Hổ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0984.93.73.13

CAMERA ĐO NHIỆT

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm mới

Sản phẩm nổi bật

THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CÁP

MÁY HIỆN SÓNG

tin tức viễn thông

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 15
  • Hôm nay 124
  • Hôm qua 471
  • Trong tuần 1,072
  • Trong tháng 16,157
  • Tổng cộng 833,251

Máy hàn quang mini 6S giá rẻ

(1 đánh giá)

mini 6S

FiberFox/Hàn Quốc

12 tháng

Máy hàn quang mini 6S thiết bị hàn nối sợi quang nhỏ gọn tới từ thương hiệu nổi tiếng Hàn Quốc có mức giá rẻ hiện nay.

Máy hàn quang Mini 6S thiết bị hàn nối cáp quang có thiết kế nhỏ gọn nhận được nhiều sự quan tâm từ các đơn vị thi công quang tại Việt Nam. Sản phẩm mini 6S tới từ thương hiệu FiberFox của Hàn Quốc với mức giá thành rẻ cho thi công hệ thống FTTH và FTTX hiện nay.

 

Máy hàn cáp quang Mini 6S

 

Thông số kỹ thuật máy hàn quang mini 6S

Nội dung      

Thông số kỹ thuật

Model

Mini 6S

Hãng/Xuất xứ

FiberFox/Hàn Quốc

Danh mục sản phẩm

Máy hàn cáp quang

Công nhệ hàn nối

Căn chỉnh lõi AOCAT

Số Motor

6 motor

Suy hao trung bình

SM (0,02dB) / MM (0,01dB) / DS (0,04dB) / NZDS (0,04dB) / G.657 (0,02dB)

Loại sợi hàn

SM (ITU-T G.652, MM (ITU-T G.651), DS (ITU-T G.653), NZDS (ITU-T G.655),
IT-G657A, IT-G657B, 0.25mm, 0.9mm, 2.0mm, 2.4mm, 3.0mm, FLAT (Cáp trong nhà)

Kiểm tra lực căng

1,96 ~ 2,25N (tiêu chuẩn)

Đường kính sợi

Đường kính lớp phủ <0,25mm = 8-16mm, Đường kính lớp phủ> 0,25mm = tối thiểu 16mm

Thời gian hàn

7 giây

Thời gian gia nhiệt

16 giây

Kết nối

Micro HDMI-USB

Màn hình

Màn hình LCD màu 4.3 inch cảm ứng (Kính cường lực bảo vệ)

Hiển thị hình ảnh

Hiển thị đồng thời 2 trục XY: 150 lần,  hiển thị từ trục X / Y: 300 lần

Môi trường làm việc

Nhiệt độ từ -15 ~ 60˚C, độ ẩm tương đối 0 ~ 95%, Độ cao 0-5.000m

Môi trường lưu trữ

Nhiệt độ -40 đến 176˚F, độ ẩm tương đối 0 ~ 95%, pin -4 ~ 86˚F

Bộ nhớ

2000 kết quả hàn và lưu trữ 2000 hình ảnh

Dung lượng pin

200 mối hàn và gia nhiệt

Tuổi thọ điện cực

3.500 lần phóng ARC

Kích thước

122 x 124 x 138mm

Trọng lượng

1.39kg(không gồm pin)

Thời gian bảo hành  

12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất

 


Thông số kỹ thuật máy hàn quang Mini 6S

 

Đặc điểm nổi bật của máy hàn quang Mini 6S FiberFox của Hàn Quốc

Sản phẩm máy hàn cáp quang mini 6S hiện được nhiều đơn vị thi công quang tại Việt Nam quan tâm. Với nhiều những đặc điểm nổi bật như:

- Thiết kế nhỏ gọn

- Giá thành rẻ

- Sử dụng công nghệ hàn căn chỉnh lõi AOCAT với 6 motor

- Màn hình cảm ứng

- Giao diện làm việc thân thiện với người dùng

- Ứng dụng trong hệ thống mạng FTTH và FTTX

Máy hàn quang Mini 6S

 

Địa chỉ bán máy hàn quang Mini 6S giá rẻ tại Việt Nam

Quý khách hàng khi có nhu cầu mua các sản phẩm máy hàn quang giá rẻ, chính hãng. Hãy liên hệ với thietbicapquang.com để cập nhật phân khúc giá tốt nhất tại thị trường việt Nam. Khi đến với thietbicapquang.com quý khách sẽ nhận được nhiều ưu đãi lớn như:

