Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

Fanpage Facebook

Tin tức mới

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 38
  • Hôm nay 810
  • Hôm qua 953
  • Trong tuần 4,121
  • Trong tháng 30,298
  • Tổng cộng 364,909

Bút soi quang VFL-250 chính hãng

VFL-250

Đài Loan

12 tháng

Bút soi quang VFL-250 là dụng cụ dùng để kiểm tra độ thông suốt của đường truyền tín hiệu cũng như các điểm đứt gãy hoặc sự cố của sợi quang

1,900,000 đ

1,900,000 đ

MUA NGAY

Bút soi quang VFL-250 chính hãng là một thiết bị vô cùng cần thiết trong quá trình thi công sợi quang, đây là một trong những loại bút soi sợi quang được nhiều khách hàng tại thị trường Việt Nam lựa chọn, VFL-250 dùng để kiểm tra tuyến cáp quang và chất lượng đường truyền có thông suốt hay chưa và có điểm nào trên tuyến cáp bị suy hao lớn, bị đứt gãy hay không để từ đó xác định vị trí và tiến hành xử lí kịp thời, giúp cho đường truyền tín hiệu được ổn định.

 

Bút soi quang VFL-250 giá rẻ

 


Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang

 

Thông số kỹ thuật của bút soi quang VFL-250

 

Nội dung

Thông số

Mã Sản phẩm 

VFL-250

Công suất đầu ra

>0.5mw(-3dBm)

Bước sóng

650nm

Nguồn sáng

 Class 3A laser diode

Pin

AAA 1.5v(40h liên tục)

Khoảng cách kiểm tra

3-5Km

Loại sợi

Đơn mode và đa mode

Chế độ phát

Liên tục hoặc nhấp nháy theo tần số 2-3 Hz

Độ rung

<10nm

Cổng kết nối

Adapter có đường kính loãi Ferrules với đường kính 2.5m(FC/SC/ST)

Adapter (VFL-AD), chuyền từ Ferrules 2.5(nmFC/SC/ST) sang 1.25nm(LC/MU).

Nhiệt độ hoạt động  

 0~+40°C

Nhiệt độ lưu trữ

  -20~+60°C

Độ ẩm hoạt động

 0~+95%RH

Trọng lượng

88gram (cả pin)

Kích thước

  Φ13.5 x 170

 

Với những thông tin về sản phẩm bút soi quang VFL-250 chính hãng, khi quý khách có nhu cầu hặc quan tâm tới thiết bị này hãy liên hệ ngay với thietbicapquang.com theo số hotline 0984937313 hoặc gửi thư yêu cầu về địa chỉ email hotro.thietbicapquang@gmail.com để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng với mức giá tốt nhất.

 

Có thể bạn quan tâm >>> Dao cắt sợi quang FC-6S

 

Sản phẩm cùng loại

Kìm tuốt ống lỏng IDEAL45-162 giá rẻ

Kìm tuốt ống lỏng IDEAL45-162 giá rẻ

Kìm tuốt ống lỏng IDEAL45-162 là một trong những dụng cụ được sử dụng phổ biến hiện nay trong quá trình cắt lớp vỏ ống lỏng cáp quang.

450,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 giá tốt

Máy đo công suất quang mạng Gpon RY3201 là thiết bị đo kiểm quang được sử dụng phổ biến trong đo kiểm mang PON/ BPON/EPON/GPON hiện nay.

4,500,000 VND
MUA NGAY
Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S

Máy hàn cáp quang Sumitomo T-400S thiết bị hàn nối sợi quang có mức giá rẻ tại thietbicapquang.com

Vui lòng gọi
Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng

Lưỡi dao cắt sợi quang Inno chính hãng sử dụng cho các sản phẩm dao cắt quang VF-15H, VF-15, VF-77, VF-78, V7, V8 của Hàn Quốc.

1,800,000 VND
MUA NGAY
Kìm cắt Licota 180mm chính hãng

Kìm cắt Licota 180mm chính hãng

Kìm cắt Licota 180mm chính hãng là một dụng cụ không thể thiếu trong quá trình thi công cáp quang hiện nay.

220,000 VND
MUA NGAY
Dao dọc vỏ cáp quang Miller ACS chính hãng

Dao dọc vỏ cáp quang Miller ACS chính hãng

Dao rọc vỏ cáp quang Miller ACS là một trong những dụng cụ thi công quan trọng, được nhiều cá nhân và đơn vị thi công cáp quang sử dụng hiện nay.

3,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ7280

Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ7280

Máy đo OTDR YOKOGAWA AQ7280 là một trong những thiết bị đo kiểm quang chất lượng trên thế giới hiện nay.

Vui lòng gọi
Máy đo OTDR FTE-7000A chính hãng

Máy đo OTDR FTE-7000A chính hãng

Máy đo OTDR FTE-7000A là một trong những thiết bị đo kiểm quang chất lượng nhất thế giới hiện nay.

Vui lòng gọi
Máy hàn sợi quang Ilsintech K9

Máy hàn sợi quang Ilsintech K9

Máy hàn quang K9 tới từ nhà sản xuất Ilsintech Hàn Quốc, là một trong những dòng máy hàn sợi quang mới với nhiều các tính năng ưu việt

Vui lòng gọi
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC là dụng cụ đấu nối sợi quang không cần sử dụng máy hàn với mức giá rẻ mà kết quả thu được rất cao

20,000 VND
MUA NGAY
Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A

Máy đo OTDR Deviser AE1000A thiết bị đo kiểm quang chất lượng vượt xa cả mong đợi của người dùng tại Việt Nam

Vui lòng gọi
Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ

Đầu nối quang SC-SC giá rẻ là một trong những sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hộp phối quang ODF dùng để đấu nối các đầu cáp quang

5,000 VND8,000 VND
MUA NGAY

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)