Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Thống kê

Đang online 14
Hôm nay 171
Hôm qua 251
Trong tuần 171
Trong tháng 4,395
Tổng cộng 182,427

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

Mô tả: Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay đang được đông đảo các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam quan tâm.
Giá bán: Vui lòng gọi
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ:
Ngày đăng: 06-11-2017

Chi tiết sản phẩm

Máy đo OTDR SENTER TM-80D là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay với thiết kế vô cùng nhỏ gọn, sản phẩm này với 4 model có giải động khác nhau hỗ trợ hiệu quả cho các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam hiện nay. SENTER TM-80D với mức giá rẻ hiện đang là chiếc máy đo OTDR được rất nhiều các cá nhân và đơn vị thi công cáp quang lựa chọn.

 

Máy đo OTDR SENTER TM-80D

 

 

Thông số kỹ thuật máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

 

Nội dung

Thông số

Model

TM-80D

Xuất xứ

Trung Quốc

Kích thước

210*112*67

Trọng lượng

 0.8kg

Màn hình

TFT-LCD với đèn nền LED

Nguồn 

Pin Lithium họat động 8h liên tục

 Lưu trữ

Bộ nhớ trong 4G, bộ nhớ ngoài 8G

Ngôn ngữ

Tùy chọn tiếng Anh, Trung Quốc, Hàn Quốc, Nga

Nhiệt độ hoạt động

-10°C~+50°C

Nhiệt độ lưu trữ

-20°C~+75°C

Độ rộng xung

10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 500ns, 1µs, 2 µs, 5µs, 10 µs,20 µs

Khoảng cách đo 

1km, 2km, 4km, 8km, 15km, 30km, 60km, 90km, 120km, 160km

Độ phân giải lấy mấu

Tối thiểu 16cm
Điểm lấy mẫu Tối đa 128.000 điểm

Độ tuyến tính

≤ 0.05dB/dB

Thời gian đo 5 giây, 10 giây, 30 giây, 1 phút, 2 phút, 3 phút
Tự động tắt 10 phút, 30 phút, 60 phút
Vùng chết sự kiện/Vùng chết suy hao 1.5m/1.8m

 

 

Máy đo OTDR quang SENTER TM-08D

 

Tìm hiểu >>> Dao cắt sợi quang giá rẻ

 

Đặc điểm của máy đo OTDR quang SENTER TM-80D giá rẻ

- Cấu tạo chắc chắn và thiết kế thông minh

- Tăng cường khả năng chóng sống trong quá trình làm hoạt động ngoài công trường

- Kết nối được với các đầu  FC/ST/SC

- Chức năng kiểm tra tự động và thủ công

- Có tích hợp VFL

- OTDR phân tích dữ liệu 

 

Ứng dụng của máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

- Kiểm tra và bảo trì hệ thống FTTX

- Đo kiểm mạng CATV

- Truy cập thử nghiệm mạng

- Kiểm tra chất lượng mạng LAN

- Sử dụng trong các phòng thì nghiệm

- Xử lý sự cố FTTA

 

Máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy đo công suất quang giá rẻ

 

Các model máy đo OTDR SENTER TM-80D tùy chọn

 

Model

Bước sóng

Dải động

TM-80D28

1310/1550nm

28/26dB

TM-80D32

1310/1550nm

32/30dB

TM-80D35

1310/1550nm

35/33dB

TM-80D37

1310/1550nm

37/35dB

 

Với những thông tin trên về sản phẩm máy đo OTDR SENTER TM-80D, quý khách hàng khi cần mua hoặc tìm địa chỉ bán máy đo OTDR SENTER TM-80D giá rẻ tại thị trường Việt Nam hiện nay. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com, đơn vị hiện đang phân phói dòng sản phẩm này cho các đơn vị thi công và thường mại với mức giá tốt.

Mọi chi tiết quý khách hàng liên hệ cho chúng tôi theo:

Hotline : 0984937313

Email : hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Fujikura 70S