- Giá thành máy hàn quang giá rẻ

- Sản phẩm chính hãng cập nhật từ hãng

- Đầy đủ giấy tờ bàn giao kèm theo máy

- Chế độ bảo hành hậu mãi, hỗ trợ trực tiếp tại Việt Nam

- Thủ tục mua hàng và thanh toán tiện lợi

- Miễn phí giao hàng tại Việt Nam

 

Máy hàn cáp quang FiberFox Mini-6S

 

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm máy hàn quang Mini 6S giá rẻ tới từ Hàn Quốc. Quý khách hãng hãy liên hệ với thietbicapquang.com để được hỗ trợ

Hotline: 0984.93.73.13

Email: hotro.thietbicapquang@gmail.com

Website: http://thietbicapquang.com/

Địa chỉ: Tầng 8 toà nhà SanNam, ngõ 78 Duy Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

 

Tham khảo thêm >>> Máy hàn cáp quang Comway C6

Đánh giá sản phẩm

Bình chọn sản phẩm:

Sản phẩm cùng loại

Máy hiện sóng Tektronix THS3000 Call

Máy hiện sóng Tektronix THS3000

Máy hiện sóng Tektronix THS3000 được ra đời bởi công ty tektronix tại Mỹ. Sản phẩm được thiết kế mang tính tiện lợi cực cao kết hợp với sự nhỏ gọn tuyệt đối.

Vui lòng gọi
Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30 -9%

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-30 một thiết bị lý tưởng trong thi công hàn nối cáp quang.

16,300,000 VND18,000,000 VND
MUA NGAY
Camera đo nhiệt Fluke PTi120 Call

Camera đo nhiệt Fluke PTi120

Camera đo nhiệt Fluke PTi120 sở hữu thiết kế đặc biệt nhỏ gọn. Vậy nên bạn hoàn toàn có thể mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi nhằm phục vụ công việc.

Vui lòng gọi
Hộp phối quang ODF 24FO Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO Full phụ kiện. Cấu tạo vỏ sắt sơn tĩnh điện có mức giá rẻ và số lượng lớn tại Việt Nam hiện nay.

800,000 VND
MUA NGAY
Màn hình LCD máy hàn cáp quang INNO View 6L Call

Màn hình LCD máy hàn cáp quang INNO View 6L

Màn hình LCD máy hàn cáp quang INNO View 6L linh kiện quan trọng cho chiếc máy hàn quang tới từ Hàn Quốc.

Vui lòng gọi
Màn hình cảm ứng máy hàn quang INNO View 6L Call

Màn hình cảm ứng máy hàn quang INNO View 6L

Màn hình cảm ứng máy hàn quang INNO View 6L chính hãng, giá tốt tại Việt Nam cho các kỹ thuật viên sửa chữa máy hàn cáp quang.

Vui lòng gọi
Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-16S thiết bị hàn nối sợi quang giá rẻ, sử dụng công nghệ Hàn Quốc mới nhất hiện nay.

45,000,000 VND
MUA NGAY
Máy đo lượng điện năng Fluke 438 Call

Máy đo lượng điện năng Fluke 438

Máy đo lượng điện năng Fluke 438 là thiết bị có khả năng kiểm tra, đo thông số ở nguồn cấp điện tại nhà máy công nghiệp hoặc các tòa nhà văn phòng.

Vui lòng gọi
Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON TriBrer AOF500

Máy đo công suất mạng PON AOF500 của TriBrer được thiết kế để kiểm tra mạng PON. AOF500 cho phép kiểm tra và hiển thị đồng thời ba sóng 1310nm, 1490nm, 1550nm

4,500,000 VND
MUA NGAY
Điện cực máy hàn quang Fujikura chính hãng -30%

Điện cực máy hàn quang Fujikura chính hãng

Điện cực máy hàn quang là linh kiện bị tiêu hao trong quá trình sử dụng, Cần thay thế định kỳ để đảm bảo chất lượng hồ quang và mối hàn

1,750,000 VND2,500,000 VND
MUA NGAY
Máy đo công suất quang mini TriBrer APM50 Call

Máy đo công suất quang mini TriBrer APM50

Máy đo công suất quang Mini APM50 tới từ thương hiệu TriBrer với 4 chức năng đo kiểm trong một sản phẩm nhỏ gọn.

Vui lòng gọi
Adapter máy hàn quang Comway C6 Call

Adapter máy hàn quang Comway C6

Adapter ADC-02 sản phẩm sử dụng cho bộ sạc pin máy hàn quang Comway C5, C6 chính hãng

Vui lòng gọi

Quảng cáo 1

Quảng cáo 2

Top

   (0)