Hổ trợ trực tuyến

Hotline - 0984.93.73.13

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

Tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 0
  • Hôm nay 0
  • Hôm qua 0
  • Trong tuần 0
  • Trong tháng 0
  • Tổng cộng 0
Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

(2 đánh giá)

TM-80D

12 tháng

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay đang được đông đảo các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam quan tâm.

32,000,000 đ

32,000,000 đ

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay với thiết kế vô cùng nhỏ gọn, sản phẩm này với 4 model có giải động khác nhau hỗ trợ hiệu quả cho các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam hiện nay. SENTER TM-80D với mức giá rẻ hiện đang là chiếc máy đo OTDR được rất nhiều các cá nhân và đơn vị thi công cáp quang lựa chọn.

 

Máy đo OTDR SENTER TM-80D

 

 

Thông số kỹ thuật máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

 

Nội dung

Thông số

Model

TM-80D

Xuất xứ

Trung Quốc

Kích thước

210*112*67

Trọng lượng

 0.8kg

Màn hình

TFT-LCD với đèn nền LED

Nguồn 

Pin Lithium họat động 8h liên tục

 Lưu trữ

Bộ nhớ trong 4G, bộ nhớ ngoài 8G

Ngôn ngữ

Tùy chọn tiếng Anh, Trung Quốc, Hàn Quốc, Nga

Nhiệt độ hoạt động

-10°C~+50°C

Nhiệt độ lưu trữ

-20°C~+75°C

Độ rộng xung

10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 500ns, 1µs, 2 µs, 5µs, 10 µs,20 µs

Khoảng cách đo 

1km, 2km, 4km, 8km, 15km, 30km, 60km, 90km, 120km, 160km

Độ phân giải lấy mấu

Tối thiểu 16cm
Điểm lấy mẫu Tối đa 128.000 điểm

Độ tuyến tính

≤ 0.05dB/dB

Thời gian đo 5 giây, 10 giây, 30 giây, 1 phút, 2 phút, 3 phút
Tự động tắt 10 phút, 30 phút, 60 phút
Vùng chết sự kiện/Vùng chết suy hao 1.5m/1.8m

 

 

Máy đo OTDR quang SENTER TM-08D

 

Tìm hiểu >>> Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ1000

 

Đặc điểm của máy đo OTDR quang SENTER TM-80D giá rẻ

- Cấu tạo chắc chắn và thiết kế thông minh

- Tăng cường khả năng chóng sống trong quá trình làm hoạt động ngoài công trường

- Kết nối được với các đầu  FC/ST/SC

- Chức năng kiểm tra tự động và thủ công

- Có tích hợp VFL

- OTDR phân tích dữ liệu 

 

Ứng dụng của máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

- Kiểm tra và bảo trì hệ thống FTTX

- Đo kiểm mạng CATV

- Truy cập thử nghiệm mạng

- Kiểm tra chất lượng mạng LAN

- Sử dụng trong các phòng thì nghiệm

- Xử lý sự cố FTTA

 

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy đo OTDR dưới 10 triệu

 

Các model máy đo OTDR SENTER TM-80D tùy chọn

 

Model

Bước sóng

Dải động

TM-80D28

1310/1550nm

28/26dB

TM-80D32

1310/1550nm

32/30dB

TM-80D35

1310/1550nm

35/33dB

TM-80D37

1310/1550nm

37/35dB

 

Với những thông tin trên về sản phẩm máy đo OTDR SENTER TM-80D, quý khách hàng khi cần mua hoặc tìm địa chỉ bán máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ tại thị trường Việt Nam hiện nay. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com, đơn vị hiện đang phân phói dòng sản phẩm này cho các đơn vị thi công và thường mại với mức giá tốt.

Thông tin liên hệ đặt hàng

Hotline: 0984.93.73.13

Địa chỉ: Tầng 5, toà nhà An Phát, lô B14-D21 KĐT mới Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Tp.Hà Nội.

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Fujikura 70S

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ đo kiểm suy hao quang OLTS MAX/FTBx-940/945

Bộ kiểm tra suy hao quang học (OLTS) MAX/FTBx-940/945 của EXFO có sẵn trong các thiết bị cầm tay chuyên dụng và các mô-đun dựa trên platform để phù hợp với các kiến ​​trúc mạng và yêu cầu đo kiểm khác nhau.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt dễ dàng sử dụng

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang L925BP chính hãng giá tốt

Rệp nối quang – rệp nối sợi quang L925BP là loại sản phẩm chuyên dụng dùng để ghép nối cơ khí sợi quang. Giúp hỗ trợ nhanh việc ứng cứu các trường hợp đứt cáp quang mà không cần đến máy hàn cáp quang.

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM - Bộ đo kiểm suy hao quang cho sợi MPO

EXFO PXM/LXM là bộ máy đo công suất và máy phát công suất cho đo kiểm MPO-12 với đầy đủ tính năng cải tiến và tốc độ kiểm tra nhanh nhất trong ngành.

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 - Máy đo công suất PON cầm tay chính xác

EXFO PPM1 là máy đo kiểm công suất hai lớp đa năng được xây dựng nhằm mục đích kích hoạt dịch vụ PON, với các khả năng băng thông rộng bổ sung.

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 - Dòng thiết bị phân tích thành phần sóng ánh sáng

Luna 6400 là dòng máy phân tích nhanh chóng và dễ sử dụng cho các thành phần quang thụ động và mạng cáp quang.Thiết bị đo và phân tích sự phân bố Suy hao chèn (IL) và Suy hao phản xạ (RL), cũng như độ dài của tuyến quang.

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 - Bộ lọc quang với băng tần có thể điều chỉnh

EXFO XTA-50 cho phép đặt bước sóng và băng thông trung tâm một cách chính xác và độc lập. Bao gồm tất cả các bước sóng từ 1260 nm đến 1650 nm và băng thông từ 32 pm (4 GHz) đến 5 nm.

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN - Thiết bị tạo suy hao quang biến đổi công suất cao

EXFO OSICS ATN kết hợp các thành phần suy hao tiêu chuẩn sản xuất và phạm vi suy hao rộng, mang đến sức mạnh để hoạt động trong phạm vi bước sóng lớn.

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

Máy mài sợi quang SEIKOH GIKEN SFP-560A

SEIKOH GIKEN SFP-560A là một loại máy mài thế hệ mới. Giúp mài và làm mới các đầu connector từ lõi sợi đơn mode hay đa mode.

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector

Cuộn giấy lau sợi quang cho hộp băng lau đầu connector là thành phần thay thế khi băng lau đầu đã sử dụng hết. Việc thay thế dễ dàng không làm ảnh hưởng đến các đầu đo.

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

Module tạo suy hao phản xạ biến đổi EXFO OSICS BKR

EXFO OSICS BKR là thiết bị tạo phản xạ ngược có thể thay đổi được thiết kế để đo ảnh hưởng của suy hao phản xạ trên các nguyên mẫu bộ thu phát.

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ chính hãng Comway CS-02

Kìm tuốt sợi quang CS-02 có cấu tạo 3 lỗ, đường kính hỗ trợ tuốt lần lượt là 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 250um. Với thiết kế đặc biệt giúp tuốt sợi quang dễ dàng, đảm bảo cho việc hàn nối.

Top

   (0)