THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

Sản phẩm mới

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm nổi bật

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 115
  • Hôm nay 1,146
  • Hôm qua 1,122
  • Trong tuần 1,146
  • Trong tháng 7,666
  • Tổng cộng 652,746

Máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

(1 đánh giá)

HSV-600

Hồng Kông

12 tháng

Máy đo OTDR quang HSV-600 là một thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ của Mỹ.

Máy đo OTDR quang HSV-600 là giải pháp lý tưởng cho các đơn vị thi công đo kiểm quang hiện nay, đây là một sản phẩm được liên doanh sử dụng công nghệ máy đo OTDR của Mỹ và được HSV Hồng Kông sản xuất nhằm giảm giá thành cho người sử dụng. HSV-600 được thiết kế nhỏ gọn thân thiện với người dùng, cùng khả năng đo kiểm quang có độ chính xác cao. Vì vậy, sản phẩm này hiện được rất nhiều các đơn vị thi công cáp quang tại Việt Nam lựa chọn.

 

Máy đo OTDR HSV-600

 

Tìm hiểu >>> LGBT là gì?

 

Thông số kỹ thuật máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

 

Model

HSV-610

HSV-620

HSV-630

HSV-630A

HSV-640

Bước sóng(nm)

1310/1550

1310/1550

1310/1550

1310/1550/1625

1310/1550

Độ chính xác bước sóng

+-20nm

Dải động (dB)

30/28

34/32

37/35

37/35/35

40/38

Vùng chết sự kiện (m)

1.5

1

0.8

0.8

0.8

Vùng chết suy hao (m)

6

5

4

4

Độ rộng sung phát (ns)

3ns, 5ns, 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 200ns, 500ns, 1us, 2 us, 5us, 10us, 30us

Độ chính xác khoảng cách (m)

0.1 (HSV-610, HSV-620), 0.5 (HSV630, 630A, 640)

Số điểm lấy mẫu

128000

256000

Dải chỉ số khúc xạ

1.30000 ~ 1.70000

Độ tuyến tính (dB/dB)

0.03

Ngưỡng suy hao (dB)

0.01

Độ phân giải suy hao (dB)

0.001

Thời gian đo

5s-5mins, thời gian thực

Tần số quét thời gian thức (hz)

4

Đầu đo công suất

Bước sóng Calib: 1310/1550nm

Bước sóng hoạt động: 850/980/1300/1310/1490/1610nm

Dải đo: -70 ~+10 dBm

Đầu soi quang VFL

650nm +/- 10nm, 10mW

Đầu soi connector

250X, USB 2.0

Nguồn phát quang

HSV-610/HSV-620:1310/1550nm, -11dBm

HSV-630/HSV640: 1310/1550nm, -4dBm

HSV-630A: 1310/1550nm/1625nm, -4dBm

Màn hình hiển thị

Cảm ứng, 7", độ phân dải 800x480 TFT

Giao diện kết nối

2 cổng USB 2.0

1 cổng LAN RJ45,

Lưu trữ

Bộ nhớ trong 8GB (80000 hình ảnh kết quả). 8Gb bộ nhớ ngoài

Dung lượng pin

Pin hoạt động liên tục 12h

Khối cấp nguồn

AC adapter, input 100-240V, 50-60Hz, DC out 12V, 1.5A

Trọng lượng

<1.5kg

Kích thước

196*172*72mm

 

 

Máy đo OTDR HSV-600 chính hãng

 

Có thể bạn quan tâm >>> Bút soi quang

 

Đặc điểm nổi bật của máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng

- Máy đo OTDR HSV-600 sản xuất theo dây chuyền công nghệ của Mỹ với khả năng đo kiểm quang có độ chính xác cao

- Cấu tạo chắc chắn, với thiết kế đơn giản dễ sử dụng, máy có kích thước nhỏ gọn thân thiện với người dùng

- Pin dung lượng cao hỗ trợ hiệu quả cho công việc đo kiểm trong thời gian dài

- Vùng chết sự kiện của HSV-600 chỉ 0.8m (Event Dead Zone)

- Vùng chết suy hao thấp chỉ 4m (Attenuation Dead Zone)

- Mìn hình cảm ứng 7 inch với độ phân giải cao, hiển thị sắc nét dưới điều kiện ánh sáng mạnh

- Đặc biệt chiếc máy đo OTDR này với khả năng tự động vẽ sơ đồ mạng (bao gồm các thành phần trên mạng) giúp người dùng dễ dàng nhận diện và đánh giá các sự kiện sảy ra trên tuyến cáp quang của mình

 

Máy đo OTDR HSV-600 chính hãng, giá tốt

 

Với những thông tin về sản phẩm máy đo OTDR HSV-600, quý khách hàng khi có nhu cầu mua hoặc tìm địa chỉ bán máy đo OTDR quang HSV-600 chính hãng, giá tốt. Hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

Mọi chi tiết quý khách liên hệ theo:

Hotline: 0984937313

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Ống nung cáp quang giá rẻ

 

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Ắc quy sạc đa năng

Ắc quy sạc đa năng

Ắc quy sạc đa năng cho các thiết bị viễn thông là một trong những thiết bị được rất nhiều các đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

6,300,000 VND
MUA NGAY
Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một linh kiện quan trọng của dao cắt chính xác sợi quang FC-6S đang rất được quan tâm hiện nay.

350,000 VND380,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO giá rẻ tại Việt Nam

Cáp quang 2FO là một trong những sản phẩm dây cáp quang đạt chuẩn ITU-T G.652D, G655D và có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Pin máy hàn cáp quang INNO IFS-10 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang INNO IFS-10 chính hãng

Pin máy hàn cáp quang INNO IFS-10 (LBT-20) hiện được bán với mức giá tốt tại thietbicapquang.com cho đơn vị thi công cáp quang và thương mại

6,600,000 VND
MUA NGAY
Pin máy đo OTDR JDSU 4000

Pin máy đo OTDR JDSU 4000

Pin máy đo OTDR JDSU 4000 là một sản phẩm phụ kiện được nhiều khách hàng tại thị trường Việt Nam đánh giá cáo về chất lượng.

7,000,000 VND7,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C

Máy đo công suất quang TriBrer AOP-100C sản phẩm đo công suất dạng cầm tay bạn đang tìm kiếm.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m

Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m

Máy đo công suất quang Komshine KPM-25m là một thiết bị đo kiểm quang dạng cầm tay nhỏ gọn, sử dụng nhiều loại bước sóng đo khác nhau.

1,400,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang TriBrer CLV-200B chính hãng

Dao cắt sợi quang TriBrer CLV-200B chính hãng

Dao cắt sợi quang CLV-200B dụng cụ thi công cáp quang chất lượng, giá rẻ tới từ thương hiệu nổi tiếng TriBrer.

3,500,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn quang Fujikura 50S

Pin máy hàn quang Fujikura 50S

Pin là nguồn cung cấp điện năng chính cho một chiếc máy hàn có thể hoạt động được.

6,000,000 VND
MUA NGAY
Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ

Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ

Bộ dụng cụ thi công cáp quang giá rẻ bao gồm rất nhiều dụng cụ, sản phẩm hiện đang có số lượng và mức giá tốt thietbicapquang.com hiện nay.

2,800,000 VND
MUA NGAY
Điện cực máy hàn quang Fujikura chính hãng

Điện cực máy hàn quang Fujikura chính hãng

Điện cực máy hàn quang là linh kiện bị tiêu hao trong quá trình sử dụng, Cần thay thế định kỳ để đảm bảo chất lượng hồ quang và mối hàn

1,750,000 VND2,500,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND6,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)