Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 80
  • Hôm nay 137
  • Hôm qua 368
  • Trong tuần 505
  • Trong tháng 6,409
  • Tổng cộng 208,860

Máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ

FOT-100

Tribrer

12 tháng

Máy đo OTDR FOT-100 là thiết bị đo kiểm quang đang rất được quan tâm hiện nay, bởi chất lượng đo tín hiệu và mức giá hấp dẫn.

32,000,000 đ

32,000,000 đ

MUA NGAY

Máy đo OTDR FOT-100 là một trong những thiết bị đo kiểm quang chất lượng, sản phẩm do hãng Tribrer sản xuất với công nghệ hiện đại, máy có khả năng đo và xác định chính xác chiều dài tuyến cáp, cũng như vị trí của các điểm suy hao tin hiệu đường truyền của tuyến cáp quang nhờ kết hợp thêm bút soi quang VFL tích hợp trên máy. Với FOT-100 một chiếc máy đo OTDR giá rẻ, giờ đây công việc kiểm tra và khắc phục sự cố tuyến cáp quang sẽ nhanh chóng và trở nên dễ dáng hơn.

 

Máy đo OTDR FOT-100

 

Thông số kỹ thuật của máy đo OTDR FOT-100

Model

FOT-100-S

FOT-100-A

FOT-100-B

FOT-100-C

Dải động

24dB/22dB

28dB/26dB

32dB/30dB

36dB/34dB

Khoảng cách tối đa

80km

100km

120km

140km

Bước sóng

1550/1310nm

1550/1310nm

1550/1310nm

1550/1310nm

Vùng chết sự kiện

1.5m

Vùng chết suy hao

8.0m

Độ rộng sung

10ns, 25ns, 50ns, 100ns, 250ns, 500ns, 1us, 2.5us, 5us, 10us

Độ chính xác khoảng cách

± (0.8m ± 0.001% * khoảng cách đo kiểm ± độ phân giải)

Độ phân giải suy hao

0.001dB

Độ phân dải khoảng cách nhỏ nhất

1m

Kết nối

FC ( tùy chọn SC,ST và LC)

VFL

1mW

Bộ nhớ

>10000 kết quả (Thẻ nhớ SD chuẩn 1GB)

Màn hình hiển thị 

Màn hình LCD màu TFT 3.5 inch

Kết nối 

USB

Pin

Pin Sạc

Thời gian làm việc

>10 giờ

Kích thước

197mm*107mm*67mm

Trọng lượng

750g

Nhiệt độ hoạt động

-10~+50°C

Nhiệt độ lưu trữ

-20~+60°C

 

Có thể bạn quan tâm >>> Máy hàn cáp quang giá rẻ

Máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ

Phụ kiện đi kèm máy đo OTDR giá rẻ FOT-100

 

1. Dây nguồn và adapter AC/DC

2. Hướng dẫn sử dụng

3. Túi  đựng máy

4. Giấy chứng nhận hiệu chuẩn

5. Cáp USB

6. Thẻ SD

7. Đầu nối DC, SD và LD( Tùy chọn)

 

Tìm hiểu >>> Ắc quy sạc đa năng

 

Những đặc điểm nổi bật của máy đo OTDR FOT-100

 

Máy đo OTDR FOT-100 được các đơn vị và cá nhân thi công cáp quang đáng giá cao trong quá trình sử dụng, bởi sản phẩm này có nhiều các đặc điểm nổi bật cả về cấu tạo, thông số kỹ thuật cũng như công năng sử dụng như:

 

-  Máy đo OTDR giá rẻ FOT-100 với nhiều model khách nhau hỗ trợ kiểm tra tuyến cáp quang với khoảng cach 80-140km

- Cấu tạo đơn giản dễ sử dụng

- Thiết kế nhỏ gọn dạng cầm tay với trọng lượng nhẹ và chắc chắn

- Máy có khả năng đo và xác định chính xác chất lượng tuyến cáp quang từ suy hao tín hiệu toàn tuyến, vị trí điểm đứt, các điểm suy hao tín hiệu lớn

