 giây

Thời gian gia nhiệt 

9 giây (IS-45 Sleeve, chế độ IS-45), 13 giây (IS-60 Sleeve, chế độ IS-60)

Loại sợi hàn

0.25mm, 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm, 4.0, Indoor cable

Suy hao điểm hàn

SMF: 0.02dB, MMF: 0.01dB, DSF: 0.04dB, NZDSF: 0.04dB

Suy hao phản xạ

>60dB

Màn hình hiển thị 

Màn hình màu 5inch

Lưu trữ kết quả hàn

10000 kết quả

Lực kéo sợi

1,96 N ~ 2,25 N

Nhiệt độ hoạt động

-10 ℃ ~ 50 ℃

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ℃ ~ 80 ℃

Camera phóng đại

400 lần

Pin

Pin Lithium polymer DC (DC 14.8V, 4700, 6000mAh-option) cho phép hàn 250 mối

Cổng kết nối

USB

Kích thước

143 (W) x 163 (L) x 140 (H) mm

Trọng lượng

2,25kg (gồm cả pin)

 

 

Với những thông tin về sản phẩm máy hàn cáp quang Ilsintech K11, khi quý khách có nhu cầu về sản phẩm này hoặc quan tâm cần tham khảo thêm các loại máy hàn cáp quang quý khách hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang ILSINTECH K7

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 - Máy đo Ethernet, GPON, Wifi nâng cấp mới nhất của EX1

EXFO EX10 xác thực tốc độ băng thông lên đến 10 Gigabit Ethernet tốc độ đường truyền đầy đủ, kiểm tra WiFi 6E tại khu dân cư và theo dõi chất lượng trải nghiệm tại khu dân cư.

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Top

   (0)