Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 7
  • Hôm nay 35
  • Hôm qua 2,140
  • Trong tuần 3,846
  • Trong tháng 29,251
  • Tổng cộng 324,772

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

TM-80D

12 tháng

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay đang được đông đảo các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam quan tâm.

32,000,000 đ

32,000,000 đ

MUA NGAY

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay với thiết kế vô cùng nhỏ gọn, sản phẩm này với 4 model có giải động khác nhau hỗ trợ hiệu quả cho các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam hiện nay. SENTER TM-80D với mức giá rẻ hiện đang là chiếc máy đo OTDR được rất nhiều các cá nhân và đơn vị thi công cáp quang lựa chọn.

 

Máy đo OTDR SENTER TM-80D

 

 

Thông số kỹ thuật máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

 

Nội dung

Thông số

Model

TM-80D

Xuất xứ

Trung Quốc

Kích thước

210*112*67

Trọng lượng

 0.8kg

Màn hình

TFT-LCD với đèn nền LED

Nguồn 

Pin Lithium họat động 8h liên tục

 Lưu trữ

Bộ nhớ trong 4G, bộ nhớ ngoài 8G

Ngôn ngữ

Tùy chọn tiếng Anh, Trung Quốc, Hàn Quốc, Nga

Nhiệt độ hoạt động

-10°C~+50°C

Nhiệt độ lưu trữ

-20°C~+75°C

Độ rộng xung

10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 500ns, 1µs, 2 µs, 5µs, 10 µs,20 µs

Khoảng cách đo 

1km, 2km, 4km, 8km, 15km, 30km, 60km, 90km, 120km, 160km

Độ phân giải lấy mấu

Tối thiểu 16cm
Điểm lấy mẫu Tối đa 128.000 điểm

Độ tuyến tính

≤ 0.05dB/dB

Thời gian đo 5 giây, 10 giây, 30 giây, 1 phút, 2 phút, 3 phút
Tự động tắt 10 phút, 30 phút, 60 phút
Vùng chết sự kiện/Vùng chết suy hao 1.5m/1.8m

 

 

Máy đo OTDR quang SENTER TM-08D

 

Tìm hiểu >>> Dao cắt sợi quang giá rẻ

 

Đặc điểm của máy đo OTDR quang SENTER TM-80D giá rẻ

- Cấu tạo chắc chắn và thiết kế thông minh

- Tăng cường khả năng chóng sống trong quá trình làm hoạt động ngoài công trường

- Kết nối được với các đầu  FC/ST/SC

- Chức năng kiểm tra tự động và thủ công

- Có tích hợp VFL

- OTDR phân tích dữ liệu 

 

Ứng dụng của máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

- Kiểm tra và bảo trì hệ thống FTTX

- Đo kiểm mạng CATV

- Truy cập thử nghiệm mạng

- Kiểm tra chất lượng mạng LAN

- Sử dụng trong các phòng thì nghiệm

- Xử lý sự cố FTTA

 

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy đo công suất quang giá rẻ

 

Các model máy đo OTDR SENTER TM-80D tùy chọn

 

Model

Bước sóng

Dải động

TM-80D28

1310/1550nm

28/26dB

TM-80D32

1310/1550nm

32/30dB

TM-80D35

1310/1550nm

35/33dB

TM-80D37

1310/1550nm

37/35dB

 

Với những thông tin trên về sản phẩm máy đo OTDR SENTER TM-80D, quý khách hàng khi cần mua hoặc tìm địa chỉ bán máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ tại thị trường Việt Nam hiện nay. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com, đơn vị hiện đang phân phói dòng sản phẩm này cho các đơn vị thi công và thường mại với mức giá tốt.

Mọi chi tiết quý khách hàng liên hệ cho chúng tôi theo:

Hotline : 0984937313

Email : hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Fujikura 70S

 

Sản phẩm cùng loại

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30 một thiết bị lý tưởng trong thi công hàn nối cáp quang.

16,300,000 VND18,000,000 VND
MUA NGAY
Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ

Rệp nối quang 3M giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong thi công hàn nối cáp quang hiện nay.

45,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 giá tốt

Bút soi quang BML207 là một trong những thiết bị soi kiểm tra độ thông suốt tuyến cáp quang được sử dụng phổ biến hiện nay.

600,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng sử dụng cho các sản phẩm dao cắt quang VF-15H, VF-15, VF-77, VF-78, V7, V8 của Hàn Quốc.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ

Máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ

Máy đo OTDR FOT-100 là thiết bị đo kiểm quang đang rất được quan tâm hiện nay, bởi chất lượng đo tín hiệu và mức giá hấp dẫn.

32,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY
Adapter máy hàn cáp quang Fujikura 60S/ADC-13

Adapter máy hàn cáp quang Fujikura 60S/ADC-13

thietbicapquang cung cấp bộ chuyển đổi AC-13AC Adapter cho các dòng máy hàn máy hàn quang Fujikura FSM-60S, FSM60R, FSM-18S, FSM-18R.

9,000,000 VND
MUA NGAY
Măng xông quang 12FO giá tốt

Măng xông quang 12FO giá tốt

Măng xông quang 12FO là thiết bị có cấu tạo đặc biệt, với chất liệu có độ bền cao giúp bảo vệ các mối hàn quang khỏi tác động của môi trường

220,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt

Máy hàn cáp quang Comway C10 giá tốt

Máy hàn cáp quang Comway C10 là một trong những thiết bị hàn nối sợi quang được người dùng đánh giá cao về chất lượng sử dụng.

Vui lòng gọi
Pin máy hàn cáp quang Keyman-s1 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Keyman-s1 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Keyman S1 là một linh kiện quan trọng của chiếc máy hàn quang ILSINTECH Hàn Quốc chính hãng.

Vui lòng gọi
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 chính hãng

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 một dụng cụ thi công cáp quang mới, chất lượng tới từ Nhật Bản.

9,500,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)