Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm mới

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

Sản phẩm nổi bật

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 17
  • Hôm nay 982
  • Hôm qua 1,028
  • Trong tuần 6,932
  • Trong tháng 9,248
  • Tổng cộng 797,412

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H

(3 đánh giá)

IFS-15H

Inno Instrument

12 tháng

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H một dòng máy hàn quang có giao diện thân thiện và chất lượng mối hàn tốt.

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H được mệnh danh là dòng sản phẩm máy hàn có dao diện rất thận thiện với người sử dụng được hiện thị trên màn hình 4,3 inch với độ phân giải cao, là một một thiết bị máy hàn quang tới từ nhà sản xuất Hàn Quốc IFS-15H với  thiết kế nhỏ gọn, sử dụng công nghệ chăn chỉnh lõi-lõi cùng khả năng tích hợp đa chức năng tạo ra những mối hàn có độ suy hao tốt thích hợp hàn các loại sợi 250μm, sợi 900μm, cáp phẳng và dây nhảy quang.

 

 

Máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H chính hãng

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy hàn cáp quang giá rẻ

 

Các tính năng nổi bật của máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H 

 

- Giao diện đồ họa thân thiện với người sử dụng.

- Công nghệ hàn hiện đại DACAS.

- Khả năng hàn nối sợi quang với độ chính xác cao nhờ công nghệ căn chỉnh lõi-lõi.

- Có menu máy hàn cáp quang được tối ưu hóa.

- Nâng cấp phần mềm cho máy dễ dàng hơn nhờ cổng USB

- Trọng lượng của máy nhẹ chỉ 1,82kg (không gồm pin) thuận tiện cho việc di chuyển.

- Màn hình 4,3 inch độ phân giải cao giúp tăng khả năng hiển thị.

- Thời gian hàn chỉ 7 giây.

- Khả năng hoạt động tối ưu trong nhiều điều kiện thời tiết khắc nghiệt.

 

Bộ phụ kiện đầy đủ đi theo máy hàn quang IFS-15H

 

 

phụ kiện đi theo máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H

 

- Dao cắt sợi quang

- Dây đeo

- Adapter máy hàn quang

- Pin máy hàn sợi quang

- Kìm tuốt sợi quang

- Sách hướng dẫn

- Điện cực máy hàn quang dự phòng

- Khay làm mát

- Hộp đựng

 

Từ những thông tin trên về sản phẩm máy hàn quang Inno Instrument IFS-15H khi quý khách có nhu cầu hoặc quan tâm tới chiếc máy hàn quang này hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để cập nhật cho mình mức giá tốt tại thị trường Việt Nam hiện náy.

Mọi thông tin chi tiết về máy hàn quang Inno IFS-15H quý khách hàng liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Dao cắt sợi quang FC-6S

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy đo OTDR mini TriBrer TB-620 giá rẻ

Máy đo OTDR mini TriBrer TB-620 giá rẻ

Máy đo cáp quang OTDR TriBrer TB-620 thiết kế dạng cầm tay nhỏ gọn, sản phẩm đo kiểm chính xác và nhiều chức năng hỗ trợ thi công.

18,000,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang 1mW , 3-5km -38%

Bút soi quang 1mW , 3-5km

Bút soi quang 1mW là một dụng cụ chuyên dụng trong thi công cáp quang dùng để kiểm tra chất lượng sợi quang trong khoảng cách 3-5km

400,000 VND650,000 VND
MUA NGAY
Bóng thổi bụi Pro'sKit MS-153C Call

Bóng thổi bụi Pro'sKit MS-153C

Bóng thổi bụi thương hiệu Pro'sKit MS-153C một dụng cụ được sử dụng phổ biến trong việc vệ sinh các thiết bị điện tử hiện nay.

Vui lòng gọi
Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một trong những linh kiện quan trọng của dụng cụ cắt sợi quang đang được sử dụng phổ biến hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE Call

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE

Khuếch đại quang WDM 1550nm WSEE thiết bị có tùy chọn WDM

Vui lòng gọi
Máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20 Call

Máy phát quang Prevail-WT-1550-EM20

Máy phát quang Prevail WT-1550-EM20 tới từ thương hiệu hàng đầu thế giới, được sử dụng rộng rãi trong hệ thống truyền dẫn đường dài.

Vui lòng gọi
Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng Call

Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

Máy đo OTDR quang HSV-600 là một thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ của Mỹ.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ -17%

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND6,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ7280 Call

Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ7280

Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ7280 là một trong những thiết bị đo kiểm quang chất lượng trên thế giới hiện nay.

Vui lòng gọi
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30 -9%

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30 một thiết bị lý tưởng trong thi công hàn nối cáp quang.

16,300,000 VND18,000,000 VND
MUA NGAY
Màn hình máy đo OTDR Anritsu MT9083 Call

Màn hình máy đo OTDR Anritsu MT9083

Màn hình máy đo OTDR Anritsu MT9083 hiện có mức giá rẻ và cơ chế bảo hành chính hãng tại thietbicapquang.com ngày hôm nay.

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)