- Độ phân giải suy hao 0.001dB

- Độ phân giải khoảng cách nhỏ nhất 1m

-Có tích hợp VFL 1mW hỗ trợ soi kiểm tra tuyến cáp quang với khoảng cách 3-5km

- Màn hình hiển thị 3.5 inch LCD màu sắc nét 

- Thời gian họat động của máy trên 10 tiếng sử dụng liên tục

- Bộ nhớ cho phép lưu trữ trên 10000 kết quả gần nhất

 

Máy đo OTDR giá rẻ FOT-100

 

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua máy đo OTDR FOT-100 giá rẻ hoặc tìm một địa chỉ bán máy đo OTDR giá rẻ uy tín tại Việt Nam, hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com để lựa chọn cho mình những dòng sản phẩm ưng ý và chất lượng nhất.

Mọi chi tiết quý khách hàng liên hệ trực tiếp theo:

Hotline : 0984937313 

Email : hotro.thietbicapquang@gmail.com

 

Tham khảo thêm >>> Kìm tuốt sợi quang

Sản phẩm cùng loại

Dao rọc vỏ cáp quang OPT LY26-1 giá rẻ

Dao rọc vỏ cáp quang OPT LY26-1 giá rẻ

Dao rọc vỏ cáp quang OPT LY26-1 giá rẻ là một dụng cụ thi công cáp quang có giá tốt tại thietbicapquang.com hiện nay.

400,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND8,000 VND
MUA NGAY
Dao cắt sợi quang giá rẻ

Dao cắt sợi quang giá rẻ

Dao cắt sợi quang giá rẻ là một sản phẩm vô cùng hữu dụng và cần thiết trong thi công cáp quang, đáp ứng được các tiêu chí của người sử dụng.

700,000 VND1,200,000 VND
MUA NGAY
Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt

Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt

Kìm tuốt cáp quang thuê bao ống đệm chặt là dụng cụ được thiết kế chính xác dùng để bóc tách lớp vỏ ngài của sợi cáp quang.

290,000 VND400,000 VND
MUA NGAY
Adapter máy hàn cáp quang Fujikura 60S/ADC-13

Adapter máy hàn cáp quang Fujikura 60S/ADC-13

thietbicapquang cung cấp bộ chuyển đổi AC-13AC Adapter cho các dòng máy hàn máy hàn quang Fujikura FSM-60S, FSM60R, FSM-18S, FSM-18R.

Vui lòng gọi
Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C chính hãng

Pin máy hàn cáp quang Sumitomo Z1C là khối cấp nguồn duy nhất và không thể thiếu của chiếc máy hàn quang chất lượng tới từ Sumitomo Nhật Bản

6,000,000 VND
MUA NGAY
Cáp quang 1FO giá rẻ

Cáp quang 1FO giá rẻ

Cáp quang 1FO giá rẻ là một sản phẩm có thiết kế linh hoạt được sử dụng rộng rãi trong thi công các mạng LAN nội bộ hiện nay

Vui lòng gọi
Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300

Máy đo công suất quang OP-300 là một thiết bị vô cùng cần thiết trong thi công cáp quang để xác định các vị trí gặp sự cố.

1,500,000 VND3,000,000 VND
MUA NGAY
Bút soi quang BML207-10 chính hãng

Bút soi quang BML207-10 chính hãng

Bút soi quang BML207-10 một sản phẩm chất lượng tới từ thương hiệu nổi tiếng TriBrer được sử dụng phổ biến hiện nay.

1,000,000 VND
MUA NGAY
Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh Fast Connector FC/UPC là dụng cụ dùng để đấu nối cáp quang thuê bao FTTx với mức chi phí rẻ và thi công đơn giản.

Vui lòng gọi
Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S chính hãng

Bộ đệm dao cắt sợi quang Sumitomo FC-6S là một linh kiện quan trọng của dao cắt chính xác sợi quang FC-6S đang rất được quan tâm hiện nay.

380,000 VND
MUA NGAY
Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B

Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B

Pin máy hàn cáp quang Fitel S943B chính hãng là một linh kiện máy hàn quang được nhiều đơn vị thi công cáp quang quan tâm hiện nay.

5,800,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)